Thông báo Trưng cầu ý kiến về vấn đề zen

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 18/12/14.

?

Bạn muốn zen rơi thế nào !

1. Theo cách 1, xài zen khỏi cần nghĩ. Khi cần dịch vụ sẽ nạp bạc

31.4%
  2. Theo cách 2, cắm thêm acc kiếm ít zen xài đỡ phải nạp bạc

68.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. DÙNG BẠC ĐI ANH ƠI........ Muốn đổi tên cặp vợ chồng mà mất > 40 tỷ zen thì Em đào đâu ra :(
    p/s: Bạc có thể nạp, Zen có thể nhặt nhưng bị PK #:-s#:-s#:-s
    + Chọn nhầm phương án 2. Không yêu ai dai như Phương án 1 :)

2. Vẫn yêu cách 2 nhưng fix lại số zen rơi cao như SS6 là ổn

Tuan Chua thích bài này.
  3. làm theo cách 2 và chỉ cần fix lại ai đánh rơi ra zen mới nhặt được hoặc trong nhóm pt mới nhặt được là ok đấy bác MIN ah

4. cái này thì không thể nói chước 1 hay 2 được vì nếu người PK nhiều thì tốn zen mà chọn 1 thì giá zen quá xuống
    nhưng cach2 vẫn hay :D

5. Cứ theo cách 2 là OK rồi

6. 2 ý trên chả mang tinh thiết phuc gì trươc nhu cầu cua gamethu thời hiện tai bac ạ .ae chi cần giá mem đi tý thôi .thay vì cao nhu bây giờ vì nhiêu cái dich vụ cần trả bàng zen vs giá cao wa...

7. Cách 2 : Như hiện tại
    + Hầu hết các tính năng trên quản lý acc đều xài zen
    + Zen rớt ít, khó kiếm, giá trị cao
    + Zen bán 1 tỉ = 350 bạc

Anh Fan điều chỉnh cho lượng zen dơi ra tăng lên từ 10- 50% là được.

Tuan Chua thích bài này.
  8. Cach 2di anh ae o Nuoc ngoai mua the? Nap cung kho kiem it zen ban de rs kug thay on nhug 5ac thi Hoi it Len Gia zen tang vao Kung la dung

9. cách 2 đi chư cách 1 thi zen lại mất giá>>> ngọc xuống giá>> kéo theo việc quay đồ lên 13..15 sẽ nhiều >> đồ sẽ rớt giá thảm hại

10. Tốt nhất a nên để pk thoãi mái như ss4 và ss4 rs hết tội là ổn định lại ngay.giá cả củng ko biến động nhiều. Đôi khi ae đã khá thoãi mái anh thay đổi làm ko thích ứng kịp dc.game BQT mở ra ho ae chơi nhằm giải trí là chính.thời gian qua toàn đân buôn kêu ka nhiều mấy ae cày cuốc kiếm ti zen auto còn ko yên dc

Đồn ý với cách 1

Last edited by a moderator: 26/12/15
  11. Nói chung zen nhiều quá cũng nhàm Mong bác Fan điều chỉnh zen rồi tỉ lệ cao hon1 tỉ

12. zen có thể nhặt dù ít nhưng vẫn bán ra bạc dc ....nếu zen ngọc rơi nhiều thì ai mua nữa ...lúc đó muốn kiếm bạc cũng khó ,,,lại phải nạp thẻ hoặc mua bạc thì ko có hứng cày game nữa ,,,tốt nhất là để nguyên như bây jo bác admin ah

13. ko có lối thoát sếp ơi @fantasymc có cách nào kiếm zen dành cho những người chăm cày ko kiểu như arca của severTL :">:">:">

mình thấy lão @fantasymc này lam việc rất ổn nhưng có 1 điểm bác ko biết có nắm dc ko em mới lập acc dc 2k bạc khóa thuê 1set 40%zen nhưng vẫn ko đủ zen để rs cái này bác nên cân nhắc em quay lại chơi game để giải trí sau những ngày làm việc chứ ko phải vô công dồi nghề như trước cày rác cả ngày nhưng em cũng ko dư giả gì nên mong chơi game kiếm dc chút đỉnh để game tự nuôi game vậy mà 3 ngày em cắm 3 acc ở katuru2 full set 40% cả 3 mà tới h ko dc 200 m zen em chịu kiểu này em có cắm rs hay skil cả năm cũng ko dám mơ đến 1 món đồ full chứ chưa nói đồ sk hay vip hơn

Last edited by a moderator: 26/12/15
  14. Đúng đúng, vote phương án 1 rồi

15. cách 2 đi a ơi cách 1 nghe làm sao ý

16. cứ như ngay xưa la tôt nhât

17. 1 phiếu cho cách 2 nhé

18. zen đang chi phối giá cả bác fan à giờ mà cho kiếm zen nhu 1.0 thi tất cả theo zen tụt gia hết đồ từ vài triêu vnd trở nên mất giá trong khi đồng tiền bây giờ đã mất giá rồi , em em ko phải đại gia bỏ cả vài tram triệu choi gam nhung vẫn phản đối zen rơi vô tội vạ / vidu zen rơi nhiều teskil moi ngày 1 lần à thế còn gì là sự trau dồi tìm tòi học hỏi và kinh phí nữa

19. những cái quantrong nhu icaruss karutan fan ko fixx quai cho đều như k2 cho ae cầy lv và nhặt rác mà quan tâm chuyện vô bổ làm gì . karutan lúc nào cũng vắng vậy để map đấy làm gi

20. nói chung là cứ để thế này thôi , thay đổi nhiều mệt mỏi lắm

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi