Góp ý TRUNG GIAN LỪA ĐẢO

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi limacsau, 21/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Quá 1h mà bác đã thế không biểt số bạc cuả bác bao nhiêu nhưng 1 trung gian lâu năm như @Online92 mà bác nói thế em coi bác chả ra cái loz gì đâu :))

Online92 thích bài này.
  2. Xike mặt L được mấy năm, TG hay chỉ chơi game :)), cậu tự hiểu

3. Nói thêm 1 câu cho bác hiểu Trung gian nào Gangter cũng có thể bỏ nhưng Online92 thì không ba
    Nói thêm 1 câu có phải 1 người trung gian kiếm tiền như bác Online92 có phải lúc lozn nào cũng phải Online chỉ để trung gian cho bác đâu, còn phải kiếm sống ngoài đời nữa chứ, bác chỉ cần tag bác ấy vào GD là được bác ấy tư chuyển tiền, vài cái Xu lonz cung kêu đúng là mặt lozzzzzzz :)))

Online92 thích bài này.
  4. có tiền chưa :)) close tp đi chứ

5. thanh niên bán 25k SJC éo trả nổi 2 DNT + 1 DHM :))

mgchien97 thích bài này.
  6. có ních *** đâu mà trả :))

7. like

8. ko phải là mát mà nhiều khi làm việc cứ chậm tiền 1 2 hôm, trong khi đồ đưa truốc, GT nhác các TG về vấn đề luật 24h, vì mình cũng bị vài lần mà ko phản ảnh dc, gọi điện thì hẹn lần lựa

9. TK này của cậu khác NH (Liên NH) của TG nên phải chờ sáng thứ 2 Tiền mới về TK của cậu đc :)
    bác tiến đã nói như này rồi còn j bạn?

Online92 thích bài này.
  10. Bạn chủ topic đàn bà vkl ra ấy. Chậm 1 giờ đồng hồ, gọi thì ko gọi mà lại đi xúc phạm uy tín và danh dự người khác.

doccokiemOnline92 đã thích.
  11. cứ ình tĩnh có thể ng ta nhiều việc chưa gửi ngay đc. cứ pm đi rồi sẽ có :))

12. may tram trieu ma lam nhang len vay

Online92 thích bài này.
  13. lần sau muốn làm việc nhanh thì kiếm agribank.vietcombank.vietilbank dg thứ 7 và cn. chứ tecombank khác ngân hàng mà bắn tiền dc thứ 7.cn thì bảo mâdy thằng ngân hàng ra lv nhé:))

Online92 thích bài này.
  14. Thành phần tay nhanh hơn não. Ngu người!

doccokiemOnline92 đã thích.
  15. tay mày đang nhanh hơn não đấy. :)) ngậm và cút đi Sửu Nhi

16. bảo rồi thì đợi chứ sao. nếu bác ý chuyển rồi mà bị như thế thì có thể inbox e 1 câu đỡ phải đợi chứ nếu e k lập cái pic này sau 2 ngày chưa nhận đc thì làm tn :(

17. tất cả đã nói hết lời của e rồi.e chỉ hỏi chủ top là "nhiều bạc thế" :))

18. nhiều :))

19. gửi SJC tao trả nợ nhanh (:|

20. CHUT**AN -3,000 Bạc 12h30 ngày 20/11/2015
    CHUT**AN -9,999 Bạc 12h30 ngày 20/11/2015
    CHUT**AN -9,999 Bạc 12h29 ngày 20/11/2015
    vậy k nhiều là gì :(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi