Thông báo Trưng cầu ý kiến về vấn đề zen

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 18/12/14.

?

Bạn muốn zen rơi thế nào !

1. Theo cách 1, xài zen khỏi cần nghĩ. Khi cần dịch vụ sẽ nạp bạc

31.4%
  2. Theo cách 2, cắm thêm acc kiếm ít zen xài đỡ phải nạp bạc

68.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thế nào cũng khổ ^^

2. bác này ns mà ko suy nghĩ ak.đã kêu là SV mà thế thì cố kiếm học bổng mà lấy $ nạp vào để rs + .... nhé

3. Hơ hơ. Mình là người có tiền mà :))

4. càng ngày càng tốn kém :D

5. zen rơi như bây giờ là ổn

6. tôi ko bình chọn vì tôi thấy cách 1 ko hợp lý vì như thế làm giảm giá trị của zen quá nhiều. còn cách 2 thì thực trạng đang diễn ra , ae nạp bạc mua zen cũng ngán ... cá nhân tôi thấy điều chỉnh như ss6 là hợp lý nhất. thời ss6 tôi thấy dễ sống nhất đối với cả nhà giàu và nhà ngèo.

7. có $ mà còn đòi kêu ca mắt vs này lọ lzj.cứ nap thẻ vào mà chơi nhé

8. biểu quyết cách 2 adm ơi

9. Zen rơi vừa phải thôi

Nhưng như hiện tại là quá ít; Mong Fan tăng thêm một chút; theo tôi gấp đôi như hiện tại là vừa

10. Giá zen dắt quá khiến ae k đáp ứng đc lên có khi nghĩ tới chuyện nghỉ game theo mình thì mức zen ngọc chỉ ở tầm 250 bạc / 1 tỷ zen và 300 bạc / 100 ngọc có nv thì những ae nghèo có niềm đam mê ms có thể chơi đc mong fan xem sét

11. Zen, ngọc có giá mới có cơ hội cho anh em tân thủ cày zen nhặt rác gom bạc sắm đồ, sắm ac đó bạn, bạn tôi hãy bình tâm và suy nghĩ kỹ, còn nữa zen, ngọc có giá thì đồ đạc có giá, ac có giá, giá trị của MU chúng ta đang chơi mới đẩy lên cao được :) chứ kiểu lạm phát đồ đạc, ac mất giá thì ae chả muốn chơi :)

12. Tân thủ thì sao nhặt zen được; mình nghĩ mới chơi thì thích Rs nhiều chứ mới chơi suốt ngày lọ mọ đi nhặt zen thì bao giờ mới mua được đồ

13. Ban ngày bạn cày rs bạn có thể cày free hoặc bạc nếu có, bạn có thể lên các map cao xin pt hoặc auto nhặt zen vào giờ là thoải mái rs thôi.
    bên cạnh đó săn boss hoàng kim, rồng vàng..v..v để kiếm ngọc sao lại bảo không thể mình chơi ttd chưa rs lần nào vẫn kiếm zen ex bt mà toạn mặc đồ shop chạy bộ nữa chứ :)

14. bác cứ cho zen rơi nhiều hơn như thời ss4 hoặc như ss6 là ổn

15. ad cho rớt zen it quá nen toan phai mua

16. mong bac fan tăng lượng zen và ngọc chư bay giờ zen và ngoc đắt đỏ quá chẳng dám rs nữa

17. Giá zen bgio hiện quá cao mong fan xem sét những mấp có bãi zen to thì các MG cày rác bắt đầu làm việc k ngừng nghỉ

18. cách 2 là phương thức nhất, chứ cái gì nhiều cũng vất đi. thích zen nhiều qua MU lậu chơi cho nhiều

19. zen giờ 390 bạc = khoảng 30k vnd / 1 tỉ zen
    cao nhất từ trc tới nay :-ss

20. ae hầu như nghiêng về cách 2 như bác fan xem xét có thể tăng thêm tỷ lệ rơi zen ko.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi