Thông báo Trưng cầu ý kiến về việc up lên phiên bản SS7

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 28/11/13.

?

Bạn có mong muốn MUHN SS6 nâng cấp lên SS7

Poll closed 28/12/13.
  1. Rất thích SS7 và mong chờ nâng cấp

85.5%
  2. Chơi SS6 vui hơn, không thích SS7

14.5%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. W4 như nào chưa bao gờ thấy

2. W4 chỉ trong SK thôi mà đọc kĩ nhé các bạn

3. Mình đang chơi bên PH, cũng ko rõ SS6 thế nào nhưng PH SS7 có một số điểm các bạn cũng đã nắm được roài!
    Dame về cơ bản vẫn giữ nguyên không thay đổi là mấy, chia buồn với các bạn đang chơi DW ^^, mình cũng chơi DW, nhưng DW không phải là yếu ( Bên này có DW dùng Buf đã phang phập chết 1 bác DK khủng nhất SV trên Arena nhiều lần,...^^). Event thì có cái W4 ( dùng cho chut thành và chủ G thắng trong đua G hàng tháng ). Cấu hình khỏe, giao diện cũng được, đồ đạc, vũ khí SS7 chắc mọi người đã biết ( có thể xoay ra VK SS7 ex )! Nvật có thể Auto nhặt đồ được, buf hỗ trợ nhau được ko sợ die tmã khi af đêm ( mất vài tiết )...có gì mọi người có thể coi hỏi a e bên PH là ok! Nhưng SS7 là ok

Bố Bé Mỡbo02601 đã thích.
  4. Cái này đồng chí làm giống Kiếm Thế quá nhỉ. Sao ko chia cấp Vô Song, Chí Tôn... cho thuê các kiểu :D.

5. Theo e nghĩ e thấy ss6 rất vui.e k bit ss7 nó se thế nào.nhưng rất mong la vui hon ss6 va dồ cụ vân giá tri như ss6 .dưng có dồ với rồi dô cu cha ai xai.bán k còn giá trị,bao nhiêu cong súc tiền bạc dâuu tu biến mất

6. danhhuyen

danhhuyen Tân Thủ

Cái nào cần thay đổi thì thay đổi, cái nào giữ lại được thì nên giữ lại. thay đổi nhiều quá mất hay. có rất nhiều ae chơi lại MU vì ký ức ngày xưa. thế nên thay đổi nhiều sẽ mất bản chất của MU đi. Tôi là tôi thích cái MU của những ngày đầu tiên xuất hiện.

7. hay quá ......... chắc w4 đẹp lắm đây :x

papazazzibinngo đã thích.
  8. Mình thì chẳng thích update cái gì , chỉ muốn quay về thời ss4 of thời Nguyên Thủy thôi , ôi nhớ cái thời ss4 được đi trade đổi đồ ở Lorencia quá :))

9. Mình cũng thích và nhớ hồi ss4.ôi vui ls :(

10. Cậu Chủ Nhỏ

Cậu Chủ Nhỏ Kỉ Niệm Xa Rồi

Hãy trở về SS4 các Mem nhỉ . Ôi k3 ngày ấy ~_~

11. Các mem phải chấp nhận một điều : Có thích hay không thích thi Fan vẩn úp lên ss7, có điều là úp sớm hay muộn thôi.
    Đây cũng là quy luận phát triển nói chung.
    Nhưng tôi có chút ý kiến Mong Fan để ý : ở ss6 các chủng tộc gần như là cân nhau, chỉ riêng có chủng tộc Suol la Chuối. Fan thử xem lại chủng tộc suol hiện nay xem, tung lên thị trường gia rẻ như cho không. Nhưng ngược lại, người cầm suol thì không kém về SL so với chủng tộc nào( chưa nói la hơn)
    Mong lên ss7 Fan fix lai cho chủng tộc suol chút, nếu không sợ em nó bị tuyệt chủng mất . Ma tớ thi rất yêu vẻ đẹp của suol.

12. Bjo chỉ thấy cặm cụi arena DV BC cắm chuột lấy skill r cày rs để đổi poin dư.mong Fan ngừng vc đổi poin dư.để game đúng vs thực chất của game.pk và pk :v

13. Fan nên sớm dừng chính sách ReLife để ổn định trận tự xã hội

14. Mình nghĩ point vc, point dư hay skill đều có giới hạn thì ReLife cũng nên giới hạn một nhân vật dc ReLife bao nhiu lần, cái đó là do QBT xem xét! Chứ dừng ReLife thì ae ở dưới bjt ngày nào đạt dc đẳng cấp đó!

BachTin thích bài này.
  15. Ss6 cũ rồi thì lên 7 thôi.hy vọng ra nhiêù đồ mới

16. "Sẽ giữ nguyên các chỉ số, tỉ lệ như bản SS6 hiện tại"
    bản ss7 nó thế nào thì để thế đó chứ, thế mới là nâng cấp, giữ nguyên như ss6 thì nâng cấp làm gì cho mệt. ???

17. Vấn đề uplate lên SS7 chỉ là chuyện sớm hay muộn nhân đây mình có một chút đóng góp ý kiến không chỉ riêng cá nhân mình mà còn tất cả các anh em khác trên diễn đàn và trong games.
    + Vấn đề : số lượng quái và các bãi quái còn chưa phân bố đồng đều nên anh em đi cày hay gây chiến với nhau, arena mình nghĩ nên giảm xuống 1h có 1 lần tiện cho anh em cày cuốc, và việc săn kundun boss chỉ phân bố ở sever nhất định không đẩy lên arena như hiện tại, rất bất tiện cho việc cày cuốc
    + Zen : Lượng zen rớt ra quá ít mình nghĩ nên fix lại tạo điều kiện cho tân thủ khi tham gia chơi.
    p/s : đồi lời đóng góp mong anh em chia sẽ thêm

18. bác này nói đc đó :D

19. lên ss7 để đc chiêm ngưỡng và sử dụng wing4 , mà chỉ đc dùng có thời hạn thì có vẻ không hay lắm bac Fan

20. Mình thích rơi nhiều đồ ex :x:x

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi