Sự kiện Trả lời câu hỏi kiếm tiền

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 7/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Đố anh em biết, tuỳ chọn + độ sáng trên ảnh ( 5-7-9-11-13) có tác dung gì.
    100 bạc cho người trả lời đúng nhanh nhất, và 100 bạc cho 01 người trả lời sau và phân tích đánh giá chi tiết chức năng đó rõ ràng nhất.
    Anh em vui lòng viết tên account để tôi gửi bạc thưởng.
    Cám ơn anh em đã tham gia

2. hiệu ứng đồ +9

Nhân viên Thuế, ConBuomTruongSo đã thích.
  3. câu trả lời của bác thật bá đạo :D

4. giời bi lag chưa đọc hết câu hỏi :D

5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Chỉnh độ sáng của món đồ thôi và giảm độ lag của máy yếu :). CHứ có j đặc sắc đâu nhỉ. Còn tác dụg nữa là chuyên để đập đồ :))

Last edited: 7/5/16
  6. Cái do ok rùi a
    A fix cái dóng hp khi pt ý
    To và mất dien tích qua

gjahao thích bài này.
  7. để bác làm câu hỏi có phần thưởng cho AE =))

8. Có lẽ nào độ sáng đồ theo cấp + :D

9. nhacaiss8

nhacaiss8 Hiệp Sĩ

Em không biết ạ :(

Last edited: 7/5/16
    Bảo Vy thích bài này.
  10. Chỉnh độ sáng của món đồ + hiệu ứng

thienson36 thích bài này.
  11. vui chơi lại có thưởng. đây có lẽ là hiệu ứng độ sáng món đồ.

12. giảm hiệu ứng của đồ họa trong game, giảm chất lượng hình ảnh nhưng làm tăng tốc độ xử lý của phần cứng, chơi game sẽ mượt hơn.

13. giảm độ sáng hiển thị, đồ hoạ trong game. làm các hiệu ứng nhẹ và giảm lag. ngoài ra nó còn có tác dụng cho ae nâng cấp đồ. Nhưng bjo đã ko còn thif phải, đập theo ngày xưa nhưng ko đc :)

14. Nó ghi là "+ độ sáng tối", thế ngoài chức năng chỉnh độ sáng tối của đồ thì còn tác dụng gì nữa đâu :))

Cắm máy nhiều nên những acc phụ cho về tối nhất cũng chả biết giảm hiệu ứng được nhiều không nhưng cũng thấy nhẹ hơn. :">:">

15. Tiện đây mong a Fan khắc phục sự cố nhân vật cắm phím End đứng đánh đôi lúc bị dừng lại khi ấn phím H + F9. Lỗi rất sơ đẳng nhưng thần mã tụt máu không hề sơ đẳng chút nào =_=

16. Giảm hiệu ứng hình ảnh, cho tối màu xuống, Công dụng đỡ toét mắt :">

Chinh LỪA ĐẢOYeuVoNgo đã thích.
  17. Thay vì anh đưa ra các câu hỏi vô bổ, thì anh hãy vào bài viết này
    http://diendan.gamethuvn.net/thread...-tri-20h-ngay-3-5.910164/page-18#post-8075434
    để trả lời các đồng đạo 1 câu trả lời thoả đáng.
    1: Vì sao DL đánh DK yếu đến mức bá đạo thảm hại vậy?
    2: Vì sao DK đánh DL mạnh đến mức bá đạo vậy?
    3: Sau đợt bảo trì 20h ngày 3/5, tại sao DL lại yếu đi rất nhiều, thực sự là mềm như 1 thằng bị liệt dương kinh niên vậy???
    Mong anh ghé qua và bớt 1 phút thời gian vào đó để trả lời các đồng đạo chơi DL.

18. A fan trao giải cho người chả lời đúng nhỏ quá:)kể ra chí ít cũng phải từ 1k bạc trở lên mới hợp lý một chút.còn theo em nghĩ đó chỉ là tăng độ sáng tối đơn thuần trong game thôi.

19. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

có nhẹ hơn đấy. giảm đồ họa và hiệu ứng màu, cấu hình máy yếu thấy rõ nhất. bình thường thỉnh thoảng giật chọn về mức thấp nhất sẽ trơn hơn nhiều.
    ngoài ra thêm cả tắt tính năng 3D đi còn mượt hơn nữa.

20. 100 bạc ko thèm lấy, mà nói thật ko biết những cái đấy để làm gì luôn. Bác Fan giải thích hộ đi và đăng cái toppic này có ý đồ gi??? em sen cho bác 100 bạc ngay

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi