Tốp cá cuộc với BoyCongTu anh Bình vào trung gian giúp bọn em

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Adam1900, 21/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. a đầu giải đến giờ chơi chel tỉ lệ win 100% ko hòa hay thua 1 trận nào khi đánh Chel :))

2. mất tiền ngoài đời con đc còn có bài học ở đời đằng này mất tiền ở game haizz

3. đêm nay Tâm boy mất ngủ.

4. dám chơi dám chịu mình không ăn người ta thì bị người ta thịt thôi :3

5. chúc mừng người thắng và chia buồn người thua
    thắng thì cười ha ha thua lại tìm lỗi đổi cho người khác
    các cụ xưa có câu TIÊN TRÁCH KỶ HẬU TRÁCH NHÂN
    không phải boycongtu có lòng tham thì sao có chuyện thua như hôm nay
    thua thì vui vẻ chấp nhận thôi trách móc người ta làm gì vì chuyện này là do mình rự gây ra mà

6. thắng là thắng thua là thua,ai gài ai,người ngoài k biết,luật của vụ cá độ này k đả động gì tới việc ai là chủ G LG và cũng chả cấm họ móc nối với nhau"nếu có",điều tra ư!Vô Lý,cứ luật mà làm,dại thì chịu,mở lời trách móc ngược lại ngta,vậy là cùn.

anhsonpt thích bài này.
  7. cái này chuẩn này
    người ngoài không thể hiểu được nội tình thì kết luận làm gì
    mình chỉ xem luật cá độ thôi còn chuyện khác quan tâm làm gì

8. chúc mừng ADAM mình nói thật kể cả ADAM có là chủ G lừa gái hay ko cũng ko quan trong,quan trọng là bạn ấy biết đc mình là ai biết đc tỉ lệ thắng thua thuộc về ai.ko như BCT kia hống hách chủ quan đối thủ ko tìm hiểu suy đoán trước tình huống này.trong chiến trường người ta sẽ tìm ra mọi thủ đoạn để tiêu diệt đối phương ko tìm đc người ta còn phải thuê quân sư nưa cơ mà,hẳn ae ai cũng biết điề này!cho nên BCT có thua cũng đừng nói bạn này thế này bạn kía thế kia để rồi khách xem như chúng tôi nhìn bạn chẳng lạc quan là mấy.quân tử trả thù 10năm chưa muận!

9. đúng rồi biết người biết ta
    hống hách hiếu chiến để rồi lại như chú c ú n con thi ae lại cười cho

10. nói tóm lại 1 câu. ngu + sĩ thì chết. trách ai

11. cái này hay này

12. Con người phải có tính tham thì với bị lừa chứ cậu!

Last edited: 22/10/14
  13. tham thì thâm

14. thua rồi mới kêu là bị lừa à?
    cuoccj chơi chỉ có 1 người thắng thôi
    cứ ai thua lại kêu là bij lừa hả bạn
    chơi được chịu được chịu được thế mới là HẢO HÁN

15. hảo hán hay o mình o cần biết
    đã chấp nhận chơi thì phải chấp nhận rủi do
    o thể đổ lỗi cho ai đc

16. đã kết thúc chưa nhỉ ae

17. ở đây mình thấy bạn boycongtu thua rồi quay sang chút giận sang hướng khác hajz

18. qua mấy tốp của 2 bạn ấy mình đọc thấy bạn BCT còn có ý lấy 20m của adam1900
    về mua ac khủng mà nên jio ko thể trách ai đc

19. tóm lại thế này: những ng bảo vệ cho BCT đều là bè lũ chơi vs nhau lâu rồi nên dù nó có hống hách làm j sai cũng có người theo nó. nó NGU thì nó chịu. t đọc cái topic đầu tiên Adam đã k muốn chơi mà cái bọn bè lũ này cứ hống hách thích chơi ngông bây giờ thua lại quay sang bảo người ta gài mình. k có khói làm sao có lửa. ví dụ họ gài mày đi thì nếu mày k hống hách ngông cuồng ra diễn đàn lập topic thách thức xúc phạm c @Adam1900 thì liệu bh có kết cục ntn k? mày đừng trách ai cả. mày hãy tự trách cái tính ngông cuồng của mày ấy.
    Hết

DestekHN, El Gringoanhsonpt đã thích.
  20. giả sử adam1900 kia mà thua chắc cũng chẳng xin được 1 nghìn từ bọn nó đâu , mà còn bị chúng nó mỉa nữa ý =))
    chữ ae trong cái topic này thì 99% là vì tiền =)) nên đừng vì chữ ae

chơi không sợ , sợ không chơi , chơi phải chịu .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi