8 về game toàn gặp thể loại óc bò

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi baotrung08, 9/12/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. các bác ngồi đây mình kể cho mà nghe

e mua đồ bác này gặp thằng mrdanglc nó vào hớt tay trên

và thằng chủ tóp nó kêu em lập tóp IB các kiểu mất 3 giờ để e mua vài con TM với ít đồ về nghịch

e lập tóp xong nó bảo e lằng nhằng lừa đảo này này nọ *** nó cay vkl ra ấy mấy bác biết ko

e nạp momo mua bạc 2>5 triệu qsv ko tiếc mà nó nói e lừa nghĩ rõ cay nó bắt e chuyển tiền trước chứ =))

đây ae có GD với thanh niên củ chuối này né ra hộ ko lại như e

2. Thuận mua vừa bán thôi bạn :))

3. Ae né mình nhé :)) nghỉ game còn ít đồ bán rẻ mà gặp thanh niên hãm lô đồ gần 9k bạc bán rẻ 550k ai nhanh thì mua dc.
    Lại nói mình bắt chuyển tiền trước bạn này chắc mõm hay sao điêu hơn con tuất mình chưa hề nói bạn ý chuyển tiền trước.
    Bạn ý kêu mình rút đồ ở chợ ảo về giao dịch trong game trade giao dịch bạn ý ấn ok luôn ý là mình đưa đồ trước tiền sau :))
    Bạn ý ko pm fb ko quen trung gian hay dân buôn nào mình pm TayThep nhờ trung gian TayThep ok bạn ý kêu ko pm dc TayThep trong khi mình vẫn đang nhắn tin vs TayThep bình thường.
    Chốt lại bạn rẻ rack vcl muốn mua rẻ thì phải nhanh ko mua dc cay cú đang bài nói sai sự thật.
    Khoe cái gì vài triệu quay số ko bằng số lẻ của người khác đâu.
    Sống sao để bạn bè hay những người khác tin tưởng bạn đếch có gì để tin tưởng còn khoe mẽ.
    Hỏi bảo phải Trung trước tôi mua cái sw3 tôi chuyển tiền trước ko cũng nhận đến khi tôi pm FB Trung nói *** phải :)) định lừa đảo *** dc Acay à.

4. Mới đầu định lừa đảo anh ạ kêu em rút đồ về giao dịch trong game trade bố ý ấn ok luôn muốn nhận đồ trước hỏi phải nguyễn bảo trung mình từng gd mua sw3 ko nhận phải may em ra pm FB Trung bảo ko phải cẩn thận lừa đảo

5. Lại còn 3h chứ bạn điêu có mỏ chưa đến 20 phút mrdangcap ông ý lúc đầu còn nhường bảo cứ gd vs bạn đi nhưng bạn làm ăn lề mề vcl ko quen ai đến nhóm FB cũng kêu uot rồi thì cụ tổ thằng nào tin bạn

6. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Giao dịch qua TG là ok hết. Còn Tay Thép hay Tay Sắt cũng éo tin dc =))

7. tôi nói chủ top nhé . không biết ông lừa đảo hay không nhưng tôi thấy thái độ mua hàng của ông nhập nhằng như con nít lên 3
    ông hỏi mua của tôi chưa biết ông uy tín lấy từ đâu mà đòi tôi chuyển acc trước
    tôi bảo 1 trung gian 2 là tôi nhận bạc trước thì ông nín luôn ..
    từ đây nghĩ ra ông cũng chẳng phải tốt đẹp hay thiện chí mua hàng gì

còn nếu ông cố tình bảo thủ thì tôi úp ảnh đối thoại của tôi và ông @@@

đừng lên đây bôi bác người khác vì thằng dang nó cũng không nhập nhằng như ông

baotrung08 thích bài này.
  8. Chuẩn nha.
    TayThep cũng là fb ảo ảo thôi ae nào tin thì tin kaka

9. mình kêu ra 4rum GD qua trung gian @gamemuvp tụi nó ko chịu thế mới cay

10. đối thoại đi ae mình cần xác thực 100% với lại tôi chưa lừa ai cái gì nên chả sợ :D

11. GD mua ít đồ có nhiêu đâu tầm 3 triệu thôi nhưng gặp ông đặt lòng tin vào mình nên mình ko để họ thất vọng

còn các thanh niên tráo trở óc bò xác định lại nha

12. upload_2019-12-10_13-40-51.png

Các file đính kèm:

13. đây mình ko muốn mình bị gài như tus trên quan trọng họ tin mình nếu 1>2k bạc còn ko tin ra @gamemuvp làm việc

GD kiểu củ chuầy mà nói mình lừa đảo thử hỏi các ông có kiềm chế dc lòng tham ko..

nên hãy phát xét khi chuẩn hoặc họ có phốt từ trước mấy ông chơi kiểu hên xui nếu đối phương đặt lòng tin vào mình thì dở trò đồi bại

họ ko đặt lòng tin vào mình thì bảo họ lừa đảo. lớn rồi các ông cũng 30 như tôi rồi chọn cách sống nét 1 tí chứ vài 3 trăm ngàn lừa đc

cũng ko khá lên dc đâu quan trọng cách kiếm tiền ngoài đời thực chứ kiếm tiền trong games chỉ là hư vô thôi =))

14. Chốt lại 1 câu là lô đồ rẻ quá ko mua dc nên acay à bạn :))
    Còn bảo có lừa hay ko thì bạn có ý định lừa đảo rồi hỏi phải Nguyễn Trung từng giao dịch mua sw3 ko cũng nhận xong gd thì ấn ok muốn nhận đồ trước.
    Còn việc gì phải lập top giao dịch đồ tôi bán quá rẻ ai nhanh người đó mua dc lập top làm gì mất thời gian tôi sửa giá bán rẻ lô đồ cũng thừa số 550k của bạn đưa ra.
    Còn tôi khẳng định lại 1 lần nữa :
    BẠN ĐIÊU NHƯ CON TUẤT
    Ăn nói bêu xấu gì ai nói toàn nói láo nói điêu khoe mua bạc quay số vài triệu *** bằng số lẻ của người khác mà tốt hơn hết là kp nên tin bọn có tính cờ bạc lúc được bạc thì ko sao biết đâu nó thua nó cùn lừa đảo.

15. Giờ nhiều bố mới tham gia đc mấy hôm cứ tự nhân mình uy tín này nọ. Nghe hài éo chịu đc

16. rẻ thì mình mua về bán kiếm lời có gì cay bạn nhưng bạn củ chuầy GD 2 tiếng ko thành công pm @gamemuvp thì ko chịu :)

đòi thang tay thép tay sắt gì đó ra FB kết bạn ra thấy 4 thằng mà éo biết thằng nào thật thằng nào giả =))

nói thẳng mình GD toàn qua @gamemuvp là chuẩn 100% chứ pm tay sắt đầu bòi gì cho mệt lol :))

ông là thằng bán kêu lập tóp mà lằng nhằng thử nghĩ tôi nghĩ ông làm sao,. :D

đã thế tôi lập tóp xong ông bán cho người khác ,mrdanglc

mà tôi nói thật méo biết thằng mrdanglc là acc của ông làm sao tôi biết dc

thằng đó tôi cũng pm ra @gamemuvp trung gian nó méo chịu kêu tôi send tiền trước =))

nói thẳng éo lừa dc tôi lên viện minh mà ăn lol à =)) lớn rồi lo làm ăn kiếm tiền đi chứ dừng rẻ rách lừa đảo trong games xấu hình tượng MUHN =))

17. đúng rồi ae kêu trung gian thì lằng nhằng bắt tôi send tiền trước =))

chứ tôi ko dám chắc tôi uy tín 100% nhưng cũng ko đến nổi ae cày cái acc hay gì đó cũng vất vả mình ko mua đúng giá nhưng rẻ là ôm bán kiếm lời

nếu đổi phương ko biết hoặc ko chịu giao dịch qua trung gian MUHN @gamemuvp thì tôi nhận đồ trước chuyển tiền off bạc sau cho chắc :D

còn đối phương ko đồng ý hoặc ko đồng tình thì cho tôi 1 câu trả lời bán hoặc ko bán chứ tôi ko cù nhằng :))

nói bán cho tôi làm tôi ra FB kết bạn với 4 ông tay sắt tay thép đầu bòi gì đó xong ib thì thằng sắt thép ko rép =))

chờ lâu quá thì hỏi nó lập tóp GD qua @gamemuvp thì nó bán cho người khác ông nghĩ cay hay ko thôi mất 3 tiếng mà ko mua dc cái gì đc :))

18. Đời chưa gặp thằng nào rẻ rack như thằng này điêu như TUẤT ae ai tinh mắt nhìn cái tin nhắn pm kia thì rõ từ đầu bắt đầu pm đến khi nó lập top bốc phốt có 50 phút nó kêu 3 tiếng cái loại TUẤT này điêu ko chịu nổi

19. Rẻ rack nó vừa thôi chính cái mõm mày kêu tin tưởng anh Nghĩa với TayThep tao mới ra pm fb Thép nhờ trung gian.
    Còn lô đồ 9k bạc bán 550k loại rẻ rack nhà mày mới đầu định lừa đảo ko dc mới quay ra kêu lập top.
    550k thì tao cần lập TOP à 2 con thần mã với cái VTTC bộ Ánh Sáng sửa giá bán rẻ rack 7k bạc có mất hình luôn ko còn cây cung+9 Gr+9 bộ Ma Thuật cánh 2.5 2 viên đá.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi