Thắc mắc Trùm lừa đảo 0969282282

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi chemhust01, 16/12/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Có rất nhiều topic tố cáo sdt này lửa đảo và lừa đảo rất nhiều người rồi, mình nhớ có lần mình còn tra giúp sdt này thông tin cho 1 bạn cũng bị lừa ở trên diễn đàn do cũng tin tưởng chuyển nhượng acc không qua trung gian.
    Nói chung số lượng 6000 bạc này có tịch thu thì cũng không thấm vào đâu so với những gì nó lừa được từ rất rất nhiều người khác từ trước đến nay.

Dream2ClubShinzou đã thích.
  2. TapChoiMUHN

TapChoiMUHN Guest

Ông có bao giờ bị mất những cái của mình nhưng không phải của mình chưa. Ví dụ như cái sim ông đang dùng nó chỉ có giá 100k, nhưng đăng ký khoảng 10 cái nick MU có giá khoảng mấy chục triệu. Tôi có quen người bạn có thể biến cái sim của ông nhưng không còn của ông đó. Ông có cần tôi giúp không? Tôi chưa đến mức cay cú và không có khái niệm cay cú.

3. saivado1

saivado1 SuperMan

@TapChoiMUHN : Phải chăng bạn đang muốn sự việc thêm căng thẳng và không đúc rút ra bài học?
    Muốn trở thành người nổi tiếng theo cách này?
    Tôi khá là không ngạc nhiên về thái độ phản ứng của bạn khi viết ra những dòng này:

"Tôi có quen người bạn có thể biến cái sim của ông nhưng không còn của ông đó. Ông có cần tôi giúp không?".

Nhưng không lẽ tôi không ý kiến gì về nội dung này. Bạn làm được điều trên không?
    Bạn của bạn có dám thực hiện không?
    Bạn của bạn có thể làm được tại tổng đài nào (Vinafone, Mobifone, Viettel hay Vietnam mobile)?

babyhs1102, Em Về Đilovegirltb đã thích.
  4. 0988 133 000 chuyển hộ sang cho thằng nào hộ cái.ngay và luôn đang nợ cước lười trả

5. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Thôi trước khi nhờ bạn của bạn làm thì tôi tặng bạn trước vậy

Chủ thê bao số đt đuôi 282 đây hả :)).
    Mấy cái thằng NVGD ở Viettel hay cả GD Trung tâm quận huyện Phú Thọ ấy giờ còn đang lo chạy chỉ tiêu cuối năm, lớ ngớ mai từ GĐ xuống nhân viên kéo cáp. Làm sai hồ sơ tù mọt gông cả lò, nhân tiện bạn bảo cái thằng bạn của bạn đọc cái mã nhân viên luôn cho mình nhé.

6. TapChoiMUHN

TapChoiMUHN Guest

Game mà bác ai đánh thuế nói dóc đâu ạ. Bạn ấy nói là gài em từ đâu, nhưng em không hiểu gì hết. @Dream2Club ở đâu hiển linh đi bạn tôi chỉ doạ xem gan bạn đến đâu thôi mà.

Vợ bạn hay người nhà của bạn chắc cũng đang trong hoàn cảnh đó sao mà bạn biết rõ thế?

Last edited by a moderator: 17/12/16
  7. chỗ mình có ông sdt đang dùng tự dưng gọi thấy thằng khác dùng.đi kiện viettel mất 2 tháng lấy lại đc cái sdt và dc đền bù 100tr

babyhs1102Em Về Đi đã thích.
  8. TapChoiMUHN

TapChoiMUHN Guest

Ko thấy lên báo nhỉ?

9. uầy xuân lũng ^^. cách nhà mềnh có 15km ^^.

10. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Nói chung gieo nhân thì ắt gặt quả, ác giả thì ác báo chẳng sớm thì muộn. Mà đã lừa đảo trong game thì cũng có thể lừa đảo ngoài đời, mà có thế thì tương lai ăn cơm cân mặc áo kẻ đồng phục cả ngày cũng ko còn xa đâu :)).
    Cái mặt này nhìn cũng ko đến nỗi nào mà cũng đầu trộm đuôi cướp nhỉ?

11. có thật không phải nói chơi.sau đấy viettel siết chặt mấy cửa hàng đăng ký thông tin thuê bao

12. Bạn này chắc làm CA phu thọ chăng lôi đc cả CMT của nó ra =))

Em Về Đi thích bài này.
  13. Ôi doạ mình kìa. Sợ lắm ý. Đừng làm thế mình sợ lắm. Đi làm chứ rảnh *** đâu mà nghe thằng rác rưởi trình bày. Sống sao có fan và mod giải quyết. Và ae gamẻ đều biết.

Em Về Đi thích bài này.
  14. tỉnh đòn vãi :))

chứng cứ này trùng khớp với tin nhăn từ số 282 vậy chắc là 1 rồi

Last edited by a moderator: 17/12/16
    chemhust01 thích bài này.
  15. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

Thực sự mà nói. nếu bạn không phải là lừa đảo thì bạn nên trả lời đúng câu hỏi của anh @saivado1 . Chứ cứ vòng vo. quay đi quay lại. càng lộ ra sự giấu diếm .
    các bằng chứng có nếu bạn đưa ra đúng thì sẽ chứng minh được bạn vô tội. còn đâu mà tranh cãi.

16. Làm đi bạn hổ báo v** thế làm sim này nhé 0166 466 9892 sim mua 50k và dk tk mu 45tr bạn làm hộ mình cái..

chemhust01ngoctuyen91 đã thích.
  17. ko phải tỉnh đòn mà là trap thằng chuyên lừa đảo kia

DucLinhxcanglongx đã thích.
  18. khôn 3 năm ngu 1 giờ. đi đêm lắm có ngày gặp ma. cái số chuyên lừa đảo thì mang ra gd ngu vkl phải tao lôi một loạt số mới ra thì đâu có lộ. mà ăn lắm quá rồi cũng đến lúc đặt dấu chấm đc rồi :))

Em Về Đi thích bài này.
  19. saivado1

saivado1 SuperMan

Tạm đóng topic tránh spammer không liên quan và tịch thu 6032 bạc của @TapChoiMUHN.
    Số bạc trên sẽ xem xét thống kê trả cho các bị hại (còn bằng chứng) hoặc góp quỹ tạo Event sau khi tôi và @gamemuvp thảo luận.

Mức độ thiệt hại của các bị hại tài sản nhỏ lẻ không quá lớn và quan trọng đều là giao dịch "chui" không qua trung gian nên mới cảnh cáo xóa sổ 2 ID @TapChoiMUHN và clone @tuan91.
    Các acc trong game BQT tạo cơ hội hoàn lương chưa block sẽ theo dõi và xử lý cần thiết, đặc biệt nếu còn tái phạm.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi