Tôi ghét mẹ tôi!

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi HaiCha, 14/3/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đã rất nhiều năm trôi qua tôi chưa gọi 1 từ "Mẹ" chưa từng ăn 1 bữa cơm với gia đình, chỉ lủi thủi ăn 1 mình. Trong mất tôi bà thật xấu xa và bỉ ổi. Tôi chỉ mong sao bà chết đi cho khuất mắt tôi, tôi luôn luôn cầu mong và ao ước như thế.

Bà là 1 mụ đàn bà lăng loàn, hết ngoại tình với chú tôi, bác tôi và cả với ông Đaỏ, bố tôi biết nhưng vẫn tha thứ, bố quả là 1 người bố tuyệt với, nhưng đôi khi con thấy như thế là nhu nhược bố ạ " những lúc nghe con đó sai bố, nói với bố bằng cái giọng trống không con chỉ muốn chửi con thôi. Một mụ đàn và thích ăn thịt chó, trứng vịt lộn,cực kỳ thích hát karaoke và nói chung con thích tất cả những thứ gì mà đàn ông thích, trong mắt tôi sao mà ghét con đến thế.

Tôi ước gì có thể diễn tả hết được nỗi lòng tôi, ngay những lúc viết những dòng này con vẫn đang ngủ và gáy gỗ như sấm, lúc thì phì phì. Từ ngày cất tiếng khóc chào đời tôi chưa từng gặp con nào gáy gỗ như thế, to đều dõng dạc.

Tội lỗi lớn nhất của 1 đời người là bất hiếu, chửi rủa những người sinh thành ra mình. tôi chấp nhận tôi bất hiếu, tôi là hạng chẳng ra sao.Con mẹ tôi ơi mong mày sớm chết.

Tôi biết cách bạn rất ngang tai trái mắt với những dòng tâm sự trên, nhưng đó là những lời chân thật. Viết ra tôi thấy nhẹ lòng quá.
    Ước gì có 1 người bạn mà mình có thể tâm sự những vấn đề này!

KLPTKaj_Love đã thích.
  2. Đôi khi cuộc sống thật nhiều điều chớ chêu như vậy đó bạn à.
    mình thật may mắn khi không phải ở hoàn cảnh và vị trí của bạn. nhưng nếu mình ở trong vị trí của cậu thì nhất định mình sẽ bỏ nhà ra đi mất.
    bạn nên lấy điều này là 1 bài học cho cuộc sống nhé.

3. Kaj_Love

Kaj_Love <b>Phóng Viên Bá Vương</b>

Cuộc sống ko có gì hoàn hảo

mình bị 2 người còn gái bỏ

Lần 1 vì mình ko tốt = người đến sau tán cô ấy

LẦn 2 vì mình quá tốt khiến cô ấy thấy ngại

=> cuộc đời nó cứ chớ chêu thế đấy

Còn phần cậu thì tớ nghĩ cứ coi như ko thấy nhau đi là được mà, cái này theo góc nhìn của mỗi người khác nhau

Cậu có thể coi như ko có sự xuất hiện của người mẹ đó cũng được mà

4. Cũng như tình yêu .tôi làm gì sai đâu nào làm gì nên tội mà ng yêu bỏ tôi theo người khác rồi sau này bị ng ta bỏ quay lại với tôi.chả ai chấp nhận đc khi mà ng ta đã đối xử tệ bạc với mình .tôi chỉ ước có 1 ng nào yêu tôi thật lòng mà thôi( trừ con ng giả dỗi trc kia yêu tôi )

5. Tùy gia đình bạn à
    già đình của mình thì ngược lại hẳn đối với bạn !

6. Mỗi cây mỗi hoa và mỗi nhà mỗi cảnh

7. chia buồn VS hoàn cành của bạn , nhưng mình vẫn muốn nói VS cậu 1 câu , 1 giọt máu đào hơn ao nước lã , dù người ta có thế nào thì vẫn là người sinh ra bạn , hết tình còn nghĩa bạn à .

8. 1 chữ cũng là thầy đằng này là người..........hãy tìm nguyên nhân và hiểu lý do bạn trẻ ak

9. 1 khẩu AK 4m đất 1 cuôc 1 xẻng

10. Mr.Name

Mr.Name <b>٩(•̮̮̃•̃)۶Mr.Name٩(•̮̮̃•̃)۶</b>

Tên này đi spam nha. cM cái câu này ở 2 toppic rồi đó nhé ;))

11. Chia buồn với cậu. hãy cố gắng học hành và tu chí làm ăn.để cuộc sống tốt đẹp hơn bạn nhé

12. Rất mừng vì cậu đã tìm đến 1 nơi để trút bầu tâm sự.
    Mong cậu hãy mở lòng ra, người lớn họ có những suy nghĩ khác bọn mình. Hãy thử hỏi vì sao bố cậu làm thế??? Vì ai mà ông chấp nhận như vậy??? Và mẹ cậu nữa??? Tại sao họ làm như thế??? Theo tớ cái j` cũng có lý do.
    Ngoại trừ 1 số người xấu, họ làm mà chẳng cần lý do j` hết.
    Hy vọng cậu hãy suy nghĩ tích cực và đừng buông thả bản thân.
    Cậu có thể diễn tả đc suy nghĩ của mình như trên chắc cậu cũng đủ lớn để nhận thức mọi việc.
    Cuộc sống chúng ta là do bố mẹ tạo ra thì chúng ta fải giữ lấy.
    Dù họ có muốn fá bỏ những j` họ đã tạo ra thì chúng ta vẫn fải giữ lấy
    Chúc mọi điều tốt đẹp sẽ đến với cậu :)

Last edited: 23/3/12
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi