tp:thách đấu mg liverpool

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi BENBEN, 21/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vào x5-3 ngay và luôn vui vẻ 1 phát nào sao chưa gặp mg này bao giờ nhỉ ;))

2. vào top skill sẽ thấy mà.chứ tớ treo acc bên 520 lâu rồi.chỉ cày sum để dành poin vc thôi.^^

3. Thế qua x5-19 chiến cũng được :D mình toàn thua mg Liverpool thôi không có gì đáng lo đâu :D

4. hic! đang treo máy.với lại co 100poin máu thì chiến kiểu gì.^^

5. Top phích hết hót :)) rs đê đằng nào mai chả chiến tiện thể nghịch tý đỡ buồn :)

6. chưa có câu trả lời là bao giờ chiến làm sao rs??tớ còn có lần để về x5 mà.^^

7. Chắc chắn mai sẽ chiến ;)) Nếu LiverPool không chiến có người khác chiến mà lo gì :D không khéo tỷ lệ với cách thức còn hấp dẫn hơn ấy chứ =P~

8. tớ chỉ thách đấu với liverpool mà.^^

9. Chán thế là không được thử với Mg khủng nhất sv rồi :(

10. ko dám khủng nhất đâu.còn rất nhiều đứa mạnh mà ko lên diễn đàn huynh hoang như tớ thôi.^^

11. max sk 6k point vc còn gì hơn nữa =P~!

12. nhưng cộng điểm vẫn gà lắm.^^

13. thế chưa oánh à :) liverpool có lên :">

14. cuồng phong xay lên 15 chưa em???^^

15. ?? ai thế. sao đã nhận em rồi

16. thì người bán đổi em bộ cuồng phong lấy đồ dl đó.arigato nè.^^ anh xay 15 1 phát lên hết rùi.^^

17. Cậu cứ rs solo với thông tí đi mai đằng nào chả phải rs +lại điểm cũng là thêm kinh nghiệm cho ngày mai śẽ là 5k bạc đó 3h or 3h 30 chiều mai

18. nhầm hàng rồi kung ạ =))

19. ko cần phải thử đâu.để rút kn chẳng được gì.ok thế 3h chiều mai davias sv 5 3 nghe.^^

20. Nếu rs thì chụp nkrs luôn nhé tôi cũng sẽ chụp

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi