Chú ý Trưng cầu đổi tên cho thẻ reset!

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 2/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vì Một Người

Vì Một Người Mệnh Lệnh Thần Long

Nên bám vào thẻ gamethuvn.Mình theo hướng đó:D hoặc là thẻ gamethu.
    Theo mình các bạn nên đưa ra 1 cái tên thẻ và giải thích cái tên thẻ đó
    Yêu cầu là không nên quá dài hoặc dễ gây nhầm lẫn:D
    Mời các bạn cho ý kiến tiếp

2. Gọi là thẻ MU anh ơi vì nhiêu game gọi tên game+thẻ luôn VD: thẻ VNgame hay còn gọi là thẻ VÕ Lâm,thẻ VTC hay còn gọi là thẻ Đột kích.từ lâu AE MU đã quen gọi là thẻ RS.cái tên thẻ MU chắc ko xa lạ nắm đối với ai đã biết MU.:D

3. Vì Một Người

Thế về sau các game khác cũng phải nạp thẻ MU à?:D
    Về sau gamethuvn.net còn phát hành các game khác nữa.Cái tên thẻ làm sao có thể dùng chung được cho các game đó nữa kìa:D

4. Sặc game khác thì gọi tên thẻ khác mà game khác thi Mu bắt phải lạp thẻ rs chứ cùng 1 nhà sản xuất game đó thì tất nhiên nhà sản xuất game đó phải lạp thẻ game đó rồi.VTc nó chỉ 1 thẻ VTc mà thôi ko có thẻ game thứ 2 đâu .Phi đội+Audition+CF+chu Tiên nó chỉ lạp đúng 1the Vtc mà thôi ko có thẻ thứ 2,mà tất các game ở Vn đều gọi tên game đi cùng với tên thẻ.

5. Thẻ BạcMU=D>=D>=D>=D>=D>=D>

thẻ GameThu:x:x:x:x:x

6. Nếu để nói về gamethuvn mà lại đọc cho vấn thì gọi là thẻ GTV ////////////onion17//////////

7. MinhDucXY

MinhDucXY Chiến Binh

Thẻ Reset (đậm đà bản sắc "dân tộc", nghe thấy đã biết là MUHN)
    đó là ý kiến của em
    không phải ném đá hội nghị nha! :D

8. GTV Card !
    GTV ( GameThuVn)
    Card ( nạp đổi lấy tiền trong game )

9. Cho những tên hay rồi cho menb bình chọn!!!
    chứ cứ thế này bao giờ mới có 1 cái tên!

10. Mình cũng hay đi mua thẻ ở ngõ TỰ DO và toàn gọi là thẻ rs, ngồi đó nhiều người đến mua còn gọi là thẻ MU. Bây h để nghĩ 1 cái tên cho toàn game của gamethuvn hay là cứ gọi nó là thẻ Game Thủ đi các bạn thấy sao.

11. đã có ý kiến như vậy thẻ GameThu

12. như trên theo em mình đổi thành>> thẻ cash hoặc thẻ nạp cash<< vừa ngắn gọn lại vừa súc tích
    dùng tên này AE sẽ rễ hiểu hơn nó gắn bó vs AE MU hơn

đây là ý kiến riêng của em thôi

13. Em nghĩ nên đặt thẻ rest thành tên thẻ xgame hay hơn.Bởi vì đa số anh em mua thẻ rest về để nạp cs.mà vào trong game phải bấm x nên đặt là thẻ xgame là ổn nhất đấy anh TTH à.em nói đúng cho chàng pháo tay nhé =))

14. Bá Vương ParkZ™

Bá Vương ParkZ™ <font color=#800080>๑۩۞۩๑♥ Park™ ♥๑۩۞۩๑</font>

Mình nghĩ là GTVN Cash có ý nghĩa và gắn gọn , dễ nhớ . Ví như như Vinagam viết tắt là VNG , đấy là ý kiến của mình !

15. Bạn ko nhìn là ADM chỉ đưa ra những ý kiến trên và nhờ anh em xem xét đặt cái tên nào trong những cái tên trên à :-w

16. Pro Phú Yên

Pro Phú Yên Cư Dân

Tên Thẻ Gamethuvn quá dài :| các bác thử ra hàng game và hỏi mua thẻ "ga mê thủ vi en" nghe có buồn cười ko?
    Theo mình nên đặt tên là

Thẻ Zen, hoặc thẻ VZen,
    ,

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  17. Em nghi la thu lucdia :)) cho no hai`

18. vì đây là game mu thì đặt là :
    MuCard

Tiện lợi : ngắn gọn
    quản bá được MU
    dễ nhớ

19. Vì Một Người

Thẻ Zen như bạn nói rất hay.Rất ngắn gọn và có ý nghĩa.Phần đa mọi người đều biết tới zen trong game MU.Nếu những người chơi game khác của gamethuvn phát hành thì họ cũng không cần quá khó khăn để biết được tác dụng của thẻ Zen
    Và điều mà mình thấy ấn tượng là nó không trùng với một loại thẻ nào hiện nay.

Tôi sẽ vote cho bạn:D

Theo quan điểm của cá nhân tôi hiện tại có 3 cái tên được lưu ý

thẻ gamethuVN
    thẻ GTV
    thẻ Zen
    Chữ card trong tiếng Anh đã là tên thẻ rồi.Nên không nhất thiết phải thêm card đằng sau nữa.Gọi thẻ Zen hoặc Zen card là ok

20. chobuast113

chobuast113 Cư Dân

Day Goi La the GAMEBV

Trung chuyen em vao ac MaLong1G nhe :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi