8 về game Tri Ân Người Đã Khuất

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi NgaoBai87, 15/5/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. trc sau gì acc này BqT cũng trao lại cho ae LM soc son chứ lam cai quan què gi đâu mà rối lên nhơ muốn ăn tươi nuốt sông. ng ta vừa mới mất mà cứ sồn sồn lên . tưởng nhớ hay ko chỉ cần có tên trong game là ai cũng nhớ .
    còn những ai chửi bậy trong khi ng chết chưa nhắm mắt thì cứ buông lời đi . chả ra cái thể thống gì đâu nhé

2. ShiperBV

ShiperBV Tân Thủ

các chiến hữu vào sinh ra tử cùng LM HT
    nếu BQT lo đc việc này
    các bạn k phải lo việc top 0 hay top gì cả
    nếu giải quyết xong xuôi việc này thì từ trc lúc chủ acc mất đến lúc giải quyết xong
    acc ntn nó vẫn sẽ như vậy
    còn BQT k giải quyết thì chắc cũng k còn gì?
    kính bút ...

babyboo thích bài này.
  3. đúng là mấy thằng óc xàm lol :))

4. nhìn ava giống óc Bin bo thế :))

5. ShiperBV

ShiperBV Tân Thủ

xin lỗi bạn vì bạn nói ngu hơn đứa trẻ con
    sao lại là hám hợi ở đây?
    acc của ng đã khuất
    nhưng ae muốn giữ lại làm kỉ niệm
    và cũng bỏ ra số tiền tương ứng
    để gửi về gđ chú acc (a Long)
    chứ k phải xin k cái acc đó
    bạn phải suy nghĩ về những gì tôi nói

6. Ae cứ đợi công an giải quyết trả Sđt đi rồi ai gần nhà chủ ac thì đến gặp nc rõ ràng và có tôp pic mua bán qua TG thì nó sẽ tốt hơn..Ae LM HT muốn giũ tên Ki niệm thì đợi khi ac bán cho ai thì xin lại họ cái tên và đổi tên nv đó đi..k khi PK nguoi ta lại chửi dcs1 thế này thế kia. người đã mất thì ae Dưng nhắc lại nữa
    Còn vấn đề giũ tốp 0 thì chắc GT và Fan sẽ giúp thôi nhưng với điều kiện khi có tốp mua bán đàng hoàng..chứ Fan Hay GT k rảnh mà ngày nào cũng Fixx rs hộ..ae cứ để tụt tốp đi khi mọi thứ ổn GT va Fan sẽ giúp thôi..vi bản thân họ cũng la con người cũng có lương tâm chứ

7. ShiperBV

ShiperBV Tân Thủ

cho tôi hỏi GT và Fan
    1 member tâm huyết vs BV nv
    thử hỏi xem ngta mất các ông có hỏi thăm đc 1 câu nào k?
    hay chỉ lẳng lặng nv
    các ông mở ra cái game, các ông có lợi nhuận từ member
    mà member có việc cần giúp đỡ
    các ông ở đâu? hay các ông cũng chỉ biết nhét $ vào trong túi rồi ăn ngon ngủ yên thôi>?
    tôi khinh rẻ

™_TonyNguyen_™ thích bài này.
  8. chia buồn cùng ae và gia đình!

9. Cậu nói thê càng k đúng GT Fan Ép buộc cậu phải chơi hay người đã mất...đây là sự tự nguyện..còn giúp hay k bây giờ trả giải quyết đuóc gì tớ bảo rồi khi có pic mua bán đàng hoàng ắt GT hay Fan sẽ vào thôi..chưa trả ai rảnh ma nhày ngày đi gix rs đâu

10. 1 like cho bác . chuẩn ko phải chỉnh . có vậy thoii mà có mấy thằng óc chó vào cắn lầy cho = dc của ng chết . ko hiểu đầu chúng nó nghĩ gì .
    nói luôn là muốn xâu xé đúng hơn . trong lúc án mạng còn chưa dc rõ thế mà có những thằng đ phải người nữa mà là óc chó chỉ nhăm nhe lấy điện thoại và MUT lại còn nhán manhn là “ chỉ cần MUT thoii “
    nghe ngứa *** . bố tổ mấy thằng tham ăn tục uống.
    chứ BQT mà có ý thì tự adm biết như thế nào chứng đ cần mấy thằng não ngăn kia vào liếm như liếm cc

11. bạn thì cũng như số trong chúng nó thoii ko hiểu hết câu truyện thì đừng vội nói ng khác bạn à . tôi trẻ con còn bạn thì sửu nhi . lúc nao cũng bao gửi về cho gia đình bạn ấy sao ko gíp vào gửi luôn đi rồi lấy acc sau vid sau này cong an ng ta cung trả lại đt chứ giữ cho mả tổ nó à mà các bạn sồn sồn lên . xem lại bản thân đi .

12. m cũng tinh ý đấy .

13. Tiền anh em đã chuẩn bị sẵn. Chứ ko cần sau này đâu a ạ. Cái cần là GT vào cuộc giữ lại top0 cho nv trong acc vì nó là bao nhiêu tâm huyết công sức của anh ấy.

14. Ko phải Bin Bo nhé bạn.

15. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Chung quy chửi nhau vì : Thằng A muốn lấy sdt để rs để giữ 2 ring ssk, rồi xin xỏ các kiểu
    Thằng B chửi thằng A vì hậu sự ko lo lại sồn sồn lên đòi lấy sdt + mut các thứ. Vậy chứng tỏ rằng bên A chỉ lập toppic này để mưu cầu lợi ích cá nhân, chứ hoàn toàn ko phải là vì ng đã khuất. Ng ta đã khuất rồi thì top hay ring hay rs *** gì cũng là vô nghĩa. Bên A mồm thì nói là để tri ân ng đã khuất, nhưng ng ta có chơi dc đâu và acc cũng có để im cho ng ta mang đi ko. Đây là các ông xin cho các ông chứ xin gì cho ng đã khuất.
    Tri ân là như này nhé, cho DCS1 vĩnh viễn là số 1 ở trên tất cả các bảng top, nhưng ko ai dc chơi hết để đấy cho nó thành huyền thoại. Còn đây là toppic các ông xin xỏ về để đổi chủ chứ tri ân cái gì.
    Đó chính là lí do mà cuộc chửi nhau chưa đến hồi kết.
    Xin dc góp ý kiến và để cho thằng B ko chửi thằng A thì nên là như này:
    1. Cứ góp 3x triệu VND đưa về GD cho ng đã khuất, để họ thanh thản.
    2. Đợi CA trả dt về, và ae bên A có thể làm 1 cái cuộc tự đấu giá acc hoặc bán lại cho bất kì ng nào để thu hồi lại tiền đã quyên góp. Nếu sau khi CA trả dt về, bên A k thu hồi đủ cái số tiền đã góp, vậy con số hụt đó thì ae bên A coi như mỗi ng chịu 1 ít, coi như đó là cái tình cảm cuối cùng dành cho ng đã khuất. Còn sau đó acc bán cho ai hoặc ai chơi ai quản lí thì đó là chuyện của bên A.
    Ông nào cảm thấy tôi nói trúng cái tim đen, cái suy nghĩ bẩn bựa thì cứ bơi hết vào mà chửi, nhưng khuyên chân thành ấy là ng ra đã ra đi rồi thì mọi chuyện cũng kết thúc, tốt nhất đừng ông nào nói cái câu xin cho ng đã khuất hoặc xin vì ng đã khuất. Tôi cảm thấy giả tạo lắm!
    KL : DCS1 với ring ssk và top0 dường như duyên phận hơi ngắn.

BeLen3GaketaoPK38 đã thích.
  16. Ngắn ngọn vài chữ với bạn thôi.
    Tưởng bạn nói dài thế hiểu rộng thế nào. Cũng chỉ là một thằng xàm thôi. Công sức và tâm huyết của anh ấy bỏ ra cho nó ntn chúng tôi mong muốn giữ lại như thế. Còn chuyện tiền bạc góp hay ntn để đưa gia đình thì các bạn cũng chưa đủ tư cách để góp ý kiến.
    Còn miệng lưỡi thế gian ai biết được...

17. like bài viết hay.đọc đúng chuẩn cảm ngĩ của em.sợ mua cái acc vs giá 35 củ về mất top 0.mất giá trị..tóm lại là xin cho chính bên A.

BeLen3 thích bài này.
  18. Lướt qua một loạt người xem, chưa thấy a @fantasymc

19. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

1 ng bị nói trúng tim đen. Tôi chỉ thấy các ng xin cho các người chứ còn chả phải là xin cho dcs1. Bởi có xin gì đi chăng nữa giờ cũng là vô nghĩa với ng ta. Tôi xàm hay ko các ông tự vấn bản thân đi.

20. vậy bạn đóng góp gì dc cho cái acc đó ạ ^^ . từ qua tới giờ tôi thấy rất nhiều bảo đóng góp. mà lạ lắm nhé lúc sống thì chả nói gì lúc chết thi nhau nói đóng góp.
    trò đời nó vậy đây. tóm lại acc cũng là của ng ta bạn cũng chẳng có cái Quyền củ đầu L gì mà phán xét
    bạn xàm nhẳng nhít ko khác gì 1 con béc dê

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi