Trưng cầu ý kiến về sói Hoàng kim

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 3/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cần gấp 1 con chó vàng giá 6k bạc ai bán pmmmm nhé

2. DarkRose

DarkRose Hiệp Sĩ

thì đã có giờ để mua rồi kòn gì ai may mắn thì mua dc thôi . vẫn cứ là hang hiếm .

3. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

M K Ngôi ca dêm rình con chó vàng cái nhå admin ra ngoài de bat vê nuôi cho de? dê kinh doanh nhung Admin ko cho chó ra duong vào ban dêm thi fai

4. kieuphucno1

kieuphucno1 Cư Dân

qua chuyện sói hoàng kim này thì cái MU này đúng là MU lậu, muốn làm gì cũng dc, nó mạnh thế chỉ có 1 or 2 con còn chấp nhận dc bây h ông ấy đem ra bán lấy tiền :))
    sói HK để cho nó = sói TC + sói PT là dc : sát thương + 10%, hấp thụ +...% thế là đã vip rồi, bây h lại 34% sát thương , cấp 13 là 60% sát thương, đăng bán rẻ trên quản lý acc====> như *****

5. admin cho sói HK ra vào ban đêm thì hại sức khỏe của anh em mU lắm admin ơi mong admin xem xét ra vào trong khoảng thời gian nhất định từ ..... đến....... để anh em đỡ hại sức khỏe chứ ngồi canh máy từ sáng đến 10h tối mà cũng bó tay

6. Soul_HIENCUONG

Soul_HIENCUONG Tân Thủ

Sói thường mà mất thằng đem đi xịt linh tinh còn hỏng hết đồ, vậy sói hoàng kim thì...
    tầm khoảng 1,5k thì anh em còn chơi được chứ đắt quá thì chỉ có mấy đại gia thôi.

7. Các chú phải cảm ơn moa nha.
    Hôm nọ moa pm ông anh Gangter nhờ sửa lại sói hoàng kim của SS4.
    Ko thì các chú ôm con sói đấy mà thờ nha.:)

8. Thế sói HK ko thể mua = Wincoi ở trong game hả ADM
    sao ko chuyển được 500 wcoi vào game là sao
    cứ rình rập để mua sói ở trên QLACC nhìn buồn cười quá
    có cách gì khác hay hơn ko .để làm sao cho anh em đỡ khổ hơn .còn làm việc khác nữa

9. bán 50k bac la hợp lí nhất.haha

10. 2,5k = sói lv 1 còn 5-6k = sói lv 13. ok pm haha !

11. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

ADM xem xét lai vu chó vàng 9999 này cái !
    1 . Muôn tung SHK rông rai trên toàn sever thì cu bán tha phanh sói di ko cân phai gioi han môi ngày 3 con làm j vì dang nào vài hôm nua cung dây chó vàng mà
    2 . Không muôn mât di cái goi là vip cua SHK thi cho ngung viec ban sói lai . Vì khi nhiêu sói quá thì chang khác gì sói tân công và sói phòng thu ca . Nhan nha?n dây sever .. Chán lam !!!

Last edited: 5/4/10
  12. DiệuAnh

DiệuAnh <font color=green>(¯`°.¤.•LUV•.¤.*`¯)</font>

kiểu này admin muốn thợ rèn có thêm thu nhập đây :-"

13. 1 ngày 3 con. 2 ngày 6 con....n ngày 3.n con. chi 1 tháng là 90 con. thế này chi khoang 6 thang thôi đảm bảo toàn bộ anh em MU đều cưỡi sói HK. ^^ lúc đấy còn là hàng hiếm nữa không nhỉ?=]]

14. sét của sói hoàng kim khi xịt có màu vàng,đúng là chó vàng :)). Nó chỉ xịt đc 1 tia thôi nhưng mà khỏe kinh khủng,xịt bác soul cởi trần đứng kan3 mà 1 hit là die.KINH :-&

15. ông này bán rồi mà làm gì còn hay hôm qua tự sướng

16. thiếu iot thế,hôm qua trước khi bán không test thử 1 tý đc sao :))

17. thế cho tôi hỏi phát hôm qua ông xúc đc 2 kon HK À tôi thấy ông bán 2 kon?

18. chuẩn,cả 2 con đều rơi vào tay Nguyen~Bao luôn :))

19. tôi hỏi câu nữa hôm qua mấy giờ ông xúc được thế;)

20. em nghĩ nên bán sói HK+ zen theo hình thức. để 1 mục hàng bán của admin. ai cũng có thể mua nếu thích. Ví dụ:
    Sói HK: 5k bạc( lúc nào thích có thể mua miễn là có bạc)
    Zen: 10 tỷ zen=1k5 bạc( mua lúc nào cũng được)
    chao+BLue: 100 chao=100blue=300 bạc. ai cần cứ thế mà mua.
    như thế vừa đảm bảo sự bình ổn về giá cả. anh admin cũng có lợi. người chơi có 1 mức giá cụ thể để mua.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi