Top pic bình luận về Dòng gia cường màu vàng!!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi kenshin_nhxd, 29/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Từ khi sang ss4 dòng gia cường đã thay đổi nhiều,có thêm nhiều dòng mới, dòng gia cường của vũ khí cũng có thể có trên quần áo và ngược lại.
    -Thường với vũ khí là dòng Loại bỏ SD (SD ignore rate when attacking )10 với kiếm và 15 với gậy, vậy mọi người nghĩ ji về dòng: Tăng sức sát thương của kỹ năng (Skill attack power increase) giá tri là 22 ,Tăng tỉ lệ tấn công chính xác khi PK(Attack success rate increase (PVP) ) giá trị là 14 và Giảm tác dụng của SD (SD decrease rate increase)....
    Bây jo cũng có thể ép dòng rate 7% cho vũ khí nữa
    - Khiên và quần áo : thường chọn dòng Damage decrease rate, ngày trước là " Tăng khả năng giảm sức sát thương " nhưng bây jo là " Tăng lực tấn công 7%"
    Ngoài ra còn các dòng: Tăng tỉ lệ phòng thủ chính xác khi PK (Defense success rate increase (PVP) ) giá trị là +8
    Còn dòng Tăng tỉ lệ hấp thụ sức sát thương của khiên khi PK (SD rate increase) thì chưa thấy ép được bao giờ.
    Mình vẫn ưu tiên dòng SD ignore cho vũ khí, nhưng với quần áo đa số vẫn thiên về tấn công nên chọn rate 7%, mình thì chọn thì thiên về phòng thủ nên chon dòng PVP+8
    Mem nào pro vào chém gió nha( ADM càng tốt), đặc biệt là anh em nên chém về dòng tấn công rate 7% và dòng phòng thủ PVP+88->:-"=D>

2. Thắc mắc fat:
    Tất cả các loại đồ(đồ shop,đồ thường lỏm,đồ thần,đồ ex) đều gia cường được sao mỗi đồ socket ko gia cường được nhi??

3. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

đồ thần bên ss4 có gia cường được đâu , hình như bên ss3 mới gia cường được

4. ặc, đồ thần làm ji gia cường đc hả bạn. Còn đồ sk nếu ép dúng cách đã có thêm dòng phụ trợ, đủ bộ đax2 damage nếu thêm gia cường nữa thì đồ full xếp bét ah`

5. Nó ghi là tăng lưc công 7% thôi nhưng thực chất là giảm sát thương đó bạn , thiên về thủ thì damge rate 7 vẫn là ngon nhất

6. thay đổi của nó chỉ là thay đổi về Tên của dòng đó trong game thôi, tác dụng vẫn như trước

7. chơi x mấy nữa chứ:D.đồ thì tấn công +7.vũ khí thì loại SD.nhưng x2 x1 loại bỏ SD khi tấn công hình như ko hiệu quả lắm:D

8. cứ loại bỏ SD ta xài <:-P<:-P<:-P<:-P

9. Vẫn hiệu quả đó bạn, đi cc dính nhìu rồi, sd còn nguyên máu thì hết

10. chẳng có nhẽ .... ;))>:)>:)>:)

11. Sao lại vậy hả bác Tuyên??? % tấn công là tấn công chứ sao lại ghi tấn công mà ra giảm sát thương đc
    Còn nữa,nếu đúng là GST 7%thì DL thủ yếu 7 ăn 1 thì nên chọn PVP+8 chứ,7% so với thủ của Dl thì đáng bao la

12. DL thì loại bỏ SD chứ nhỉ ;))

13. Thì cứ cộng nhiều máu vào.Xem loại bỏ sd đc bao nhiêu nào:-)):)):))

14. nguyen130291

nguyen130291 Hiệp Sĩ

Tớ mặc 1 bộ sét lôi phong+khiên hỏa long đều có dòng 7% sao mặc vô đánh vẫn thế ko manh hơn dc la sao.các cậu giải thích cho mình cái

15. trời !! vậy kết 1 câu: MU lỗi nhìu wa', đồ thàn thì ko thấy nhân 2 damage, dòng gia cường thì ko đúng với tên, hix:)):)):)):))
    Nhưng nwwn chọn rate 7% hay PVP+8 đây??????

16. bợm

bợm Guest

Mạnh lên sao được giảm sát thương 7% như dòng 4% đồ full lên quan gì đến đánh , thủ thì lên đáng kể đấy

17. nguyen130291

nguyen130291 Hiệp Sĩ

1234234567890oiutrew

18. bợm

bợm Guest

PVP vứt đê :))

19. nguyen130291

nguyen130291 Hiệp Sĩ

ac.sao cạu biét là giảm 7% sat thuong.néu the thi ngon qua.nhung no gi la tang sat thuong ma`

20. Tăng lực tấn công 7%, mà chuyển thành GST 7% thì hay ... vờ cờ lờ ra,dòng PVP+ cũng ngon đấy các bố ah,VD: rs 80 lần mặc PVP+8 cho rs 100 lần đánh( cả 2 ko cs ko skill) thì chỉ có miss thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi