8 về game Trung Gian SV HN làm ăn thiếu trách nhiệm

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi manhen, 16/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Gần đây. Nhờ bán ac, mua bạc hay bất kì 1 GD nào xác nhận xong hết rồi mà toàn phải đợi cũng phải đợi nửa ngày mới xong. Gọi điện cho bác lần nào cũng phải đợi kp 1 lần mà rất nhiều lần.
    Ko biết có phải có mình mình bị như vậy ko nhỉ. :)

2. Còn do hạn mức ngân hàng .... các kiểu nữa :D

3. Hôm trước thấy ông bảo bận đám cưới người nhà j ấy, cũng phải thông cảm :D
    Đợi mất nguyên 1 ngày

NumBer0neBợm. đã thích.
  4. ace cũng phải thông cảm cho bác ấy chứ.ai cũng có việc mà. yên tâm cứ nhắn tin cho bác ý bác ý sẽ giúp các bạn

Bợm. thích bài này.
  5. Thật ra thì cái lí do này nói ra là không thể chấp nhận được.
    Nếu muốn bênh anh Nhiên, mình sẽ dùng lí do khác.

6. Chưa thấy ol muốn đổi thêm ít thẻ mà chưa thấy :))

7. gioongke

gioongke Tham Phú Phụ Bần

1 người trung gian làm việc giao dịch cho cả diễn đàn... nên thông cảm thôi bác à

8. Bình tĩnh đừng vội phán xét ai bạn nhé...!

0936091109 thích bài này.
  9. Căn bản 1 phần cũng do người giao dịch nữa.. nói gì đến trung gian..
    - Ví dụ giờ bán 1 cái acc 22tr.. lập topic từ tối hôm trước.. xác nhận các kiểu.. sáng hôm sau ng` mua đi chuyển tiền.. nhưng ng` bán có phải trực chiến cả ngày để chờ xác nhận đc tiền của bên Tgian đâu.. nhiều khi ngta đi làm.. như tôi chẳng hạn, làm hành chính từ 8h - 17h.. sau giờ đó mới onl chuyển acc hoặc chuyển đồ đc <== ko thể quy trách nhiệm cho bên trung gian đc.. vì giới hạn của GD

- Tiếp đến ngta cũng là con người.. k phải lúc nào 100% onl đc.. và phải ưu tiên giao dịch trước theo lần lượt thứ tự.. chứ có phải muốn là đc đâu bạn... nhiều khi mình bán bạc.. chuyên r bạc từ 17 - 18h tối mà đến gần 22h mới nhận đc tiền..nhiều khi say rượu thì sáng mai mới nhận là đương nhiên... thông cảm chút đi bạn.. nếu muốn có việc gấp thì bạn nên nói khéo vs ngta thì ngta sẽ ưu tiên hơn chẳng hạn.. chứ k nên p0st lên đây làm ji.. Thân

Last edited by a moderator: 16/5/17
    zViTieuBaoBợm. đã thích.
  10. nói chung là phải thông cảm cho nhau. ai cũng có lúc bận. với lại nếu có nhiều giao dịch phải làm lần lượt.
    tôi thấy nhiều giao dịch 1 trong các bên chậm trễ mà trung gian có kêu ca gì đau :))

zViTieuBaoBợm. đã thích.
  11. bác TG cũng còn cv gia đình mà thông cảm đi

12. Lại muốn lật đổ ai à :)).
    Liệu hồn :)
    Anh @gamemuvp xem chứ thằng này thâm nho nhọ đít lắm

13. Đến máy móc còn phải nghỉ bảo dưỡng bơm dầu xoa mỡ cho trơn tru rồi mới hoạt động tiếp nói gì con người sinh học cơ bắp bình thường :))

BaBykool1 thích bài này.
  14. con em hôm gặp ở Bái đính dạo này khoẻ không cho xin cái fb cái ThuMuon đẹp zai :">

15. Anh nghĩ đến phần của anh sao ;));));))

GamethuQN thích bài này.
  16. thế e đã là vk ThuMuon ah đau lòng quá

Thu Muộn thích bài này.
  17. 2 con hàng tán tỉnh gì nhau ở đây thế @@

Thu Muộn thích bài này.
  18. nói = thật 1 câu chơi game là nhưng người thích vui , muốn cái tôi của mình đưọc thể hiện .( nếu không muón nói là thanh niên tính , tre trâu) . -->> lúc nào chả muốn nhanh . có $ hoăc. có acc ... mà ông TG thì qua chậm chạp, trong các gd menber chả búc súc ah. mong rang anh @Thiên Thanh Hi nhắc nhở . anh @gamemuvp rút kn cho các gd sau. còn anh ý nói ko thể sap sép đc việc gia đình thì . mong BQT tuyển người khác vì mỏi GD menber đều có trả phí Trung gian chứ co nhờ không anh ý đâu ạ .
    ps/ mình đang xây nhà . ai gạch đá gì tôi xin nhận...:-??

19. nâu nâu lại nhìn thấy thầy giáo

Thu Muộn thích bài này.
  20. Tặng bạn ít gạch và vài viên đá hoa. Thời buổi này tiền nong phải cẩn thận. Và nhiều cái nữa. Gd nội trong 48h là coi như là ok rồi. Dịch vụ thì dịch vụ phục vụ cộng đồng chứ có phải cá nhân đâu bạn. Nếu bạn chê cho mình xin lại gạch mình xây bờ ao cũng được :D

piazozip, boytaiwanTuan Chua đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi