Thông báo Trưng cầu ý kiến về vấn đề zen

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 18/12/14.

?

Bạn muốn zen rơi thế nào !

1. Theo cách 1, xài zen khỏi cần nghĩ. Khi cần dịch vụ sẽ nạp bạc

31.4%
  2. Theo cách 2, cắm thêm acc kiếm ít zen xài đỡ phải nạp bạc

68.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đừng có đoạn tuyệt con đường làm ăn của anh em nua ADM a/ Cứ như cách 2 mà dlàm vậy/

2. Chỉ có duy nhất 2 cách đấy thôi thì nên trọn cách 2 vì cách 2 sẽ giúp cho zen có giá trị với tỉ giá ổn định hơn
    Nhưng điều đáng nói ở đây là mua = PD cứ dần tăng 1 cách âm thầm và lạng lẽ AE luôn phải thích nghi 1 cách miễn cưỡng
    Nếu đc thì hãy giữ nguyên như lúc những nv rs cao đc giảm giá 30% để ae có nhiều PD ở thời điểm hiện tại ko bị thiệt thòi, mà thiệt hại này chính là do sự thay đổi đột ngột ko hề thông báo của bác
    Chơi MU cũng nhiều năm rồi vẫn biết mọi thứ luôn thay đổi và phải thích nghi để tiếp tục niêm đam mê nhưng 1 lần nữa mong bác thông báo cho anh em biết trước khi áp dụng để AE game thủ cảm thấy mình đc tôn trọng

3. cách 2 đi anh :D mất hết giá trị thì còn gì là mu nữa

4. để cách 2 còn hơn để cách 1 nhiều cái sẽ phải thay đổi theo

5. Giá zen giờ cũng hợp lí mà, nhưng chức năng auto làm hết rồi, e thích bỏ chức năng này đi, ai chăm chỉ nhặt thì đc

6. cái gì cũng có giá của nó. e chọn cách 2

7. Bác cho fix lại cái giảm % PD khi mua ZEN này là chúng em vui lắm rồi.. Giờ bác fix lại 500PD+160bac = 1tỷ thế kia thì zen ngoài chợ lên giá ầm ầm là phải...

8. _Toom_

_Toom_ Hiệp Sĩ

theo minh zen rơi như thế là chuẩn rồi. davias cung cày zen adis2 cũng cày zen.... không có bãi mà train => chỉ mong đồ EX rơi nhiều như ss6 . cho tan thủ mới chơi có đồ đạc => ép đồ +15 cho vui

9. cho ban 1 phieu vi ý kiến hay. có autu thỳ ai cũng như ai anh Fan lê bỏ cái autu đi thỳ ai alfm nguoi đáy an

10. về như hồi ngày xưa toàn rơi ra 1-2m \ lần rớt nhỉ không biết lúc đó như nào :)

11. lamgithe

lamgithe Cư Dân

đồng ý vơi ý kiến của cậu

12. có lẽ phải chờ đợi những yếu tố mới để tiếp tục chơi game.

13. quả này cắm vài em mg lại ngọt lịm

14. 1.0 ngày xưa rơi cả 12 - 15m zen ý. :-ss

15. thaison_bn9x

thaison_bn9x Bắc Ninh

Lên để như xưa mua zen tất cả các ngày trong tuần

Để Giá 150pd +150 1 ty (Mỗi lần RS được tối đa 20 phuc duyên bjo mất 50 phúc duyên 100m vây phai rs 2 lân trưa được 100m ).Bảo sao game càng ngày càng mất nhiều chi phí là đây
    Tăng lương đồ ex rơi khi đanh quái lam sao cho gia ngọc rơi vao 250>300 bạc 100 viên vì bjo không cho mua ngọc bằng PD và PO nữa rùi lên xẽ khan hiếm ngọc
    Bỏ bán Auto không cho sài nữa như thế anh em còn có hưng thú ngồi máy tính nhưng ai lười không nhặt rác thi tự bỏ tiên mà mua ;))

16. Admin nên trưng cầu 2 vấn đề sau là hợp lý nhất nè:
    1. Cho tỉ lệ rơi ngọc + đồ ex + zen cao lên.
    2. Cho số quái mỗi bãi thêm vài 5 con.
    Đáp ứng cả 2 thì càng tốt.

17. xả đâu mà xả bán ít mua đồ ấy mà bán co 23 tỷ thôi còn 45 tỷ đã bán đâu mà kêu xả :D

18. Tuỳ Fan cho sao ae dùng vậy, miễn sao phải có zen rơi ra để còn nhặt ít rs :D

19. nhân dân giờ đang cần zen quá rao chua đầy 1 hôm đã sắp hết .

20. hệ lụy đi cùng sẽ là
    1ty=10bac
    rs 1 lần sẽ cần 200~300m/1lan.
    rao bán skil...bla bla 50~100 ty/1lan
    .....

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi