Thông báo Trưng cầu ý kiến về việc up lên phiên bản SS7

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 28/11/13.

?

Bạn có mong muốn MUHN SS6 nâng cấp lên SS7

Poll closed 28/12/13.
  1. Rất thích SS7 và mong chờ nâng cấp

85.5%
  2. Chơi SS6 vui hơn, không thích SS7

14.5%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lên ss7 nhưng đừng có đồ mới ! bọn nghèo như chúng tôi sao mà chạy đua đồ đạc theo dc . cùng rs cùng số point nhưng người có tiền có đồ mới khủng sao mà chơi dc . vào đấu trường hay ở đâu cũng đều ăn hành :((. tích góp mãi mua dc bộ trí tôn thì ra tham tinh , TD đã đủ chết rồi . ss7 mà siêu sk+full thì toi hẳn .

2. Ngày nào cũng phải vào TOP ngóng xem có thời gian báo up lên ss7. =))

3. nhug ma ss7 do hoa xau lam ban oi

Account/nhân vật của tôi là:
    Tôi muốn hỏi/thắc mắc về việc:
    Địa điểm và thời gian:
    Trình bày của tôi về sự việc:

Quan điểm, mong muốn của tôi là:

4. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

me too!:D .

5. Ko bit ben Phuc Hung ntn nhug sv Huyen Thoai cua mih thi nan vo cung.

6. Theo em cứ cho mẹ về thời ss4 cày khổ 1 tí nhưng mà vui.thời ấy choi mu thấy vất vả nhưng vẫn thích hơn bây giờ ^^

7. Bác Fan cho lên ss7 cũng dc . cái gì cũng phải có sự phát triền thì ms lâu bền được . Có thể giai đoạn đầu ko quen nhưng dần dần sẽ thấy cái hay của nó . Nhưng mong bác đừng cho ra những món mà phải đại gia hay người có nhiều tiền ms xài dc . Hãy cứ để đồ ở mức như bay giờ . đừng ra những món full 5sk , full thần nữa
    Tiện thể mong bác Fan làm cách nào cho sum có đồ full . Ví như dịch vụ up đồ full như ss4 ý . Chứ sum và RF cực kì hiếm đồ full .
    Đồ sk ngon thì ko phải ai cũng có tiền sài rồi !!
    Mong bác lắng nghe ý kiên. thân

8. chuẩn 100% nhé bạn oi đồng ý với ý kiến của bạn

9. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Phục Hưng rất nhiều đồ mới, vũ khí ss7, 2 wings4 ( Lưỡng Nghi và Chinh Phục) . Nhưng mà vũ khí ss7 Phục Hưng chưa phổ biến nhiều vì Viper chỉ mới cho xoay thời gian gần đây. Nhưng nói chung sever Phục Hưng khá ổn định

- - - - - - - - - -

Ae ai chưa biết ss7 thì sang sever Phục Hưng tham khảo nhé. Có rất nhiều tiện lợi của ss7 mà ss6 ko có ấy. Chúc ae vui vẻ khi lên ss7 :))

- - - - - - - - - -

Ah, ss6 bên HN có map Acheron và Acra ko nhỉ. Acheron để cày mt, khi vào thì tốn 1 bless còn Acra để tân thủ cày level thì miễn phí

10. chưa thấy map ACra . acheron thì có . quái khỏe , ẽp thấp . ko ai vào đây cầy cả cậu à

11. Một trong cái mà ae mong muốn đó là chế độ pk theo G, theo liên minh, nghĩa là khi ae bật loại pk này lên thì k bem đc người trong G và LM, có như thế thì mới có đc những trận pk hoành tráng đc :)), chứ như bây h thì vẫn là theo PT, ae cùng G mà khác pt vẫn bị nằm @@ quân mình oánh quân ta @@.

12. Asukas

Asukas Hiệp Sĩ

Ss7 luôn cho nó hot nhỉ

13. Rất mong muốn admin fix lại chức năng bạn bè ( phím tắt F) bây giờ cứ add vào bạn bè log in lại mất hết dữ liệu bạn bè.

14. MasterPie

Phục Hưng thì acheron quái cũng tàm tạm, thường hay rơi bl và sl nhiều, trong vài tiếng thì có event săn phù thuỷ đỏ dc ngọc, có săn erohim và rồng đỏ dc đồ ngon. Exp thì cao hơn trong thành cậu à.

kelangdu9zhdlove09 đã thích.
  15. hdlove09

hdlove09 Love forever "TheLove"

La liếm hơi xa rồi đó e yêu .

16. MasterPie

em chỉ là khách ghé thăm như anh thôi :))

- - - - - - - - - -

em chỉ là khách ghé thăm như anh thôi :))

kelangdu9z thích bài này.
  17. xã hội ngày càng phát triển đi lên mà sao mày cứ muốn thụt lùi thế nhỉ.
    vấn đề của ss7 là dame của các chủng tộc
    DL nên giảm thủ tăng máu và dame
    suol cũng nên giảm thủ tăng dame . quay rồng của suol nên để rộng và nhiều hơn MG
    sum nên giảm máu skill train rộng hơn
    DK giảm máu xuống
    EF giảm dame tăng thủ
    MG như vậy là đẹp
    QB giảm dame tăng thủ
    ý kiến đóng góp nho nhỏ a em đừng ném gạch

18. 1gach
    1gach http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=598704&page=24&p=5300091#post5300091
    mình đã nói ở trước rồ mỗi tộc có ưu nhược riêng ko tộc hoàn hảo bạn thích tộc nào thì chơi tộc đấy
    sao cứ có ý nghĩ là yêu cầu fan chỉnh cho các tộc na ná giống nhau về thuộc tính nhỉ thế sao ko bảo fan cho xóa hết đi
    để 1 tộc thôi công = cho tất cả mọi người =))=))=))=))

19. Lên ss7 đi nào thấy trưng cầu nâu quá rùi đấy ADM ak

20. ý gì vậy cha nội.......X-(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi