Góp ý TP thảo luận vấn đề đổi nhẫn/pen/ và siêu cánh em vào cho ý kiến

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi babyplay, 15/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Theo như mình dc thấy từ khi FAN không cho đổi nhẫn/pen/siêu cánh từ mùng 1/7 đến nay giá những món đồ đó tăng giá kinh khủng. những ae nào chưa có sẽ phải chịu 1 thiêt thòi quá lớn khi muốn mua mấy món đồ đó. vậy mình mạo muội làm cái TP như này ae trên diễn đàn vào cho ý kiến mong FAN xem xét lại vấn đề này.
    1/ FAN cho đổi nhưng sẽ tăng yêu cầu đổi lên cao hơn
    2/ FAN cho đổi như cũ nhưng sẽ chỉ dc đổi đến khi up lên ss8.
    vậy ae vào cho ý kiến quan điểm của mình. ý kiến của mình là phương án 2. FAN cho đổi nhưng có thời hạn. lần vừa rồi FAN cũng cho hạn nhưng thời gian qias gấp. quá nhiều game thủ không xoay sở kịp. trong đó có cả mình :">.

2. thôi bạn ạ cứ để vậy cho nó thành đồ độc nhiều quá nó lại thành loãng

3. Thứ nhất nếu điều 1 mình cười khỉnh mũi luôn
    Thứ hai nếu điều 2 xảy ra thì ko khác bảo Fan trẻ con quá à. Quy định đưa ra rồi sao thay đổi đc.

4. cái số 1 nếu đièu kiện đổi tăng lên thì giá cugnx tăng theo thôi bạn à....

5. Giá cũng tăng nhưng cũng không lên cao và không có hàng như bh. Bh muốn mua 1 cái pen rát khó.

6. thế nó mới có giá, và độc... chứ nhiều như pedan full thì chết^^....

7. toàn chơi TTD đây chả nhìn thấy cai pen vs Siêu cánh như thế nào nên chả quan tâm :D

8. Cái gì cũng phải có thời hạn, chứ vô thời hạn khó kiểm soát dc lắm! Yêu cầu cao lên tý thì cậu baby ráng thêm tý tiền là mua dc cái pen rồi, ráng thêm xíu nữa, với lại mùa hè này người chơi nhiều, chán lại chán đó mà!

9. ý chủ top là Fan ko cho đổi pd nữa nên chủ top muốn súc cái pd cũng khó :))

10. ="lioko, post: 5985656, member: 38245"]Cái gì cũng phải có thời hạn, chứ vô thời hạn khó kiểm soát dc lắm! Yêu cầu cao lên tý thì cậu baby ráng thêm tý tiền là mua dc cái pen rồi, ráng thêm xíu nữa, với lại mùa hè này người chơi nhiều, chán lại chán đó mà![/QUOTE]
    Ý muôn nói FẢN ra hạn thêm thôi. Lần trước thời hạn gấp quá.chứ bh khó mua mà cái giá nó lại quá chênh lệch. Phải nói là trênh lệch 1 cách dã man

11. theo tôi thì thớt nên mua cái pedan 9999 mà đeo cho nó sướng :))

12. Ml vào rs hộ con dk cái. Đang đua bợ đi vvịn khaám

13. rs ko có ip ah` ?

14. Uh. Kệ nó

15. mà fang nhau ít thôi ko là đi viện suốt đấy :))

16. bác fan làm và qquêt đinh ji đều có lý do của no cả

BoyZone9x thích bài này.
  17. găm hàng thì té đi vào đây chêu thằng babyplay ah ? nó đang thèm pedan đấy :))

18. nhiều quá cũng nhảm, ít quá cũng khó coi. :))

19. Thích nhất là ko đua tốp cho char / 1k

20. nhiều quá lại loạn bạn ơi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi