Tớ vs ấy ?

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi last night, 13/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. last night

last night Cư Dân

Chỉ vì vô tình mà tớ biết đc điều đó . Tớ ước gì tớ không biết gì cả . Tớ ước gì tớ có thể thôi nghĩ những suy nghĩ của riêng tớ nghĩ ra .
    Ấy kòn yêu mtđ mà , sao lại nói yêu tớ ? Hỏi ấy thì chắc chắn ấy sẽ phủ nhận. Ấy có nhớ ấy từng nói với tớ trong trái tim ấy lun dành 1 vị trí cho mtđ của ấy ? Chắc là kòn nhớ nhỉ vì trí nhớ của ấy rất tốt cơ mà .
    Ấy biết tớ đã thế nào khi vô tình biết đc điều đó không ? Trời ơi , khi ấy mới 5h sáng , tớ lặng người , tớ ko thể thở đc khi đọc những dòng tâm sự lời yêu thương của ấy cho 1 người khác mà ko phải là tớ , trong khi đấy là khoảng thời gjan tớ và ấy đang yêu nhau mà . Sự hụt hẫng , bối rối , bao nhiêu suy nghĩ , bao nhiêu câu hỏi tràn ngập trong đầu tớ trong ngày hôm ấy mà đến ngày hôm nay vẫn chưa dứt . 5 ngày rồi , ấy biết ko , tớ ko thể thoát ra đc suy nghĩ về việc ấy yêu mtđ như thế nào , tớ chán nản , tớ chẳng muốn nói chuyện với ấy , tớ chỉ muốn 1 mình . Không biết ngày mai có tốt hơn!? . Tớ thất vọng qúa , 1 sự thất vọng mà tớ ko ngờ ấy lại như vậy . Tớ và ấy yêu nhau gần đc 2 năm rồi đấy ấy ạh . 2 năm chắc chưa đủ àh ? Hay tớ chỉ là người lấp chỗ trống cho ấy vậy ? Ấy ơi ,tớ không phải người sinh ra để đi lấp chỗ trống của người khác đâu và tớ cũng ko bao gjờ làm người lấp chỗ trống, tớ cũng có sự tự kiêu của tớ chứ . Ấy nói yêu tớ , toàn tâm toàn ý với tớ là thế này đây sao ? Nếu mtđ của ấy ko lập gđ thì chắc là ấy vẫn còn chút j j đó nhỉ. Ấy vẫn hj vọng ấy vs mtđ ? Kòn tớ là " phụ " thôi ? Nếu " chính " thực sự vụt mất thj " phụ " sẽ đc thay thế ?
    Tớ mất hết niềm tin rồi ấy ạh .
    Những dòng này ko pít ấy có thể đọc được không nhưng tớ vẫn phải viết ra , viết ra để không phải gjữ trong lòng ,để tớ có thể thấy nhẹ nhõm , thoải mái .

Last edited: 13/5/10
  2. tớ khuyên cậu 1 câu này nhé. đời còn rất nhiều cơ hội cho cậu , cũng còn rất nhiều ng con gái có lẽ cũng đang yêu cậu như cậu yêu ng kia. sao cậu kô tự thoát khỏi cái ràng buộc này mà tự lựa chọn cho mình 1 cs riêng nhỉ?:-??:-??

3. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

Đời còn dài, Vaii còn rộng lo gì hả cậu. Tớ hieu cái cảm giác thất tình ma. Tuơng lai phía trướcc còn tuơi sang lắm cậu àh

4. last night

last night Cư Dân

Chia tay pit lấy lí do gì hả bạn . Khi mà ấy lun lun phủ nhận điều đó . Tớ đã hỏi thẳng những lời yêu thươg mà ấy viết trên bl0g là như thế nào thì ấy nói đó là chém gió thôi. Pít nói gì đây ? Hơn nữa kái đó đc viết cách đây 3 tháng ( khoảng thời gian mà bọn tớ yêu nhau đc hơn 1 năm rồi ), và tớ mới biết và đọc đc cách đây 6 ngày. Cảm giác chán nản , bị phản bội , tc bị trêu đùa ......

5. như tớ là tớ đá lại nó. giữ lại tình yêu này. cậu sẽ không thể nào yêu ng đó thật lòng đc nữa. sớm muộn rồi cũng phải chia tay. chia tay càng sóm càng đỡ đau

6. Mình khuyên bạn .
    1. Yêu thương những người thật lòng yêu thương mình
    2.
    [/QUOTE]
    Người bạn đã từng yêu , không đáng để bạn phải như thế.
    Hãy dành sự thương yêu cho những ai thật lòng với bạn.
    3. Cuộc đời còn dài, còn nhiều thứ đang chờ đợi bạn phía trước. Hãy quên đi những điều không đáng nhớ ở quá khu, và sống = tương lại.
    4. Next nó đi .

7. tại sao có nhiều người như vậy quá :((????

8. last night

last night Cư Dân

Mtđ = mối tình đầu
    Tớ là girl
    Ấy là boy
    Có những điều mà tớ chưa nói rõ , nói hết ra đc cho các bạn ở đây biết và hiểu rõ đc . Mtđ và ấy đã chia tay nhau khá lâu thì tớ và ấy mới yêu nhau . Ko biết phải diễn đạt từ ngữ như thế nào cho đúng với cảm xúc của tớ và cũng để mọi người đc hiểu đây !
    Đứng về khía cạnh là 1 một người con trai, các bạn suy nghĩ thế nào về Ấy - đã chia tay mtđ lâu rồi , nói với tớ là hết yêu mtđ rồi chỉ xem là bạn thôi , nhưng trong blog gần đây lại viết những lời yêu thương qúa đỗi là .....khi hay tin mtđ đi lấy chồng ?
    Tớ bây giờ ko thể suy nghĩ gì cho đúng đc, rối lắm . Trong ty , người trong cuộc là người mù mà . :(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi