Tôi mới chia tay người yêu. Buồn quá mọi người a. hic

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi hiepzim, 17/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi mới chia tay người yêu. Buồn quá mọi người a. hic

2. Buồn lắm phải hem? chia buồn nhé.từ đây hết chỗ chui ra chui vào rồi

3. l0vinyou

l0vinyou Guest

Buồn à...sao k lên web game chơi vài trò giải trí cho hết buồn=D>=D>

4. yk này là sao vậy bạn
    ko hỉu ji het???

5. sieulucky

sieulucky ๑۩۞۩๑♥đệ tử♥๑۩۞۩๑

là cái đút ra đút vào ấy :"> .tôi cũng chia tay được 1 tháng rồi.bình tĩnh.moi viêc rồi sẽ qua.tôi biết cảm giác lúc này mà :)

6. Buồn buồn thì nạp thẻ vào quay đồ vui ngay ;))

pass thích bài này.
  7. Tôi Cũng Đã Từng chia tay bạn ạ ! cũng chẳng có chỗ mà đút ra đút vào 1 nhưng rồi bình tâm suy nghĩ thì mọi chuyện cũng qua thôi..gái gú chỉ là cái phù cm thằng du thôi !!! anh em chỉ cần dẻo mỏ 1 tí..có 1 con xe tạm tạm..và vài trăm k trong túi thì đút ra đút vào bao nhiêu em mà chẳng đc..Giờ miinhf cứ 1 tuần 1 em 95 (cái bọn lớp 10 -11 -12 sao mà chúng nó máu thê ko biết)

8. Mới chỉ là mới thôi còn 6 ngày nữa cơ mà nếu vượt qua được 6 ngày nữa thì chưa chắc bạn đã yêu người đó hoặc người đó đã yêu bạn nên cứ từ từ mà trải nhiệm nhé đó cũng là cách tốt nhất xem 2 bạn có yêu nhau thật lòng hay không

9. Không phải là chia tay,tình yêu thật ra nó không thể gọi là chia tay được,nói chính xác hơn thì phải dùng cụm từ : Hết vui rồi!
    Bạn hãy suy nghĩ : Bạn cần điều gì trong cái phạm trù mênh mông mà người ta gọi thân mật là CUỘC SỐNG?
    Nếu khi tình yêu làm bạn vui,bạn vẫn muốn vui với cái cảm xúc ấy của người phụ nữ đó,hãy 1 lần bỏ qua SĨ DIỆN để níu kéo 1 lần,tình yêu là 1 mảnh đất mà khi SĨ DIỆN mọc trên đó thì chỉ có thể gọi là cỏ rác.
    Nhưng khi không thể giữ lại những gì đã không còn thuộc về bạn nữa,hãy dành hết tình cảm để yêu 1 thứ khác,ví dụ như gia đình,bạn bè,cây cối hay chó mèo...gì cũng được...và bạn sẽ nhận ra rằng trong đời người,có thể yêu và vui vẻ với rất nhiều nhiều thứ chứ không chỉ riêng phụ nữ.

CậuBéNgoan‡ thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi