Triệu tập toàn bộ trung gian

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 9/3/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hì, ngứa thì tự gãi đi, oh GT mà thuê khóc thuê thì chắc mày khóc lâu rồi nhỉ, dù sao tao vào đây cũng chỉ để xem thôi, xin lỗi thì lần 2 CM nhé, tao nói thế thôi mày nghĩ thế nào cũng đc mà

2. Mày điên à. Mày phải 4 cm rồi :)):)).

3. Hót =))

Hót =))

4. Híc định quay lại BV mà bây giờ nom ghê quá không biết SJC thật hay giả B thật hay giả nữa híc híc đọc sợ quay lại đầu tư lai công cốc thôi :))

5. biết cái lờ gì mà hóng

6. kệ tao lâu2 vào DD có vụ nó sơ hót quá :D

7. oắt con =))=))=)):)):))

8. sao có vụ to này k gọi tao tao vào sơ hót vs

9. Bên này thiệt hại quá nhiều chia buồn với Gt nhé:(

10. Tiền ơi

11. Đời là thế!!! Phải có người tốt , kẻ xấu, kẻ làm ra tiền, kẻ phá hoại,......NHƯ VẬY MƠI CÂN BẰNG MÀ SỐNG ĐC!!!

12. Tiền đây ^_^......................

13. đọc hết 36 trang mà thấy nhiều anh em CM thái quá và loãng Pic , hãy chờ GT làm việc và cho 1 quyết định chính xác

để game đc mãi tồn tại thì mọi thành viên nên góp sức chung cho 1 cơn bão này qua đi

ps : những ai dính đến HuanNgan theo tôi nên tổ chức bỏ công sức ra gặp mặt bàn bạc cụ thể mà truy xét số tk ngân hàng nhận tiền giao dịch , đến tận nhà mà làm việc , chứ dám chắc nó sẽ im ỉm ra đi và ko tham gia game nữa

còn 100% các bạn giao dịch bằng VND với nó sẽ chịu thiệt thòi lớn cả game lẫn túi tiền thực của mình mà GT ko bao giờ bỏ qua và chịu trách nhiệm

hãy vì 1 MU BVTM lâu dài và vững mạnh mỗi chúng ta nên có ý thức chung vì tập thể và tâm huyết của mọi người chứ ko riêng mình

Chúc cho anh em và GT sớm ổn định qua cơn Bão khắc nghiệt này :)

14. Quả này phải tới tận nhà ông huấn cộm bô thôi =))

15. đọc đến trang 36 hoa hết cả mắt .

37danvip mà ko biết số b của HuanNgan có đc là do lỗi game cứ chặt đầu ta đá bóng ko phải thấy rẻ mà mua mà là định Rửa B . nghe thấy mua 20kb +13m sét đồ =)) ( nói thật chứ đừng làm trò ) làm chủ lô thật đấy nhưng ra chợ ảo xem đi mua vài trăm b > 1k b còn bon chen đắt rẻ huống hồ dám bỏ 1 số tiền lớn mua 20kb =~ bao nhiêu nhỉ rẻ cũng phải 22m + 13m 1 sét đồ (tổng 35m) nói thật chứ có mà dám bỏ 35m 1 phát đấy =)) mấy ngày trước còn bon tren từng đồng bỗng dung có 35m để xúc b và đồ . Haz !

hocxonghanh thích bài này.
  16. doi co luc nay luc khac thoi cam thay thich thi nhich thoi cau oi .

17. Câu này nói chuẩn đấy

18. Nó mà mất 35m mà ko làm lớn lên trên diễn đàn này cứ chặt đầu ta đá bóng lại còn im ỉm như chẳng có j` thế à =))

19. Lượn cái d.m mày ah, thích thì cm đấy vấn đề gì ah?
    Đến GT còn chẳng cấm thì mày lấy tư cách gì ra để cấm người khác. Hay lại thích chơi trò " anh hùng nút bàn phím "

20. ai cũng thế thôi cậu ah.mua rẻ bán đắt chứ ai đi mua đắt bán rẻ bgio đâu.đúng ko nào?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi