8 về game TOp nạp thẻ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi baongoc08, 1/2/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vậy mà mình vào pk tý mà các bố chửi om sòm lên.toàn thằng già đầu chơi game pk éo chịu suy nghĩ
    Trong khi từ khi chơi game tới h nào là DCS1,YYT,Moonz.... đủ các thể loại pk mình và tt của mình ở k4 lẫn arena éo bao h chửi lại
    Đến là đắng lòng.Đm chơi game pk mà pk bị chửi thì nghỉ mẹ game đi

KhenhDZ thích bài này.
  2. có 500k. ko đáng phải tìm. Nó giờ cũng có dám xưng tên họ ở cái BV này nữa đâu mà. Có chơi lại thì cũng chui rúc và đổi tên thôi :). nó đổi cả danh dự chơi MU mấy năm , cũng từng làm mod chính hiệu đấy , nhưng rách quá ;))

MasterPie thích bài này.
  3. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Thằng Sơn mỏ nhọn có qua cưng ko :)))
    Dạo này thấy cưng mai danh quá :))

4. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Vui là đc mà :)
    Đôi khi có tiền cũng không phải là tất cả. Mà đôi khi có tất cả nhưng không có tiền !

MasterPie thích bài này.
  5. thật không thể tin nổi vẫn thấy ngày thường bem mình lên bờ rồi lại chạy xuống ruộng đó thôi :))

6. tôi thích cô bé trong avata của bạn lắm đó nha,Ngực căng tròn nhìn hấp dẫn vãi :))

akaydontgo thích bài này.
  7. Game có PK mới vui được, chỉ là hiện tại Bá Vương ít có sự kiện để A e PK quá ( Ngoài các Event vào ngày CN, còn lại hầu hết A e tự tụ tập nhau để PK giải trí ).
    Lúc trước Bên PH đè nặng chuyện cày MT vì MT không thể mua được, nên Arena hầu như ngày nào cũng có PK để tranh dành bãi. Bên này thì cày MT nó nhàn quá nên A e cũng không có động lực PK nhiều ngay cả vào Event thỏ. Thoải mãi trong việc cày MT cũng tốt nhưng nên có nhiều cái tạo động lực cho A e PK tranh dành nhau thì MU sẽ sôi động hơn.

* Mình chơi Game thích nhất là PK :D. Vào Event thì không nói, nhưng ngày thường có vẻ hơi buồn về vụ PK :D.

8. Gần đây a bị phát hành hơi nhiều hả =)), đợi vài bữa nữa e onl đều được tập hợp A e đi PK nhé kaka =)).
    * E đặt hàng cái gậy SM rồi đấy nhé =]] @dacknot

dacknot thích bài này.
  9. YenZ175

YenZ175 Cư Dân

VQ top gần 2 triệu bạc kìa

10. TigerSmall

TigerSmall Hiệp Sĩ

Có tiền thì mang chút đi đóng góp vào chỗ này chỗ kia như từ thiện ấy thì vấn đề gì đâu bạn. Mua vui thôi mà.

11. *** thánh từ thiện đã xuất hiện và len lỏi đến đây . Ông có biết đc rõ là ngta có tiền ngta đã từng đi ủng hộ từ thiện rồi ko hay chỉ ngồi đấy mà cào bán phím rồi kêu ca như ngoài xã hội : nào là đi xe đẹp mấy tỉ làm gì , ở nhà cao và đẹp thế làm gì có dùng hết đâu ... VN còn bao nhiêu ng` nghèo sao ko ủng hộ giúp đỡ ngta đi ... Bố mày cũng quỳ với mày ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

12. xJameBollx

xJameBollx ๑۩۞۩๑♥sư phụ♥๑۩۞۩๑

Hàng sóm vẫn phá hàng rào chui qua thăm Bá Vương à ;))

13. TigerSmall

TigerSmall Hiệp Sĩ

Quỳ đi. đa tạ- đa tạ =))

14. Ai nạp cứ nạp bận gì đến tớ ^_^

15. Bao giờ đc lấy wing ae nhỉ

16. hiền vãi ra người ta nạp có 10tr top 2 ông ý nặp hẳn 27tr cho trắccowff :))

cand114 thích bài này.
  17. AE cho hỏi bao giờ đc nhận đồ tốp thẻ vậy?

18. MuOnljne

MuOnljne Hiệp Sĩ

đợi chờ là dài cổ

19. nhanh thôi 1 2 ngày lữa là cùng =)

20. Giờ chưa thấy topic nhận mà đòi 1-2 ngày á =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi