Tôi có thể cho ban nhiều hơn nhưng j ban muốn từ tôi

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi AiMy, 25/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Gửi những người bạn o Guild Mat-Quy:
    Trước cho mình cám ơn mọi người và cả ox Hoàn. char AiMy của mình được như ngày hôm nay là đều nhờ moi người cày hộ mà có. các bạn đã cho mình hiểu thế nào là 1 tình bạn ko có biên giới, 1 niềm tin chắc chắn dù chưa 1 lần gặp mặt. Ngay cả khi các bạn ko còn o Guild mình nữa mình vẫn luôn coi các bạn là ban. Va cho đến trước ngày 11/4 ( ngày mình đổi pass sang mamapapa để nhớ về người cha của mình đã mất ngay 11/04/2010) minh vẫn chưa mất j,dù chỉ là 1 viên chao.
    Cho đến giờ MY vẫn yêu các bạn.

Gửi PeMoon ( & PeMoom) "peomavip 4 Bac Chuyển khoản 13h40 24/4" và char mình chuyển bạc này của bạn nữa nhé.
    Mình muốn nói với bạn là mình vui vì bạn rât hiểu mình. Và ban đem lai cho mình 1 điều bất ngờ lớn rằng mình có thể giúp đỡ bạn nhiều hơn những j mình muốn, miễn la bạn thích thì ko cần đến mình đông ý hay ko?
    Nói về bạn hiểu mình là vì bạn biết rằng mình se đọc cho bạn pass để chúng ta kết hôn. Bạn càng hiểu mình hơn vi 4 bạc chuyển khoản quá nhỏ để mình từ chối 1 ai đó.
    Còn điều bạn khiến mình bất ngờ nhất chính la sự chuyên nghiệp của ban trong nghanh chuyển phát( nêu ban chưa thi DH, bạn thắc mắc về nghanh nghề ban có thể thi==> lời khuyên về BUU CHINH VIỄN THÔNG dành cho ban)
    Những món đồ "nhỏ" quần ao vũ khí ef mình mặc giai nhân cầm nỏ thiên sứ ko đẹp thì để PeMoon mặc hợp hơn. Hay bộ chiêm tinh sum mình măc yếu quá để sum bạn khỏe hơn. Nhiều món đồ để chật hòm đồ như chao đồ ex bạn giúp mình dẹp sạch sẽ hòm đồ. Vài triệu zen move mình toàn cặp chuột chả dùng j đến bạn cầm tạm sư dụng hộ mình. Minh cũng ko biết cách chuyển đồ nhóm 3 thành đồ thường vậy mà bạn cũng giúp mình chuyển cai pedan( minh co it điểm phúc duyên quá nên ko đủ chuyển hết ca bô với cánh suol + kundun nhỉ_ thế mới buồn chứ), nhưng mình cũng ko thấy nó ở trong hòm đồ của mình. Mình nhớ là ban chưa từng hỏi mình, va mình cũng chưa đồng ý để bạn làm những điều đó hộ mình nên có gặp mình đừng đòi mình phí vận chuyển nhé. Mình ko trả bất cứ 1 hóa đơn nào của bạn đâu. Ko phải vì mình ko có tiền trả vơi thu nhập 2700 tệ/1 tháng. Nhưng mình ở Trung Quốc xa qua. Hiện tại chưa mua được đồ để trả bạn tiếp.
    Hẹn bạn vào 1 ngày ko xa nhé.
    Minh vẫn luôn có 1 câu nói dành cho tât cả những người bạn " tôi có thể cho bạn nhiều hơn bạn muốn từ tôi_ nhưng bạn phải la 1 người bạn theo đúng nghĩa của nó "[/CENTER]

Last edited: 25/4/10
    _latvat_ thích bài này.
  2. _latvat_

_latvat_ <font color=green><b>__BùiNgọcTuấn__</b></font>

AiMy à. Đọc xong câu chuyện này mình rất cảm động.
    Hiểu theo cái nghĩa bóng AiMy muốn nói, quả thực nó rất sâu sắc...

3. 999KonZin

999KonZin Guest

cái thằng này chỉ chém gió là tài thôi. anh phục mày sát đất

4. _latvat_

Em đâu có chém gió, đây là tâm thực thành thực chứ có phải topic chém gió của anh...
    Còn cái tội chém gió em ở chợ trời em chưa xử lí đâu...:-"
    Note: ko Spam tránh loãng topic nhé!

5. Èo . Nói tới Game là mù rùi :D .

6. _latvat_

Có sao đâu chị, vẫn có thể hình dung ra những điều mà chủ topic muốn nói. Áp dụng vào thực tế...

7. Uhm . Hiểu nhưng ko rõ lắm ;)) .

8. _latvat_

Thế là được rồi chị à...

9. mình chỉ muốn nhắc nhở mọi người thôi. chứ mình có băng chưng nhưng đồ ko đáng giá ko muốn kiện cáo. trong khả năng mình có thể mua lại khi vê vn.

10. _latvat_

Trước tớ cũng bị lừa 1 acc (Thằng kết nghĩa).
    Nhưng vui lắm vì mất giá trị nhỏ đổi đc 1 giá trị khổng lồ là biết được 1 người bạn xấu.
    Nếu để nó gần mà mình ko biết âm ưu của nó thì cũng bị rút dần rút mòn cậu nhỉ...

11. đúng rồi đó cậu a. vật chất mình có thể làm ra đc, minh cũng co thể biết đc chính xác mình đã và đang có bao nhiêu. nhưng 1 ngươi bạn thì họ chỉ có thể tự đến với mình còn tình cảm họ dành cho mình hoặc là tỉ lệ thuận với tình cảm va uy tín của mình hoặc là ngược lại ( tỉ lệ nghịch ).

12. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Đôi khi muồn làm người lương thiện nhưng hoàn cảnh nó ko cho phép;)).CHí Phèo là 1 ví dụ điển hình:D

13. _latvat_

Và kết quả là: Muốn trở lại làm người hoàn lương ko được. Bi kịch lớn đã xảy ra! :-"

14. 999KonZin

999KonZin Guest

con PeMoon thủ phạm del 40 móm đò full của anh và cuỗm đc bọ Phong vũ vừa mua cho con Mg DauGauThon chưa kịp BH.

15. so với các anh em mất mát chả đáng kể j. cảm thấy được an ui dù lương tâm cắn dứt quá. :P

16. Trời lòng người thật khó soi sáng

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi