Trả Bảo Hiểm Đồ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi 1caychuoi9, 26/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đề nghị admin xem xét trả bảo hiểm đồ cho acc tuanas gấp để em còn cày !

Mất gần 10 tỷ zen lấy bảo hiểm mà đến tận sau 48 giờ rồi vẫn chưa thấy dấu hiệu gì cả :(

Nếu chưa trả bảo hiểm thì đề nghị admin cứ cho 1 câu là khi nào mới giải quyết hay là không giải quyết việc này để em còn biết lối mà chơi , chứ cứ vừa chơi ( không có đồ ) vừa ngóng (chỉ sợ lúc trả đồ mình lại đang online ) như thế này em thấy nản lắm .

2. tiện đây cho hỏi phát đồ mình bảo hiểm có đưa đc lên máy quay chao để quay w3,.. ko bạn nhỉ?

3. up.....ADMIN trả đồ Cho Acc...ongtrum222..nào .3 ngày rồi mà ko thấy trả bảo hiểm là sao..càng Ngóng càng Mất..

4. Tự nhiên sao có nhiều người xin đồ bảo hiểm thế nhỉ...??? ;))

5. admin cho xin lại đồ bao hiểm acc MASSAKA đã 2 ngày rồi mà chưa nhận lại được đồ

6. >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> bôi đen mà lấy đồ việt nè >>:)) Việt ML` hehehe

Last edited: 26/12/09
  7. ko biết lỗi liếc gì mà mãi ko trả bh xin cái w3 từ hôm nọ mà ko thấy gì! zen thì mất rồi mà đò chẳng thấy đâu

8. admin trả bh cho anh em để còn cày

9. trungk2

trungk2 <font color=DarkOrange><b>BigPig I Love U</b></fon

Admin trả đồ đi.........:|

10. trungk2

Vừa mua cái w3 chưa kịp dùng thì xoay mất .... BH mãi chưa thấy trả ...... >:P

11. Con BK ông anh mới mua chơi được lúc chiều , tối cho bạn chơi nó rs mất đồ.

Sáng ra mình phải lấy bảo hiểm rồi out game vì sợ 10h ~> 12 h admin trả đồ mà chờ đến mỏi mắt .

Ôi bây giờ tôi chỉ ước 1 điều ........!!!!

12. trungk2

Hic ........ Tôi còn chờ 2 ngày rồi đây này .... :(

13. ước 1 điều là mình ko tưởng là cất đò rồi ;))

14. bon nay chac dup do len admin k tra rui haha. neu k dup thi phai sau khi admin xem xet xem co dup k thi moi tra dc

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi