Chú ý Trưng cầu đổi tên cho thẻ reset!

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 2/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chỉ TTH không bán thôi,ADM vẫn làm việc cơ mà.
    Đã làm thì làm cho tới luôn

2. haulong87

haulong87 Cư Dân

Còn em thì thấy thẻ này bây giờ mua khó quá.
    làm thế nào mà để có thể mua thẻ được là cả 1 vấn đề.
    giá mà thẻ mobi vina viettel cũng có thể có chức năng như thẻ RS thì hay biết mấy

3. Bay gio de mua dc 1 cai the rs thi dung la rat kho khan, tu Me Linh cho den trung tam HN ma ko thay ai ban

4. tớ kết cái ví dụ cậu đưa ra .chăc cậu hay đọc báo GD&XH cuối tuần

5. Trong Game, MU có cái đặc trưng của MU, hok giống với các game khác, và nó đã gắn liền với MU từ lâu rồi.
    Cái tên "thẻ rs" cũng vậy, nó cũng gắn với MU 1 time tương đối dài, em nghĩ nó cũng là đặc trưng của MU rồi.
    Bây giờ dù có nghĩ ra cái tên nào đó cho "Thẻ rs", dù có hay hơn đi nữa, thì những người gắn bó lâu năm với MU vẫn sẽ gọi nó là "Thẻ rs" mà thôi.
    Tương tự với đồ trong MU: Triệu hồn = Soul Hồng; Giai Nhân = Divin (Devin); rồi còn, Rồng Xanh, Rồng Đen, Rồng Đổ, Thunder ...
    Em nghĩ hok nên bỏ đi cái BẢN SẮC mình đã có từ rất lâu. (Như việc đập 1 cổng thành cổ kính để xây lại mà người dân gọi là cái Lò Gạch ở Tuyên Quang)
    Mong mợi người cho ý kiến

Mình kết bài viết này cái tên thẻ Rs nó đã quá quen thuộc với các game thủ của gamethuvn rồi không cần đổi đúng không các bác

6. Phải đổi tên là đúng rồi. Không quen rồi sẽ quen, chưa thân thuộc rồi sẽ thân thuộc.
    Ý của tôi thế này: Đổi tên:
    Tên: Thẻ GameThuVn Đa Năng:
    Chức năng thẻ:
    * Nạp Bạc Mu, cash (game), xu (game), ...
    * Chức năng khác.

Bác Thiên Thanh Hi xem thế nào???

7. Gọi la thẻ MU Game hoặc Game Car . MU car

8. Câu Hỏi Đặt Ra... Liệu Thẻ Có Đến Được Tất Cả Thành Phố Ngóc Ngách Của VN không
    Mình Nghĩ Nạp = Thẻ Card Là Được Rồi Mình Có Ý Kiến Thế Này Nữa...Cho Nạp Tiền Trực Tiếp Qua ATM.... Đổi Tiền Ở Thẻ Ra Lấy bạc

9. đổi thành MU silver Card cho nó gọn đi ak cái tên này ko bị đụng hàng của bên VTC lúc nào cũng thẻ đa năng nghe mà mệt í

10. Theo tôi đăt là thẻ nạp bạc gamethuvn cho đúng chất MUHN :D

11. TopGamer

TopGamer <font color=blue><b>٩(•̮̮̃•̃)۶๖ۣۜGamer๖ۣۜOnline™</

Theo tôi nghĩ nên đặt tên là : Thẻ Gamer Online ! hợp với MU online của chúng ta !

12. LãngQuênQK

LãngQuênQK Guest

Gate thì có thẻ gate. gamethu thi cung choi luon the gamethu , co gi dau

13. Theo tôi tên thê nỳ là ổn nhất:

MU ONLINE
    GAMETHUVN.NET

14. Thẻ MU OL đi anh, vậy sẽ làm nó khác biệt với các game khác

15. hajminh13

hajminh13 Cư Dân

Nói chung là thế nào cũng được

16. Theo em thì nên đặt cái tên thẻ game " MUHN "đê em xem em thử post HÌnh ảnh 1 cái thẻ game MUHN có hình ảnh luôn. để em CS rồi em sẽ up lên cho cả nhà

17. Cứ để là thẻ rs gamethuvn.net đi mất đi chữ rs cảm tháy thiếi cái gì ấy vì no gắn bó lâu rôi chỉ nên thêm chứ đừng làm mất đi cái vốn có

18. VuHaiBuiHa

VuHaiBuiHa Hiệp Sĩ

Tên thẻ thế nào không quan trọng điều ma chúng ta quan tâm nhất ơ đây là thẻ của chúng ta phải thông dụng dễ mua. có thế thì các gamethu mới gắn bó và gamethuvn.net của chúng ta phát triển mạnh mẽ được, chứ cứ chơi nhưng mà tìm mua thẻ thì vừa khó và không biết mua ở đâu thế này thì.....
    Mong muốn của tôi gửi cho admin va bqt là thẻ của chúng ta dẽ mua dẽ tìm. thì tên nào dồi cũng vẫn hay

19. Tên gì trả dc miễn là nạp dc thẻ :))

20. theo em thì cứ lấy tên là thẻ MU là chuẩn nhất. chứ gamethuvn cũng chưa chuẩn lắm.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi