8 về game TonyDog có ngày cũng biết sợ hành :))

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi anhvaemct, 15/3/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Nó nhận nó là đồ thiu thối rồi mà anh =)). Đỡ sao dc.
    Luôn luôn là nghỉ game nhưng mà nhìn vài cái w4 thì hoảng. Xàm L lever 800 =))
    Nó lại đang nghĩ nó là bãi c.ứt thối mới chết chứ. Nếu như Tony là bãi c.ứt thì thôi ae giải tán đi ^^.

2. thích chơi trò nội gián thì phải xem bức ảnh này
    máu lên não nó mới nhanh =))
    còn nhiều thứ hay hơn nữa cơ , hình ảnh full HD căng đét , nhưng người ta trả bao giờ thèm quảng cáo ,
    người ta để cuời thầm nó mới ac chứ =)) GameThuVN(12_17-14_22-0001).jpg
    Viết lại cho nó nét nhé :
    lBaoAn ; Đ ịt mẹ CTC toàn óc chó .....
    này thì nội gián này =))

3. à thì ra là Duy , nhớ DK Soldier chứ =))
    theo bạn khái niệm thế nào là PK đường đường chính chính
    các bạn cắm ở Rakion người ta lên PK các bạn là không phải đường dường chính chính à =))
    hay tôi lại phải nhắc lại , mỗi lần lên PK các bạn phải hỏi và xin phép các bạn tôi lên PK =))
    nếu là tôi cắm ở đó các bạn có lên PK không ??????
    Hay các bạn quân tử đến mức không PK =))

4. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Chờ có vậy, cám ơn ;).

5. HuongDzai

HuongDzai Tân Thủ

căng

6. KhenhDZ

Chứng minh điều gì =)), thủ đoạn hơn à, bẩn hơn à, vl cười như nghé ngửi nc đá.i.
    Đi vào chủ đề của toppic thì tony vẫn sống quá bẩn thỉu, ôi thiu và thối như c.ứt =))

7. Lâu nay trả thấy NXD DCS1 đâu nhỉ:D.Co cúm đi đâu rồi=))

8. KhenhDZ

Quan tâm gì nội gián hay k, quan tâm cái tony ngu đang tìm cách chơi mu thôi =)). Gián thì làm gì dc nhau.
    Con ng ta hơn nhau cái đàng hoàng, cái nick diễn đàn còn phải mượn của nhau để núp, giả vờ nghỉ game để tránh dư luận *** dám bản lĩnh đứng trc sóng gió, ae nó nói tiểu nhân thì cũng nên gật đầu chấp nhận =))
    a k thấy là giờ nó chơi nvp để phá ae mình à ^^

KhangHy thích bài này.
  9. Thây max mt rồi mà vẫn co cúm nhỉ:D.NVP sao chơi giống kiểu anh hùng núp vậy=))

10. Cái d.k.l.m.m tony dog ạ :)) cái văn bẩn của mày ae bố mày nhìn cũng ra, ko có thì ae bố mày cũng chơi từ bqt tới ad luôn để thừa biết cái acc clone bẩn của mày vào sủa bậy =)) Lâu k vào game giờ vào trêu mày vui quá đy mất :))

@Kiên99 d.m con chó con này lần trc đã phải gọi điện xin bố mày rồi mà giờ vẫn thích cắn bậy à? Con lợn nhựa =))

11. Hà Tây bây giờ có vẻ lép vế nhỉ, chắc vì cái vụ ss8 - 800 mt và ae King cày max nhiều. Trước kia vào đào ngọc toàn HT đào ngọc, h vào không một bóng người, các cao thủ King pk sạch máp đào ngọc. Rồi những lời thách thức nhau từ 2 bên, HT cũng k dám làm gì mà cũng k làm gì dc mấy acc gần max của King :D
    Haha chơi game thôi mà làm căng vãi. Và tốt nhất chơi cho đẹp không cả tập đoàn nó tấp lô cho chỉ có sml
    =))

12. bố mày chưa chửi mày mày chửi bố bố lại chửi lại mày mày cắn bố à. Con chó lợn này

13. Tony là ai ? chơi acc in game là gì vậy ? cớ sợ ra sao :v

14. Cho hỏi với Kien99 là kiên kẹo kéo à, thấy ở bên hatay lúc ở bên king ko rõ bên kienkeokeo ở bên nào

15. ducvit

ducvit ★๖ۣۜGamethuVN๖★

Việc trên FB mà cứ kéo liên 4rum chửi nhau nhỉ :-ss:-ss:-ss

16. ducvit là Đức hay ăn Vịt à :D

17. Trc kia ở lm king sau này sang HT nv kienkeokeo là trong game Diễn đàn là kiên99 thông não cho thí chủ

18. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Mày dạo này hơi bị rảnh nhỉ?

chokopie thích bài này.
  19. Sôi động nhỉ quẩy lên nữa đi,quẩy cho đục ngàu lên đi các bạn trẻ. @anhvaemct anh tưởng em nghỉ cái mu nát này lâu rồi chứ vẫn chơi hả em

20. mấy bác đăng ảnh thế này chết bọn tàu ngầm.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi