8 về game ☆TOPIC HỖ TRỢ LÀM VÀ SỬA LỖI NHIỆM VỤ 3 ☆

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Mr.Nôbita, 3/5/17.

1. Hình như bạn có vấn đề về đọc - hiểu.
    Vui lòng đọc kỹ những phân tích của mình đưa ra trước khi comment lại.

2. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

Hình như bạn quá có vấn đề.

Mình đâu có nói bạn bảo mình bỏ game đâu.
    Bạn có thành kiến đó thì là việc của bạn. Còn mình vẫn làm. Chứ đâu phải vì bạn nói thế nào.
    Mình không trả lời bạn mà.

Mọi chuyện nên dừng ở đây. Bạn đừng trả lời làm gì.
    Mình vẫn làm. Còn việc nghĩ sao là ý kiến của bạn.
    Đúng làm Free cho 1 số người giàu. Nhưng những người nghèo thì là vui. Là thích. Còn những ai giàu thì là việc của họ. Mình có nói mà. Ai có thì cho mình không từ chối.
    Bạn không phải mới chơi. Cũng không phải không biết. Trước mình làm nv3 cũng bị nhiều thành viên vì 200 bac / lần không trả. Những lần đó chưa có Ef bu fff chỉ có DK GM và suol bugg
    Làm vất lắm. Nhưng hiện có Eff buff làm đơn giản. Stadium thôi. Không còn cảnh chạy từng map nữa. Thế nên mình không ngại bỏ thời gian làm cho mọi người.
    1 mặt còn lại là việc không ai biết nv3 là gì
    Mình nói thật chứ giờ còn ai tìm hiểu không ?. Còn ai quan tâm nó là gì không? Vì sao?.
    Nó chỉ làm 1 lần. Xong tạch. Mọi người chỉ quan tâm nhân vật đeo đồ cho class 3. Chứ đâu phải làm gì.
    Nếu không có mình làm thì lại đi thuê. Chỉ số ít có eff buff làm thì tự làm. Chứ bạn thấy những nhân vật mới chơi ai tự làm không ?

Mình mở ra làm free sẽ có nhiều thành phần ghét lắm. Kiếm miếng cơm của các bạn.
    Đó là 1 phần nhỏ thôi. Trong game mình không post Làm Free đâu. Không có zen mà post làm gì.
    Vài lần gần có làm cho 1 số bạn. nhưng tiền sms lại tốn hơn tiền 200m zen. Thế nên Free mình mang lại cho mọi nhân vật.

Last edited: 4/5/17
  3. Mà chính vì bạn đưa ra quan điểm Đúng/Sai về việc bạn đi làm giúp nhiệm vụ cho người khác cho nên mình mới phải phân tích cho bạn hiểu, đó là:
    Không có cái gì là đúng hoàn toàn, hay sai toàn bộ.
    - Những cái bạn đang cho là đúng => thì nó lại gây hiệu ứng ỷ lại, lười biếng.
    - Những cái bạn đang thấy tiêu cực (người chơi thu 200m, Fan thu phí hàng tỷ) => nó cũng không hẳn là sai.

Ngay kể cả việc làm nhiệm vụ giúp, nếu xét về mặt có lợi cho game thì nó cũng là có lợi cho admin khi càng sớm có người mua CS để cày Master, chứ không phải những nguyên nhân bạn kể trên.
    Nếu vì những cái bạn kể trên thì xin thề là mình vote admin cho KCC đánh không rơi vật phẩm nhiệm vụ, hoặc không tính quái giết.

Còn rõ ràng, bạn có quyền giữ vững quan điểm và làm những việc trong phạm vi cho phép.
    Chả ai làm gì được bạn, trừ admin.

4. Mr.Nôbita

Nếu bạn vote không chính chủ không được thì đăng ký IP với acc như này đơn giản. Chẳng có đồ nên không lo gì.
    Mà mình ko đôi co với bạn làm gì nhiều.
    Những ai cần cứ inbox hoặc sms. Mình sẽ vẫn mãi làm.

zViTieuBao, hoctromu2phanmahong đã thích.
  5. Mr.Nôbita

Last edited: 4/1/18
    hoctromu2phanmahong đã thích.
  6. Mr.Nôbita

trào lưu làm nhiệm vụ 3 Free đã diễn ra tại Game

rất tiếc mình không PM trong Game. ai chơi thì bảo mọi người pm mình nhé

7. @@ bac chỉ mới biết đến anh em lâu năm biết ol diễn đàn
    có những a e mới chơi thật sự ko biết diễn đàn là j thì sao nhờ bác giúp được

zViTieuBao thích bài này.
  8. Mr.Nôbita

9. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

bạn đấy làm vì a e.vì những người ko làm được.
    trong đó có tôi.

zViTieuBao thích bài này.
  10. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Tôi mốn thử thách chủ top sem cậu ấy ntn.
    Nhưng sự thật rất bất ngờ. Bạn ấy làm rất tốt nhanh và chuyên nghiêp.
    Tôi cho 1 ac khủng trong đó có nvp nhờ bạn ấy làm hộ.
    bạn ấy vào ko hề phá hay nghịch ac của tôi.
    Còn 1 số bạn nói thế này thế kia tôi ko thích.hãy thể hiện như bạn Top rồi hãy nói.

11. Mr.Nôbita

tôi còn không vào nhật vật khủng đó luôn ấy chi phá

hoctromu2, phanmahonghunghdz đã thích.
  12. Mr.Nôbita

Xin Tạm ngừng làm nhiệm vụ 3 Free tại đây. Do vợ sinh nên sẽ Tạm ngừng đến khi nào đi làm sẽ tiếp tục hỗ trợ mọi người

trong Game hiện có bác đang post nhiệt tình làm nhiệm vụ 3 Free,
    Mình không sẽ tiếp tục quay lại sớm nhất có thể.

chym8x

008

hoctromu2, phanmahongchym8x đã thích.
  13. Mình nghĩ suy nghĩ của chủ top rất hay , tuy tieeu đề là làm nv free , nhưng mọi người khi nhờ làm nv thì hầu như ko muốn lấy không của bạn mà đều trả 1 khoản zen nhỏ để cảm ơn ,những người có tiền thì trả nhiều , người nghèo trả ít , ko có thì cẳm ơn = tin nhắn , đây là cách giúp đỡ phụ thuộc vào hoàn cảnh của mỗi người , mà sao một số bạn cứ có định kiến này nọ nhỉ , hầu như ai chẳng có tự trọng ( có người ko nhưng ít ) , chẳng ai muốn lấy không của ai cái gì , ..

Hải Minh thích bài này.
  14. chuẩn luôn! bạn ấy đâu có cần người ta chả công đâu, tôi thích bạn ấy dù bạn ấy có kiếm zen hay tình cảm từ người khác một cách thông minh đi chăng nữa thì những việc bạn ấy làm giúp mọi người rất đáng khen, nên suy nghĩ tích cực về những hành động tốt một chút cho dù làm nv3 là niềm vui của bạn ấy phải không mọi người

15. Ôi cái thời đấy, nhưng con người đấy sát cánh bên nhau làm dc những việc thật nhỏ nhoi mà ý nghĩa
    Nhớ những lúc ngủ dậy việc đầu tiên là cầm đt vào dd xem ai inox ko, rồi phân công nhiệm vụ ae trong G , rồi lao ra nét làm...
    Chơi game để vui nhưng ko biết từ lúc nào mình bị game chơi lại. Bỗng dung mình xấu đi lúc nào ko hay ko biết
    Ae bạn bè xa cách và mình cũng tìm cách xa họ vì xấu hổ, vì vết nhơ ko rửa đc
    Ôi cái thời đó gia như ta ko thế...

P/s : Xin nhắn nhủ chủ top rằng Mình làm những việc mình thích chứ ko phải để mọi người nhìn nhận thì đừng bao giờ phải suy nghĩ ai ủng hộ, ai phản đối...

16. mình nhắn tin zalo cho bạn chủ thớt rồi. lúc nào rảnh bạn làm hộ với nhé :3

17. có con DL ghẻ mới tạu 20l rs làm nv3 với nhé ae
    acc server10
    pas manh123

18. Mr.Nôbita

Mình online sẽ làm
    Hiện vợ sinh cháu nên tạm thời vài hôm nghỉ.
    Mọi người ủng hộ là được rồi. Ai cần thì giúp ai không cần thì thôi.

hoctromu2phanmahong đã thích.
  19. Mr.Nôbita

GamethuQN đã hoàn thành nhé,.
    hunghdz đã jhoàn thành. lần sau để zem trong nhân vật. chứ không có zen không làm được,.mình phải chuyển vào
    009

không đủ nổi 5m làm sao mà làm
    . GameThuVN(05_10-21_28-0005).jpg
    010

hoctromu2, phanmahongGamethuQN đã thích.