Chú ý Trung gian giao dịch MIỄN PHÍ

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 10/7/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Phải nói đây là việc làm rất có tình từ phía BQT. ủng hộ trẻ em và người nghèo là hành động rất thiết thực. Đến khi bác TTH đưa ra ý kiến mình mới cảm thấy áy náy: Tại sao mình ko nghĩ ra sớm hơn nhỉ?

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  2. Hay Quá .......................

3. Ông Hi Chú ý: Ra Đường Cẩn Thận Ông Long =))=))=))

4. heheheeeeeeeeeeeeeeeeeee

5. Kiểu này lại hay hơn Mr.Long =))

Cái này nghe có vẻ hay =))

6. Vote. N phiếu. @@

7. Nếu mà dịch cụ này hoàn hảo thì bác Long.i Lại đói rồi.

8. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

@ zBaoLongz: Mua bán = bạc được coi là trao đổi hàng hóa, vẫn trung gian :D

thangkuojzBaoLongz đã thích.
  9. Rất hay, ủng hộ 2 tay.........................

10. ủng hộ BQT 1 ngày 1 phát triển và lớn mạnh !

11. [Vip] beoandau

[Vip] beoandau Cựu Chiến Binh

Tuyển thêm 1,2 người giúp việc có nhiệm vụ ví dụ như: báo cáo, tổng hợp, chốt hạ (ai giao, ai nhận tài sản) định kì các vụ giao dịch theo giờ mà TTH sắp xếp sao cho thuận tiện nhất vs TTH, báo cáo có thể gửi vào email chẳng hạn..... Người giúp việc có đặc quyền: đc pháp A lô :))

12. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Trước mắt phải tự tay làm thì mới hiểu nhu cầu của anh em trong cả hiện tại và tương lai. Sau đó có thể tuyển thêm thư kí để phục vụ anh em nhanh hơn :D

13. sao ko đăng 1 cái account để ai cần có thể gửi bạc vào đó hả bác

14. Qua hay cho 1 cuộc tình like nhiệt tình luôn

15. bác này làm thế la chuẩn .vì kinh tế khó khăn .nên ng mua nhiều lúc nhì thấy kái phí trung gian nhiều nên cũng ngại .
    bác TTH làm thế này trắc anh em quay lai choi game nhiều hơn

16. các bạn giao dịch cũng nên gửi thêm khoảng 40~50% giá trị phí mà trước đây các bạn phải chịu.đây là số tiền mình đi làm từ thiện cơ mà.sẽ rất ý ngha..

Bạn đừng ngại nếu giao dịch mà không ủng hộ phí vì không phải lúc nào chúng ta cũng dư giả về tiền bạc, khách quan- bạn có việc thì mới cần tiền. Chỉ cần bạn sử dụng dịch vụ là tôi cảm ơn. Nhưng nếu bạn có thể ủng hộ cho chương trình thì dù ít hay nhiều đều rất đáng cảm kích. Kiến tha lâu cũng đầy tổ, mỗi người góp một chút thì chúng ta sẽ thấy sức mạnh của tinh thần đoàn kết!

17. LH với TTH khó > LH với Master . Chẳng nhé gd qua TTH nói là miễn phí, chẳng nhẽ vác cái mặt thớt lên diễn đàn giao dịch ko ủng hộ tý tiền phí để ông TTH đi làm từ thiện à. Thôi đằng nào ko mặt dầy đc thì giao dich sao cho nhanh, đằng nào cũng mất tý tiền phí mà, ủng hộ làm từ thiện chỗ Mod Hi hay ủng hộ chỗ két của ông Master thì cũng như nhau cả thôi =))

18. Inter

Inter <font color=yellow>Thần Tài</font>

gửi bài này lên UBND phường kiểu gì cũng được 99% phiếu tín nhiệm mời làm chủ tịch phường .đấy a =D>

19. một bên bắt buộc 1 bên tự nguỵen bên nào hơn nhỉ .

20. Mọi ngưới GD thì trả cho bác HI 1/3 phí tính từ ah Long để bác Hi mua cái sim,ae GD gọi cho dễ.:))
    Quả này Long kiếm ngay 1 e MG TTD tìm bãi khác ks đi=))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi