Thắc mắc Tôi xin hỏi Ban Quản Lý MUHN về chủng tộc MG

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi xetinhyeu, 14/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cảm ơn những điều bổ ích , có khen ,có chê của anh em , thôi từ xưa đến nay tớ vẫn thich chơi mg nhất , ghét nhất DK ..chịu khó cày po vậy . Công nhận tớ thấy con mg tên anhtraifan ,mặc dù 35% TTD thật , nhưng cung không kém mấy anh MG cùng trang lứa , thỉnh thoảng đi đào ngọc . Bem được khá nhiều anh trai DK , Dl .
    Công nhận Dk s11 và Dl yếu thật .

2. Ai yêu chủng tộc nào thì cày chủng tộc đó , dù sao vẫn là niiềm đam mê của muh , thật sự là tôu không muốn bỏ chơi MUHN vì cũng như ae khcs chơi từ lúc mu hn mơi thành lập , trong sốp bán đồ +9 , cho đến nay vẫn thich chơi , vì là niềm vui của tôi
    Nhưng nói thật như nhiều ae là stadium 30/30 ấy ,công nhận là giống MU lậu thật

lu0ng thích bài này.
  3. Mg chiến thịt được sum ef QB thì em còn chấp nhận .mg đánh dl có mà vỡ mồn.

Last edited: 15/5/16
  4. Em chơi MG thả nào bem con F với con Sum mãi không chết, hoá ra là ngoài pen sk nó còn có 2 món khác đó là Xi-lip sk và Cooc-xê Sk khảm 5 =((

5. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Hiện tại chủng tộc MG đã như vậy, bạn cảm thấy thua kém chủng tộc nào thì đổi sang chủng tộc đó. MG đã áp đảo ở SS8 rồi, sang SS11 cũng nên hòa mình với công chúng, hoa thơm mỗi chủng tộc hưởng một chút.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi