Trưng cầu ý kiến về sói Hoàng kim

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 3/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. banban

banban Guest

:)) ai có pm tớ sút 7k ná

2. Theo tôi admin tăng giá lên 5k bac là đẹp nhất giờ thấy mấy thằng mua về 2500 bạc, lúc sau nó tăng giá lên 9000 bạc.Nói chung tất cả vẫn chỉ là vấn đề "thương mại".

3. banban

banban Guest

Admin bán 5k chắc gì mình cũng đã mua đc hả anh?lúc đấy chúng nó mua với giá 5k thì liệu có bán chỉ 9k ko?hay là 1 cơ số chục k

4. sao admin ko bán sói vào buổi chiều hay buổi sáng nhỉ nghe nói admin toàn bán vào giờ ăn cơm và đêm thì chỉ những người hư hỏng mới xúc được chẳng lẽ admin muốn lôi anh em mu vào con đường hư hỏng hết sao và admin chưa từng nói sói Hoàng Kim sẽ bán tại đâu của QLAC chợ ảo có ngay hay là phải vào chỗ sói tinh đỏ mới hiên admin xem xét nói cho ânh em biết sói bán tại đâu của QLAC hay Admin chỉ bán cho jayc0ngtu

5. admin nghỉ bán sói rồi à.qua nay có ai mua đc con nào không vậy

6. bây giờ mình nghĩ lại 1 ngày 5--->10 kon sói 1 kon sói giá 5k bạc có phải không thế cho bọn canh chợ ảo hạn chế mẹ nó hết đi :((

7. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

hiện nay trên toàn sever có khoảng tầm 10 con vàng rồi ;))

8. Chan.Chua thay soi hoang kim rao ban bjo.Cong viec ban wa chi thinh thoang moi vao dc.The nay biet bjo moi co soi vang

9. uppppppppppppppp admin bán 10 kon sói 1 ngày giá 1 kọn 5k bạc đi :((

10. de nghị admin ngừng ban sói ko lúc nào cũng rình như này hại sức khỏe lắm va de cho soi còn la vat quy hiem

11. upppppppppppppp admin có bán sói không thì nói với anh em 1 câu còn không bán thì thôi đừng làm hại sức khỏe người khác nữa

12. ADMIN ơi. thế vẫn bán sói HK trên chợ ảo à. hôm nay 24 em F5 chợ ảo thấy 1 con anh bán mà không mua kịp. hjx. tóm lại là vẫn bán hay dừng bán rồi hả anh. thế này Sói HK chắc hết hiếm mất anh ạ!

13. dc cái đấy nạp thẻ đến tết cũng chưa chắc mua dc.:D

Cho hỏi bao giờ thì có kì lân hoàn kim:D . Công nhận kì lân cưỡi vừa khỏe vừa rẻ giá cả phải chăng:D

Last edited: 30/4/10
  14. Ui giời, có con sói hoàng kim mà loạn hết cả lên, con sói đó có gì ghê gớm đâu nào. Cứ thử ko quan tâm tới nó như tôi đây này, về sau nó ra tràn lan thì hãy nên quan tâm để mà kiếm !!!!!

15. theo tôi 2->3k bac la ok rồi!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi