Thắc mắc Topic số 2. sau 7 ngày mất đồ vẫn chưa đc fantasymc trả lời

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Ấm Poor, 3/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tiếp nối topic số 1 đã nhắn tin sms gửi tin trên diễn đàn 1 tuần nay vẫn chưa nhận được một thông tin phản hồi nào từ @fantasymc. Từ này mỗi ngày tôi sẽ lập một topic với nội dung này. Admin @Thiên Thanh Hi Mod @Thanh Nghị có thể xóa bài, banner id diễn đàn nhưng tôi sẽ chờ xem bao h tôi sẽ được giải quyết
    (dù có lấy lại đc đồ hay ko cũng hy vọng có 1 câu trả lời thỏa đáng)
    Vào lúc:11h07' ngày 27/09/2014
    Tại : Noria phòng 6 cụm máy chủ Hà Nội.
    Tên acc: liokocode
    Char : AelitaA
    SĐT : 0985xxx290 (đã nt cho bác Fan)
    Em có đập 1 quyển Fantom FULL lên +10 (có sử dụng bùa chống mất đồ) nhưng do server lag lên đập xong nó hiện ra như hình ảnh và ko lấy lại đc đồ về.(dự có điều không lành lên em đã chụp lại hình ảnh)

Sau khi vào lại thì món đồ đã biến mất. Mong bác @fantasymc vào lưu ý và giải quyết giúp em.

2. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Thông tin báo cáo chi tiết và đầy đủ, trân trọng mới ADM @fantasymc vào check giúp cho trường hợp này.

3. Mong a Fan sớm giải quyết cho bạn và vấn đế đăng kk5 lên chợ ảo ạ, thanks anh

4. Bác FAN vào xem giải quyết hộ bạn với :)

5. mong bác fan xem sét giúp

6. bác Fan giúp cho bác ấy...gi chứ mất kiểu này thấy đau não lắm :)

7. Dự là sẽ có 1 đồ nhóm 4 theo acc :))

8. mong bác Fan sớm giải quyết

9. Sau 1 tuần chờ đợi. hôm nay quyết định lâp topic thứ 2. và cũng được @fantasymc vào và giải quyết lấy lại đuợc món đồ là 1 quyển sách fantom +9 full. em cũng cảm ơn anh @Thanh Nghị anh @chienchoe và các ae vào cmt nói giúp em. Thật sự anh Chiến và anh Nghị cũng bảo để anh pm hỏi giúp cho, nhưng vì ko muốn nhờ vả lợi dụng quen biết lên bảo các anh thôi. Sau khi lấy được đồ mình rất vui, nhưng xin làm phiền anh @fantasymc xóa quyển fantom giúp em với. Nhờ 2 anh @Thanh nghi, @chienchoe nói giúp em để đc giải quyết sớm với, ko lại phải chờ 1 tuần nữa. Em chơi elf để quyển fantom chỉ tổ chật hòm đồ. Em xin chân thành cảm ơn! GameThuVN(10_03-19_08-0001).jpg

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi