8 về game TP solo vs BoyZone9x

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi imkoolboy2911, 23/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mày toàn sui dại. BF giờ tuổi già sức yếu nhỡ 2 thằng cọm con này nó hung tiết nên thượng cẳng chân hạ cẳng tay nhau, bình phò ở giữa chẳng nhẽ ngồi im mà can ngăn thì kiểu đe'o gì cũng đá thúng đụng lia chân tay vụng về. Ăn chai + hét sót như chơi. Bình Phò giờ tốt nhất ở nhà làm thằng con ngoan đi. đừng tham gia vs các cuộc chiến làm gì nữa, an phận thủ thường làm cậu ấm đi :> Mu h chúng nó hung hãn lắm :">

Giấy Trắngsongvedem1 đã thích.
  2. Chú em ở BG lên HN solo anh tài trợ cho 500k VND cho thằng em máu

3. @Thông Lỗ Nhị bỏ thích hộ em cái. Thằng nào lập ra cái Topic này thì nó tự xử

Last edited: 24/6/14
    Thông Lỗ Nhị thích bài này.
  4. Chủ yếu k dám solo ấy đại ca ạ

5. vẫn cứ là vui vẻ 1k.mà cái face Final Love là của mày à mà tự nhiên nhẩy vào kết bạn

6. Edit nhanh thế =P~ anh thích những thanh niên manh động dám nghĩ dám làm, đã chốt 1 câu là thay đổi cả càn khôn :>

BoyZone9x thích bài này.
  7. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Ko phải a ko dùng

8. Tối đe'o vứt hết chỗ xzen kia sang đây. Sẽ có topic hot nguyên ảnh hôm nọ ngọc chia sẻ về cách hồi máu 1/10 đầy full luôn có cả video kiểm chứng :>

9. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Thế mày lấy zen không ;))

10. Thật ra cũng éo có gì. Thằng CA trc bem đc home phát thì ra dd lập 3-4 cái tp home thế này thế nọ, hôm qua bị ăn hành phát cũng lên đây khóc lóc
    PK có lúc này lúc kia khóc lóc cái gì =))

11. Dạo này hết tống tình lại đến tống tiền thằng Ngọc thế mày

Thông Lỗ Nhị thích bài này.
  12. :)) chú chấp nhận hủy kèo rồi sao phải ai hủy, đc rồi, xin tuyên bố, sau khi CA đáp ứng đầy đủ yêu sách của bạn BoyZone9x, nhưng bạn BoyZone9x vẫn ko chấp nhận solo, sao 30p nc điện thoại bạn BoyZone9x đã đồng ý ko chấp nhận thách đấu
    tôi xin cam kết những điều trên là sự thật, nếu có điều gì dối trá tôi xin del acc ducthaikc ngay lập tức,
    CLOSE TOPIC tại đây

13. đúng =)).babynoria cũng tên Nam đóa

14. Cái gì cũng lấy. Cả xzen luôn :-"

15. nge thấy bảo mày lại tes đc tự đong hồi hp vl

16. Câu
    cậu yên tâm ,bạn ấy sẽ xoắn đến khi nào cậu thấy chán và xin rút.ở đây đang so độ lỳ và chai mà8->

17. Xoắn rùi à .......... =))

18. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Tôi thấy các thánh toàn "Solo kiểu anh hùng bàn phím thôi" :">..
    Lập một topic ý nghĩa khác để "đàm phán và thi đấu với nhau nha"

[D] A.C.E thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi