Bang hội tốp thách đấu DK bothienha x5 của battai

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi duongqua1102, 30/12/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
    1. chuyện là thằng sunsun nó lên nhóm FB với vào diễn đàn khóc lóc DK mrxoac thua nó 10k bùng nên mình mạn phép ADM và toàn thể ae MUHN lập tốp này
    2. kèo đặt ra là 50k bạc thể lệ bao gồm
    3. mặc đồ SK ko pen SK ko đeo MNN ko dùng đồ ex SK hoặc SSK ko ai được + quá 45k vít cho bơm máu CS thoải mái sting cs tăng công chơi mát máy,
    4. ai tên là doanh doanh mời vào nhận kèo nếu mày nhận vào chuyển bạc cho TG tao xin hứa mày thắng tao trả mày 60k coi như là cho mày thêm 10k chứ ko cần dùng trò tiểu nhân nhé. còn mày sủa gâu gâu trả mày 10k rồi mày mới chơi thì may quên con mẹ luôn đi nhé, thừa tiền tao đi từ thiện chứ *** đưa cho mày oke

1. @Sun.Sun thiếu nữ vào nhận hàng

Nhật Thăng thích bài này.
  2. tốp này treo 24 tiếng cho ae battai vào nhận nhé, đã có người hỏi mua DK mrxoac nếu 24h ko nhận thì đừng lên FB với diễn đàn kêu tao sợ ko dám chơi nhé, bán ác lấy tiền mua quần áo cho vợ con vậy ko thằng Hùng nó chê minh nghèo không lo cho vợ con được

3. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Chấm :D

4. bao ke.png cty bảo kê cũng tuyên bố luôn thách thức ĐK X5 đây làm kèo 20k bạc thằng nào dám ko

5. Hóng trận cuối năm 2017 nào anh em ơi ai chơi để theo ít nào mặc quần áo dạo này e nó lạnh lắm

Bianconeri thích bài này.
  6. luật làm l gì. cứ có gì dùng ấy. quan trọng tỷ số.
    làm kèo 100k 200k bạc vào

babyhs1102 thích bài này.
  7. Không fai ai muốn thách đấu với Bố Thiên Hạ là đc đấu đâu. Bạc cũ bùng thì chưa trả. Nay còn thách đấu bạc. Trò trẻ ranh à?
    Trả 10k bạc Vào acc DuongSaSa đi rồi nói chuyện tiếp. Chứ ai biết đâu mày thua mày sẽ bùng tiếp. Tao ngại chơi với trẩu lắm :))

Trần Hạo Nam, babyhs1102L.I.P đã thích.
  8. đời mày chỉ đến vậy,

9. Soắn ah nó chuyển 60k qua trung gian
    Mày chuyển 50k
    Xong trận thắng dc 60k thua nó trả 10k
    Chiến đê

10. hóa ra Sun Sun chơi F Ngọc Hà =))

11. HaiDang1202

HaiDang1202 Cư Dân

Chuyển hết bạc cho trung gian rồi chơi thôi, người sao phải cóng thế :)) mở mồm ra nói như 1 con đàn bà mà còn ngại vs chả ngùng. Khóc suốt từ fb rồi đến diễn đàn

Bianconeri, Nhật ThăngTriump đã thích.
  12. chú mày biết muộn thế
    đừng lý do nữa doanh ơi.doanh win.người ta trả doanh 60k mà chứ có trả 50k đâu

13. Hehe. Mình ko chơi kiểu đó. Xog kèo nào. Ta xào kèo ấy Oăn ly cê ạ ^^

14. mày thắng hẳn 10.5 cơ mà thiếu tự tin thế, nếu lỡ ngậm máu fun người rồi thì XL a 1 câu a bỏ qua, đừng cố chấp thế mày ko ngóc đầu lên mà nhìn xã hội được đâu

15. chấp trẩu tre bên bất tài lm j. mình chấp nó thỳ k bằng nó. nó k dam chơi đâu.lập tp lm j

16. dsquare198x

dsquare198x Chiến Binh

Đàn ông nhất ngôn,đã nói ra phải làm,không biết ai đúng ai sai nhưng nếu chỉ vì tí tiền mà mất danh dự thì phải xem lại

17. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Cứ cả 2 chuyển tiền cho TG trong đó bên cậu kia có sẵn 10k bạc thua lần trước.Theo mình thế là cũng hợp lý mà.

18. thoạt đầu nhìn cái avt thấy cũng mạnh mẽ phết :)
    ai dè YSL quá vậy gơn =))

Bianconeri, hieujapanNhật Thăng đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi