8 về game TonyDog có ngày cũng biết sợ hành :))

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi anhvaemct, 15/3/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. không có w4 chim bằng quá bóng cũng không giám lên.

2. =]] Nói Chung Bộ mặt ngày xưa thế nào. thì bh cũng vậy thôi. ngấm vào Máu rồi và ko hề thay đổi dc.
    Cũng kể từ Ngày mới sang. đợt SN BV có ib kín nhóm Đấu giá và nạp thẻ.
    Lúc chát thì bảo để NAm lấy w4. ấy vậy ngấm ngầm đâm lén sau lưng bảo thằng Phuongmobi nạp de giat wing 4 rồi bán lại. để rồi tới lượt ThieuGia bao nhường giáp ssk. ok nhường.
    Đc cái mình quách tỉnh . úp cho SML =]]. Vẫn còn đoạn chát thằng Phuongmobi Gửi 1 loạt ảnh thẻ chưa nạp kịp và khóc nóc cay cú.
    Hỏi sao nạp chi vậy. câu trloi là. Tuấn Bảo nạp =]]
    Ôi đờ mờ sao mà nghĩ tới lại thấy sởn da gà với những ng chơi như vậy. từ đó cách nhìn của mình đã khác. Hoàn toàn khác :D
    Dần dần chơi lâu mình nhận thấy Bên King Choi game học hỏi PK hay hơn + kĩ năng chuẩn và đẹp. dù có thua hay thắng vẫn giám làm giám chơi giám mang acc Chính ra mà PK thằng mặt chứ ko tiểu nhân như trên =]]. Bởi vì những con ng game mà ăn thua quá như vậy mãi mãi chỉ là đi sau về trình độ.
    Đa số bên King là những ng đi làm. công việc khá ổn định. rảnh vào chơi game. bận nghỉ =]] Thời gian rảnh hơn nữa có thể giao lưu với các mỗi quan hệ kiếm thêm tiền nó còn bổ ích hơn là ăn thua nhau cái game . chứ ko có biệt đội cày thuê như 1 số thành phần =]]. Về cái này AE King thua xa hẳn bên XQ :))
    Nên mình có câu nhắn nhủ tới các game Thủ . Nếu Chọn Chơi Game vui vẻ - học cách PK - kĩ năng PK hay - Tìm Tòi - AE thoải mái . nên ở bên G King. Dù víp hay ko Víp cung ko có truyện phân biệt. Víp mà láo nháo chửi SML, Víp mà oai mời chim Cờ u tờ út.
    Còn muốn ăn thua. Lúc nào cũng theo chỉ đạo của 1 ng cầm đầu Ngu. cày kéo kiếm ăn Thì nên ở G XQ
    Còn về nạp thẻ. CÁc bạn có nạp 100-200m tiền thẻ mệnh giá 500k nhưng có 1 loại thẻ
    1 mã nạp 50m thì ngồi đó mà đuổi =]]
    Đó là mã gì. là chuyển thẳng Tiền Cho ........... qua internetbanking . và hiển nhiên ko phải ai cũng có và dc mã ấy =]]
    Nói đi nói LẠi cũng có những AE chơi rất điềm đạm chứ ko ngu như 1 số thằng. Đã ngu còn hay cãi cố =]]
    Điển hình
    là thằng Cr7 =]]. hôm nào rảnh mình sẽ viết nguyên 1 bài bóc phốt thằng này và hàng loạt DL bên XQ ib riêng hỏi chỉ cách + điểm DL
    Có đầy đủ ảnh HD . kể cả các trận solo mặc đồ đồng ex cùi :)). phải nói thật Nó già rồi nhưng mà Ngu. Chơi toàn để bị ghét.

3. Sao dài quá vậy bạn . Cơ mà hay :D

Kip Dam Me thích bài này.
  4. ducvit

ducvit ★๖ۣۜGamethuVN๖★

Không liên quan gì đến đồ ăn nhưng vài năm trở lại đây mình cũng khá là hay ăn thịt vịt

÷Quỳnh…Châu™ thích bài này.
  5. mới sáng ra mà hót dữ bây :D

6. Em vẫn làm công việc vẫn ổn định vẫn đi cày thuê mà :)) :))

7. Lớn lên đi ku :"> :">.

Kiên99 thích bài này.
  8. cần Mua lại con z4 giá cao của thằng làm móng bẩn bựa.=)) =)) =))
    nhân tiện tìm tiến c.hó vàng thanh hóa.
    =)) =)) =))

9. bảo tuấn vào fb na ni nư nê nô vs ta đi

10. ta cl. ta với ai đấy. Tuấn làm đêm đang ngủ rồi

11. ai gọi mình ý nhỉ :D

12. Viết dài, to, rõ ràng mạnh lac Diễn giải hết tất cả các ý.
    =))

Kip Dam Me thích bài này.
  13. Mày cứ yên tâm con lợn nhựa ạ! Bố mày sẽ gặp mày và đưa mày về tận nhà mày :))

@MinGunWoo em có chơi nữa đâu, hôm qua tự nhiên thấy cái ảnh em buồn cười con Dog này quá, trc nó khoe con Z4 của nó chê a Duy đy đưa thư a ạ :))! E đang cần mua lại con z4 của nó với đốt thêm cho cả lò nhà nó chục con xg dưới đấy đy luôn :)) Z4 giấy =))

14. cứ thoải mái đi cu

15. Nghe đâu thấy bảo vì tony mà PH hay BV ngày xưa nằm rệp 1 time nhỉ

16. A đưa thư nhưng anh sống ở VN nó gọi là xa xỉ lắm=))
    Mà anh lại được sống ở quê hương thân yêu, làm cho mình, cho GĐ mình... Chứ đ.éo nhưng 1 số thằng Xa quê cầu thực, cắm ML vào game để cày thuê lấy cái gọi là bỏ mồm=))

KhenhDZ thích bài này.
  17. tôi chả bênh ai nhưng ***** ông chủ G haTay chơi game nhập vai v k l chơi game là để giải trí vui vẻ thôi mà có nhất thiết phải thế ko :)) AE bỏ tiền ra mua vui cứ phứa phựa đi anh em :))

KhenhDZ thích bài này.
  18. vẫn vui quá nhỉ :D

19. Cảm nhận luôn là đúng bên King chơi good :) HT toàn lôm nhôm

BeLen3 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi