Trưng cầu thay đổi luật game

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 27/5/10.

?

Bạn nghĩ sao về các mức phạt (block) hiện nay của Luật game

Poll closed 3/6/10.
  1. Mức phạt hiện nay là phù hợp

22.1%
  2. Cần tăng mức phạt thêm 10%-20%

28.6%
  3. Cần tăng mức phạt thêm nữa

35.1%
  4. Cần giảm mức phạt từ 10%-20%

2.6%
  5. Cần giảm mức phạt thêm nữa

11.7%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. theo tôi cần tăng mức phạt thêm nữa để các thành viên nghiêm túc hơn trong game

2. luật bây giờ cũng dc rùi nhưng xử lý thêm chút tình người và để anh em còn có thể cày lại vd như TH acc chochet222 của tui nói thật là k hề dao dịch buôn bán trên game tý chao blue nào và chỉ có chuyển ít bạc từ acc manhchien sang để rs mà giờ block luôn 3 năm liệu đến 3 năm nữa thì acc dó chắc bỏ và có khi tui cung bỏ mu mất rùi.....nếu block thì như bạn bảo 1 tháng nhưng bạn bắt bạc bảo lãnh 15k thì cung trả khác bạn bảo tui block cái acc đó vĩnh viên luôn...tui góp ý và đưa vd chứ k có gì đâu đừng bảo vi pham luật nhé đừng chém

3. Theo tôi thế là phù hợp rồi

4. chém mạnh tay vào

5. Tất nhiên là đánh kẻ chạy đi chứ không ai đánh người chạy lại ! hãy để cho họ tiếp tục cái niềm đam mê của họ !

6. hãy để họ tiếp tục niềm đam mê.......chửi ng khác.............................................<sao mà bỏ đc cơ chứ>

7. Giảm phạt chửi bậy diễn đàn đi anh___nhiều cái phạt quá đáng quá

8. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Người chửi bậy là người quá đáng, sao lại trách người phạt? Riêng luật diễn đàn thì tôi khẳng định nhẹ nhất trong số tất cả các diễn đàn game online của VN. Mình không chuẩn thì người ta nhắc nhở, thế thôi.

9. chuẩn đánh kẻ chạy đi chứ ai đánh người chạy lại.........

10. nói ai chứ ngày nay bị anh Hi nhắc nữa oy :)):))

11. ai biểu Spam linh tinh à cứ như ta đây có mấy khi bị Hi nhắc nhở đâu nhẩy

12. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Đã thay đổi luật game MUHN, các bạn vào box Tố cáo đọc nhé. Về cơ bản:
    - Qui định có nhẹ hơn 1 chút, khoảng 10% với tội thường gặp là chửi bậy.
    - Qui định rõ hơn với tội ăn cắp tài sản. Riêng với hack đồ, ăn cắp có hệ thống thì block vĩnh viễn luôn.
    - Cho phép nộp phạt, gửi một khoản tiền (bạc) đến người bị hại để được xoá/giảm án.

Không biết có nên thay con dao phay bằng biểu tượng khác không nhỉ :-?

13. =D>=D>
    =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

14. Ss4 ve phat

Theo em nen Su ly lock acc Vinh vien doi voi Bon hack do cua nguoi khac Bon do ko xung de choi mu.

15. qua ngày 31/6 lâu rồi sao ko thấy sử mấy vụ đăng bài tố cáo trong ngày 28 29 30 nhỉ :P

16. với hack và tuyên truyền hacks admin tăng hình phạt lên còn chửi bậy block 1 ngày cũng được rồi

admin cho bán đấu giá những đồ tịch thu đuơc của bạn hack , chứ lắm đồ quý hiếm mất thi phí quá

Last edited: 3/6/10
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi