Thông báo Trưng cầu ý kiến về vấn đề zen

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 18/12/14.

?

Bạn muốn zen rơi thế nào !

1. Theo cách 1, xài zen khỏi cần nghĩ. Khi cần dịch vụ sẽ nạp bạc

31.4%
  2. Theo cách 2, cắm thêm acc kiếm ít zen xài đỡ phải nạp bạc

68.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. góp ý với ADM theo e thỳ a lên để ze, ngọc có giá trị như bây giờ và anh fix cho tỷ lệ rớt nhiều hơn chút nữa. giờkhos kiêm lem em cam 2 ngay o aida2 mà không đủ ngoc vói zen rs trong 1 ngay mà con dung rs vip nhé nếu ae ngheo thỳ chác phải cám 5ngay cung chua đủ rs 1 ngay. cho len a chi cấn fix tang tỷ lệ rớt ngọc+ zen la ok

2. Cách 2 ...............................
    Nhưng tỷ lệ zen hiện giờ quá ít, tỷ lệ đồ ex thì coi như không có ...

3. e chọn cách 2 nhưng tỷ lệ zen cao hơn 1 tẹo nữa là ổn.kéo tỷ giá zen thấp hơn 1 chút thôi.

4. ý kiến hay nhất top

5. zen bình ổn chứ giá zen như hiện tại thì chết mem rùi . 350/1 tỷ

6. chọn cách 2 cơ mà bác fan nên cho tối đa 5 acc cùng máy đánh rớt zen cho vừa chẵn 1 pt luôn thế là đẹp rồi

7. cái này để mấy bác dân kinh tế vào tính hộ thôi :)

8. cách 1 : anh em sẽ sung sướng hả hê trong vài ngày rùi cũng sẽ chán như thế ngọc cũng rớt giá nếu được bán tại shop bằng không sẽ có giá trên 100m/ 1 viên :))
    cách 2 : đang thực thi cũng khó khăn đối vs anh em tân thủ nhưng mà về lâu dài ổn định và có tính giá trị thực hơn.
    vote cho cách 2 nhé :)

9. Giá zen tăng thì bạn chịu khó nhặt 1 lúc. Cũng đã có auto cho anh em nhàn hơn. Khi zen rơi nhiều và mất giá trị thì lúc đấy mọi thứ dùng đều bằng bạc. Giờ ít ra có thể nhặt zen bán lấy bạc rs. Mong bác Fan cứ giữ nguyên như này.

10. cách 2 là hợp lí nhất bác Fan àk.cách 1 rơi 1tr /1bãi cũng chẳng ai thèm nhặt cả phí lắm :D

11. đã xiết chặt thì bác FAN cứ xiết chặt đi vote cho cách 2 :D

BoyZone9x thích bài này.
  12. Cách 2 là đẹp nhưng bác để zen rơi như ss6 là cũng ổn rồi

13. vậy thì mấy ông thương gia đang ôm nhiều zen thì lô vốn. Giống khủng hoảng đồng GRUP của NGA mấy nhà tỉ phú tự tử haha

14. cách 2 là hợp lí nhất rồi a Fan ơi.

15. nhai càng kĩ thì no càng lâu

16. cách 2 chỉ dành cho thành phần cắm acc nhặt zen kiếm lời và buôn bán thôi,anh em ai trả muốn chơi và muốn mất chi phí thấp,nên cách 1 vẩn khả thi hơn cho những men mới chơi.

17. Dĩ nhiên là cách 2 ổn hơn roài,theo bản Chuẩn WebZen đánh con Rồng đỏ rơj 1000zen,hài,

18. cậu không đoc hết nhưng gì Fan viết hả? nếu theo cách 1 thỳ có thể rs k mất zen nũa mà là quy ra bạc hết nhé

19. Cách 2 là ok rồi nhưng Fan nên để tất cả các acc cùng 1 máy đều auto zen đc nhặt như nhau vậy hợp lý hơn

20. nếu theo cách 1 thì sự kiện tân thủ tới box ném ko rớt ren nhé a
    vì Bây giờ NSK đã rẻ zen cũng rẻ như bèo thì SK còn mang cái nghĩa là sk dành cho ae Có thời gian vào kiếm bạc ko ?????

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi