Tôi đang điên!

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi mgkhung trở lại, 2/11/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vãn cái vụ kết con bé cùng xóm trọ
    tóm tắt đầu,dýt câu truyên là ntn.
    mình chận chân lên nó có n yêu rồi
    t cảm của mình vs nó chắc nó cũng biết cm rồi
    nhưng h ko yêu muốn làm bạn sao khó quá ae ah.
    nói chung hminhf thấy ngại ngại thế nào ý.ko nc tự rưng đc như trước anh em có cách nào chỉ giáo mình cái
    chứ hiên này mình đang vô cùng ko biết làm ntn.

l0vinyouJeRRy™ đã thích.
  2. TopGamer

TopGamer <font color=blue><b>٩(•̮̮̃•̃)۶๖ۣۜGamer๖ۣۜOnline™</

gà thế :-? mà cậu đã ngỏ lời với nó chưa :-" nếu chưa thì nc bt có sao đâu :-"

Sóc Lọ Khan™ thích bài này.
  3. Chưa ngỏ nhưng mình thể hiên ra chắc nó cũng biết cm rồi.h ko yêu muốn làm bạn nhưng thấy khó khó thế nào ý nhé.quan tâm quá thì koổn còn thờ ngơ thì nó lại nghĩ mình thế này thế nọ.nói chung h làm sao nhể anh em??

4. TopGamer

nói chưa ngỏ chỉ thể hiện thái độ thì là chuyện bt không vấn đề gì cả :) vẫn nc bt tâm sự như những ng bạn thế thôi :-" suy nghĩ thoáng đừng có chú tâm quá làm cho cậu cảm thấy mệt mỏi thêm thôi :-"

5. Thank phát cho sướng vậy.
    nhưng thưc sự chắc nó biết mình kết nó nổ đĩa rồi liệu.có chuyện je ko nhể :))

6. Cái này cũng khó cho c đấy khó xử mà.tốt nhất là cứ bt đừng quan tâm quá cũng đừng thờ ơ quá

7. TopGamer

không có vấn đề gì đâu cậu :D~ vẫn nói chuyện tâm sự bình thường như không có chuyện gì cả :) phải tự tin vào chính bản thân mình chứ đừng có suy nghĩ nhiều :) nếu cậu thực sự thích 1 người mà cảm giác ng ta không thích mình thì đừng nên để tâm quá làm gì :D~ hãy suy nghĩ đơn giản thì mới thoải mái đc :)

8. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Chuẩn thật ... đúng ngay chuyện mình ;))

nhưng của ta chỉ khác 1 chút là ta vs hn y nhau rồi nhưng hn lại y đứa khác :-j

9. [Vip] beoandau

[Vip] beoandau Cựu Chiến Binh

Như này nhé: 1 làm người yêu 2 là ko quen. chả có bạn bè cái gì cả :D

10. Tên béo nó nghe vẻ chí lý đây :)).chí là chấy

11. [Vip] beoandau

[Vip] beoandau Cựu Chiến Binh

Chuẩn ko phải chỉnh. tớ có vài cô bạn kiểu này rồi. đẹt thỉnh thoảng nó buồn mình có mặt...đến lúc nó vui thì có nhớ deck gì tới mình. nên là xác định đi, tình bạn chỉ có tình bạn trong sáng thôi. còn từ tình yêu mà chuyển sang tình bạn ah???khó lắm \:D/ . Chịu thế nào được cái cảnh nấu cơm cho nó ăn xong thằng khác đèo nó đi chơi còn mình ở nhà rửa bát. :D

mgkhung trở lại thích bài này.
  12. 0olinhgao0

0olinhgao0 Guest

^
    ^
    ^
    V.L quá bác ơi thế thì treo chim tự tử cho rồi :)) =)) ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

13. TopGamer

cái tên béo này biết gì mà nói :-? nó tùy theo vào từng trường hợp và hoàn cảnh khác nhau ai như ông mập chỉ nghĩ chơi bời không thì nói làm gì :-" mà dạo này còn làm đậu không hôm nào ra Việt Trì cho xin ít xem có béo đc như cậu không :))

Sóc Lọ Khan™ thích bài này.
  14. Hà hà.cái TP này nghe vẻ vui phết nhỉ.
    mỗi người 1 ý kiến nhưng rất hay và chí lý

15. Mang giất bút sang đây tôi chỉ :))

16. Ko chém nhé.chỉ tại đay lu ôn đi

17. Tơ hồng mặc kệ tơ hồng em chưa có chồng a vẫn cứ xe,phải đánh đồn có địch t/y nó mới có ý nghĩa và lâu dài ko phải làm mọi việc đếu suôn sẻ đâm ra nhàm chán,hãy đên bên em những khi em buôn,cô đơn đó là tiền đề để có đc trái tim nàng,còn bây giờ thì.....yêu đơn phương dù sao vẫn có người để nhớ để mong còn hơn là ngồi buồn

mgkhung trở lại thích bài này.
  18. Cũng hay nhỉ.nhưng yêu là mệt nhiều đấy

19. ™ConNhaNgheo™

™ConNhaNgheo™ Chiến Binh

Yêu là cảm giác khó tả sao phải nhớ những lúc thiếu vắng ??? Những lúc ngần người ấy có thể nói như đài ...^^ Có thể Chết vì yêu ^^ Tốt nhất yêu hãy thổ nộ hết tình cảm với người ta tình yêu mà 1 phía yêu đơn phương khổ lắm cậu à Dù sao yêu cũng ko phải là cái tội lên hãy nói cho người mình yêu biết là vẫn có 1 người vẫn thầm yêu chộm nhớ có lẽ nói ra 1 câu sẽ làm mình nhẹ nhàng hơn tuy là ko đc chấp nhận nhưng lúc đó có thể mình sẽ chúc phúc cho họ hoặc sẽ làm bạn ^^ Nếu mà cứ giữ kín khó chịu lắm đó ^^

20. Giữ đâu thổ con bà lộ rồi.nhưng ko yêu làm bạn khó đấy :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi