Tránh mọi âm mưu phá hoại, kích động

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 17/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiên Thanh Hi thích bài này.
  2. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

Ai cũng nghĩ đc như Bác Hi thì có mà đã chẳng có bọn Viêt Tân

3. người việt nam kém hiểu biet làm như vậy chỉ thiệt thòi thôi, người dân TQ họ ko co tội gì cả,mà là chính phủ họ,e sẽ like cho a adm 1 phat, sướng nha ,hehe

4. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Ngày mai nhiều khả năng bọn phản động sẽ không gây bạo loạn được vì mấy hôm nay mọi người share thông tin tràn lan cho nhau phải thận trọng và tránh ngày 18/5. Nhưng giả sử chúng vẫn làm, có thể chọn đồng bào dân tộc thiểu số.

Ngoài KCN thì ở gần thành thị cũng có 1 nơi khá dễ gây rối, đó là chợ. Một số chợ của VN có sự tham gia buôn bán của người TQ, Thậm chí khá đông, có khu vực riêng của người TQ. Chỉ cần 2 đứa đứng ở giữa diễn trò đánh nhau, 1 thằng nằm xuống, 1 thằng chạy về hướng gian hàng TQ. Mấy thằng ở ngoài hô hào người TQ đánh chết người Việt, thế là lại đánh nhau to.

Mấy chợ như thế, nhất là chợ cửa khẩu, an ninh không đông như chợ ở thành phố. Nếu xảy ra bạo loạn dẫn đến đốt cháy chợ, ta bắt buộc phải đồng ý cho TQ cùng tham gia điều tra, khắc phục hậu quả, hỗ trợ người bị nạn. Đó là lúc thuận tiện cho TQ do thám, cài mật vụ và những ý đồ khác tại biên giới của ta.

Thu Muộn, yadhannaSAchiko đã thích.
  5. :((

6. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

Sáng nay thấy LLVT đứng khắp Hà Nội. Chắc hôm nay sẽ không xảy ra chuyện gì.
    Anh em chú ý đừng tham gia vào các cuộc biểu tình hay phản đối chính phủ TQ nhé!
    Hãy làm theo và tin tưởng vào ĐCS Việt Nam.

7. Bài viết quá hay, đã share trên FB cho AE cùng đọc ^^~

8. "Súc tích" chứ không phải "xúc tích" nhé bác. Xúc của bác chỉ dùng trong xúc xích thôi :P

9. quất lô 19 hôm nay nhé

10. thienanvietnam

thienanvietnam Tân Thủ

1 game thủ mà viết được như vậy là mình thầy vui trong LÒNG! :D

11. cho ti diem x zen nhi

12. mantrangchu

mantrangchu Tân Thủ

Mình không thể đăng bài nhỉ ?

13. muayeuthuong

muayeuthuong Cư Dân

xzen dau :D

14. muayeuthuong