Chú ý Trưng cầu đổi tên cho thẻ reset!

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 2/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cũng có lý đấy BQT nghĩ sao nhỉ

2. Khiếp mấy bố đào mộ cổ giỏi quá, mình vừa đọc lại mới biết là từ tháng 6 :(

3. ThẺ MUHN chO lÀnh :D

4. Thẻ gamethuvn để người ta biết đến gamethuvn :D như một thương hiệu :D

5. Thẻ GamethuVN nghe cũng đc ^^!

6. Theo em thì lấy Tên là thẻ Xgame ấy anh ah. Cái Tên này cũng hay

7. Thấy các bạn bàn cãi nhìu quá nên cũng góp ý phát: Theo tôi gọi ngay là thẻ Hi mọi người kể cả cũ và mới rất rễ nhớ rằng thẻ Hi là thẻ do gamthuvn.net phat hành

Đa số các thương hiệu nổi tiếng trên thế giới là có tên = các từ vô nghĩa

Đa số các thương hiệu nổi tiếng trên thế giới là có tên = các từ vô nghĩa

8. ADM có thể làm thẻ đẹp tý đc ko. Thẻ reset gì mà mỗi tờ giấy. Nhìn phát chán. Nhìn mấy thẻ game khác sao nó đẹp thế

9. O dau nhu quynh the ban.ma nhu quynh co cho ban the k vay nhi

10. sieulucky

sieulucky ๑۩۞۩๑♥đệ tử♥๑۩۞۩๑

Thôi.theo minh thì đơn giản "thẻ reset MU hanoi".từ trước đến h đi mua toan thấy:
    thẻ rs tháng....
    số thẻ:.........
    mật khẩu:.......
    nhưng nói thật là nên làm = thẻ cào đi.chứ k có mỗi tờ giấy mỏng manh thì dễ vỡ lắm.đã là 1 game phát triển,thịnh hành thì nên làm như vậy.những ng khác k chơi MU khi nhìn thấy mình đi mua thẻ rs ma lại cầm 1 tờ giấy mỏng dính,nhàu nhàu thì ng ta cười chít.thienthanhhi vào xem oy cho chút cảm nhận đi a

Thôi.theo minh thì đơn giản "thẻ reset MU hanoi".từ trước đến h đi mua toan thấy:
    ++++thẻ rs tháng....(mệnh giá thẻ)
    ++++số thẻ:...........(số ID)
    ++++mật khẩu:.......(số mk)
    nhưng nói thật là nên làm = thẻ cào đi.chứ k có mỗi tờ giấy mỏng manh thì dễ vỡ lắm.đã là 1 game phát triển,thịnh hành thì nên làm như vậy.những ng khác k chơi MU khi nhìn thấy mình đi mua thẻ rs ma lại cầm 1 tờ giấy mỏng dính,nhàu nhàu thì ng ta cười chít.thienthanhhi vào xem oy cho chút cảm nhận đi a

11. Hiện tại thẻ rs chuyển đến cấc đại lý thông qua hình thức send Email nên khi các đại lý in ra thì in giấy đó cho rẻ ý mà

12. Thôi theo mình thì cứ để như bây h đi, còn nói như phát hành mà phải in trên giấy cứng rồi trang trí nữa thì cũng lòe loẹt với tốn kém, cứ giữ nguyên hiện trạng của nó như bao năm nay là ok nhất.

13. mubiddos

mubiddos Cư Dân

đổi là hanoi.net hay đấy

14. Thẻ game MuGame!

15. Nói túm lại thẻ rs MUHN là ngon nhất :D
    thạnk phát nào :)

16. Thẻ MU là vẫn nhất, k kiếm đc sao chơi MU bao lâu năm chả lẽ k quen đc ai mua thẻ RS tin tưởng sao ;;)

17. Em thích cái tên G-cash nhất.

18. chuatehg

chuatehg Hiệp Sĩ

đề nghi phát hành thẻ! chỗ em họ bán bố láo, 24k/1the 200 bạc! mọi người nghĩ sao về hành động an gian này! >:P

19. TopGamer

TopGamer <font color=blue><b>٩(•̮̮̃•̃)۶๖ۣۜGamer๖ۣۜOnline™</

em thấy cái tên này nghe cũng đc mà cũng chưa game nào thấy đặt tên thẻ này " thẻ Gamer " ^^! ý nghĩa là thẻ game thủ :D~ không biết có đc không +_+

20. Hiện tại chương trình bán thẻ rs giá gốc đã ngưng phục vụ. Cho nên việc đổi tên thẻ rs sẽ chuyển sang bàn luận khi khác. Anh em chú ý. Cảm ơn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi