Chú ý Trưng cầu đổi tên cho thẻ reset!

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 2/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. như vậy thẻ rs sẽ mất giá nhiều anh ạ :D

2. Theo Mình Thấy Đặt Tên Thẻ Là : MUHN là hay nhất đỡ dài dòng mà lại dễ nhớ nếu ý kiến sai ae thông cảm..

3. Để tên thẻ là : GVN nghĩa là ( game thủ vn )

4. NgườiHảiPhòng

NgườiHảiPhòng Chiến Binh

Theo mình nếu ADMIN đã quyết định đổi tên thẻ để chuyên nghiệp hóa và quảng bá rộng rãi thẻ với thương hiệu riêng của mình thì chắc là nên làm thẻ cứng dạng CARD giống vinagame hoặc vtc. Vậy đặt tên thật ngắn gọn cho nó là: X-GAME để dễ nhớ ( in chữ thật nổi trên nền card) .
    _Còn hình nền của mặt thẻ thì in hình biểu tượng của MU ( hình nv chúa tể hoặc biểu tượng hiện tại của MU) góc phải bên dưới ghi chữ nhỏ thôi: gamethuvn.
    _Mặt sau của thẻ để màu sáng vì còn phải cào mã thẻ và seri. Bên dưới là vài dòng ghi chú về tác dụng của thẻ ( nạp cho những game nào của gamethuvn.net). Dòng dưới cùng chú thích trang chủ là: gamethuvn.net hoặc diendan.gamethuvn.net
    Ko nên suy nghĩ nhiều lắm về cái tên thẻ: gamethuvn hoặc gì gì # quá dài dòng. Vì để mang thương hiệu thì cái tên càng ngắn người ta càng dễ nhớ. Chỉ sau 1 thời gian nạp và làm quen thì dù là tên gì người ta cũng sẽ nghĩ ngay tới cái thứ mà người ta đã nạp nó thuộc về đâu rồi :). Mọi chi tiết đã được in đằng sau mặt card thì ko lo người ta ko biết nạp vào đâu cả.
    Chỉ là ý kiến riêng của mình mong mọi người đóng góp thêm để có những sáng kiến hay và đọc đáo. Thân!

Do đại đa số các mem hiện nay vẫn là chơi MU và xuất phát điểm của gamethuvn.net cũng là MU nên mình mới nêu ra ý kiến để hình nền của thẻ là biểu tượng của MU. Các bạn có thể thay bằng hình # bắt mắt hơn hoặc hay hơn cũng ok :)

X-Game thích bài này.
  5. Theo em anh cứ đổi thành thẻ MU đa năng ^^=))=))=))=))

6. Theo như tôi thì cứ gọi tên như cũ đy tên này gọi quen rồi giờ đổi thành tên khác nghe nó cứ thế nào vậy

7. Thì Cứ GAMEMUHN thôi ạ Ngắn Gọn Mà súc Tích Thật

8. đơn giản dễ nhớ: thẻ mu :x

9. Thẻ GameThu đi mà, phải post bao nhiêu bài mới được chấp thuận đây :(

10. Em Nghĩ Bây Giờ Mình Chơi ss4 Thì Lấy Tên Là Thẻ ss4.Khi Nào Lên ss5 Thì Lại Thẻ ss5.Thế Thôi>>Nhanh Mà Gọn:))

11. thinhyb

thinhyb Cư Dân

Thẻ RESET MUHN ! là okie nhất

12. Lần nào đi mua thẻ em cũng hỏi thẻ MU. Thôi thì lấy tên là thẻ MU đi anh ;;)

13. Mấy bác này ko chịu đọc từ đầu, spam nhảm ko chịu được, bây h là đặt tên cho thẻ của gamethuvn.net chứ ko phải là riêng của Mu, chả nhẽ chơi gunz nạp thẻ Mu à, nhảm nhí ko tả nổi.

14. đơn giản là thẻ Mu,nhanh gọn khoẻ.

15. Trước nay đi mua chỉ hỏi thẻ MU là ng ta biết, tại sao không đặt tên theo những gì quen thuộc nhỉ

16. Dau tien do may ko co phong chu;nen ko viet cod au duoc, xl adm BQT va AE !

ten the game theo minh nghi" vi day la MU ha noi. cung la MU online dau tien nuoc ta"
    te^n the game : MUHN-TD " mu-thu do^.hoac HN-online,

Ma mong ADM BQT cho nap ca the DT nua di chu 1 cai nay chua tahy kha dung cho lam

17. Theo tôi thì cái tên thẻ cũng chẳng quan trọng lắm nhưng nếu đem so sánh với các game khác thì thẻ của họ đều bắt đầu bằng tên nhà sản xuất.VD như VTC game,Vinagame. v.v.
    Vì thế nên có lẽ hợp lý nhất là thẻ gamethuvn

18. Hay ADM đổi thành thẻ Game_MUHN.

19. Thẻ MU đơn giản mà khoẻ.lý do là
    +trên thị trường giờ chưa có thẻ tên là MU.các Mu lậu khác điều dùng thẻ VTC.riêng Mu Việt Nam dùng thẻ gate
    +nếu là thẻ gamethuvn thì nó quá dài dòng
    +thẻ reset thì nó ko hợp lý lắm

20. anhtrungpr

anhtrungpr Hiệp Sĩ

Thẻ này gọi là thẻ GT4 .,ngắn gọn k dụng hàng, viết tắt của chử gamethu, còn số 4 là 4 mu.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi