Thông báo Trưng cầu ý kiến về vấn đề zen

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 18/12/14.

?

Bạn muốn zen rơi thế nào !

1. Theo cách 1, xài zen khỏi cần nghĩ. Khi cần dịch vụ sẽ nạp bạc

31.4%
  2. Theo cách 2, cắm thêm acc kiếm ít zen xài đỡ phải nạp bạc

68.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tốt nhất là bác FAN nên bỏ cái AUTO - a muốn kiếm zen, ngọc thì phải tự nhặt lúc đó hết những người cắm 20-30 acc cày rác Koko26

2. admin điều chỉnh cho giá ngọc vs zen về tầm 250b/1 tỷ, 300b/100 ngọc là đẹp, như bi h zen với ngọc khan hiếm quá nên giá đội lên cao khiếp người @@

3. bản ss8 hay nhất cái auto bỏ đi thì anh em dk tự cày 1 mình làm sao dc giá zen lại càng tăng

4. Cái gì cũng dùng bac thì chú nhặt zen để làm gì !

5. e chọn cách 2, đã mất công nhặt thì phải có giá trị của nó, chứ nhiều mà bèo thì nhặt làm gì, hoa mắt :))

6. Á đù, không hiểu sao vẫn có tận những 30 thánh chọn cách 1 nhỉ, ko hiểu các thánh nghĩ gì khi chọn cách 1 =))

7. cách 2 anh ơi, tuy là có hơi mắc so với học sinh nghèo như bọn em, cơ mà đỡ lạm phát, vì zen mà rơi nhiều là kiểu j giá cả mọi thứ lại tăng lên cho mà xem.

8. zen hơi đắt nhưng đừng về 1.0 trả rẻ qá

9. vấn đề chính ở đây a e kêu là việc mua zen bằng điểm phúc duyên tăng chóng mặt
    mà không thấy ADm đả động đến nhỉ,theo mình zen vẫn rơi như vậy là được
    mong bác fan giảm gia mua zen bằng phúc duyên là OK ngay ấy mà

10. bác đừn fix gì cả cứ ntn cũng ổn rồi. em chỉ buồn davias2 pk được thôi, 1 ngày em chết 5 em tm rồi. khổ cắm nhiều ắc lúc chết mới biết ^^

11. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

tất nhiên là đồng ý theo cách thứ 2 rồi, dù sao zen vẫn là VÀNG của game mà, không để zen mất giá được.

12. chọn cách 1 để chúng nó xịt sói thỏa mái ! pkcler cho thich :D . các bạn muốn sài hàng thì nạp bạc vào cho đồ có giá trị

13. cánh 2 đi Bác...... phải khan thì mới có động lực cầy chú :D

14. anh sơn nếu tăng lương đồ ex rơi đổi ngọc. ae nhanh có win 3,5 lắm sw3 thì ai cũng có để đeo.

15. bác fix 5 acc /1 máy cho ít người nhặt rác. tăng tỉ lệ rớt zen và đồ.

16. Theo em thì Fan cứ cho tỷ lệ rớt như thời SS4 là đẹp nhất , đi nhặt rác lâu lâu gặp đống boss Zen cả vài chục M =)) , giá trị Zen lúc đó 220b/1tỷ.

17. the neu may e cui chi trani dc 1 acc thi sao anh oi lai ko co nhieu tien em thay nhieu nugoi cung hoa canh lam

18. mình bỏ phiếu cách1 nhưng cứ chờ xem sao

thuongtv thích bài này.
  19. ^:)^ cắm 1 pt toàn auto mà đòi có zen rs á, kể cả cách 1 cũng đừng mong có zen nhá

20. nói chung chơi cái gì hay làm cái gì cũng cần có sự đầu tư cả về thời gian, công sức và tiền của. với cách thứ 1 thì MU sẽ ít có ý nghĩa, cách thứ 2 thì anh em sẽ có lợi nhiều hơn vì đây cũng là cách để anh em ít có điều kiện về kinh tế có thể vẫn chơi được vì tự mình có thể đi kiếm bãi cày zen ròi bán ra bac phục vuj bản thân acc của mình. mình ủng hộ cách thứ 2.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi