8 về game tớ có 1 vài lời muốn gửi đến Mod

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GendBG, 22/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nhìn thực tế . nhà phải có chủ. chủ phải ở nhà thì khách mới tới chơi nhà chứ ... mình chơi mục đích vui thôi ... biết làm sao đ c^^ GT để BV thế này ko có member mới chỉ có người cũ rồi nghỉ game thôi

2. sang TL hỏi thăm sức khoẻ GT đi :D

3. Bạn nên nhớ 1 câu: Game là 1 XH thu nhỏ.
    Học cách sống và chấp nhận nhé!

4. địt cái **** mẹ nhà bạn chứ.nhà gần melinh plaza thỳ cẩn thận đấy.
    thái độ xin đồ của mày làm tao khó chịu con mẹ nó rồi.mod đầu cu gì.óc ngắn hơn con chó.trả lại GT cái chức năng mod luôn đi
    để người khác đủ sức+tài+tình+nghĩa+trí+đức làm
    tao thích thỳ tao cứ chửi đấy.đéo thèm chơi với cái loại óc chó như mày

5. mình cay đéo chịu đc.tự nhiên nó block acc mình :(

6. bình tĩnh nhà hắn ko phải ở đó đâu ^_^

7. tôi ko liên quan gì đến bạn và topic này nhưng từ khi tù bên TM sang toi quan sát và thấy cách làm viẹc của bạn ko phải 1 mà rất nhiều a e trông game ko hài lòng. có rất nhiều mod làm vc đc rất nhiều a e tin yêu và quý mến ở cac SV khác nhau nhưng tôi thấy bạn hoàn toàn ngược lại. hãy tìm hiểu vì sao mình bị như vậy. góp ý với bạn là ko nên nghĩ mình là quan là lãnh đạo mà làm vc mà hãy nghĩ mình chỉ là 1 game thủ ko hơn gì ng khác mà làm vc thì sẽ dc nhiều ng tin yêu.
    nếu dc a e biểu quyét bình chọn chắc chúc MOD của bạn bi cắt chức tù lâu roi
    còn với toi cách làm vc của bạn tôi ko phục 1 ti nào .
    p/s: hãy làm vc 1 cách công tâm có tình có lý và hoà đồng với a e hơn.

8. Yến Trường

Yến Trường Yến Nhi

Thằng cu này đc thả nick diễn đàn rồi ah :))

9. chuẩn lê duẩn. =D>=D>

GendBG thích bài này.
  10. thôi.mod ko đc anh em tin yêu thỳ làm mod để ng khác khinh thường à. @sieulucky
    bạn đọc ý kiến anh em nhé.tớ tạm biệt SV BV.chạy qua HN vậy.và sẽ có 1 ngày bạn bị ném gạch

11. Đồng ý Đồng ý...! :D

12. sieulucky

sieulucky ๑۩۞۩๑♥đệ tử♥๑۩۞۩๑

Không hài lòng :)) Đủ tư cách để nói câu này ko mà phán hay thế.
    Phục vụ cho sv BV 6 tháng nay chưa nghe nói gì, TM mới zô đc gần 2 tháng mà nói chuyện như thánh, khóc mướn chăng
    Vậy công việc khiến member không hài lòng là gì ? Kể ra vài việc để còn biết rõ chứ nhỉ ? Nói không thôi ah. Hay rằng chỉ nghe người ta nói linh tinh mà phán.
    Chả ai nhận mình làm quan cả, ai vi phạm thì block, ai đáng đc tha thì sẽ tha, tôi ko biết Mod TM quản lý ra sao, nhưng BV vẫn với những điều này đi lên hàng ngày. Khác 1 điều, nếu bạn vi phạm văn hóa với người khác, bạn sẽ bị tố cáo lên diễn đàn và block sau 1 hoặc 2 ngày, tuy nhiên khi bạn vi phạm văn hóa với tôi, hoặc có mặt tôi, thì block ngay lúc đó, điều dĩ nhiên nhỉ.
    Tôi tham gia game, đối với tôi, tôi xem tôi như 1 game thủ, tôi PK người khác, người ta chửi tôi nhiều khi tôi cũng nhẫn nhịn cho qua, nhiều việc đôi khi vi phạm, tôi chỉ block 3 ngày ( thay vì như trước đây, xúc phạm mod,admin sẽ band nik vĩnh viễn) nhưng có nhiều người ko phục, nói tôi PK khích chửi, PK là quyền của bạn, nhưng vi phạm văn hóa sẽ bị xử lý, bạn nói " Mod cầm đồ mod mà đi PK" Vậy tôi cũng hỏi " Mod chơi tân thủ bạn có PK ko " :))
    Hiện tại tôi cũng ko làm mod nữa, nhưng muốn biểu quyết off Mod thì cũng phải có lý do, hầu hết các vụ lừa đảo gần đây đều do TM làm, chứ BV sau 1 tháng tập huấn bị block thường xuyên thì trở nên quy củ chứ ko loạn như bây giờ.

Thằng này tham gia BV khi BV rối loạn vì ko có người quản lý, ngày đầu bước vào BV, 1 mình phải duyệt 7 trang bài bên topic Tòa Án Binh.
    Tôi cũng có công việc - thậm chí còn chả rảnh, phải onl = điện thoại để làm. Lương làm bên BV còn chưa có lấy, chưa đến phiên các member phải phán.

Last edited: 23/8/14
    Nhim88zZDanChoiZz đã thích.
  13. ae bình tĩnh
    4 trang rồi mà GT vẫn chưa thấy đâu
    GT vào giải quyết cho anh em kìa

14. tôi chả phán ai cả quan sát thấy sao nối vậy thôi. đừng tự ái. công tâm hay ko thì ae ng ta biết cả. cũng như quan làm tốt hay ko dân ng ta biết cả. quan làm tốt thì sẽ dc nhiều dân yeu và ngược lại
    toi cũng chỉ là góp ý vối bạn mà thôi. trong các MoD chả thấy ai dc như Vì 1 Nguoi bên TL cả
    và hay cho câu các vụ lừa đảo đều do TM làm. tôi tự hào là ng của a e TM quá :))

saodem01 thích bài này.
  15. tôi chả phán ai cả quan sát thấy sao nối vậy thôi. đừng tự ái. công tâm hay ko thì ae ng ta biết cả. cũng như quan làm tốt hay ko dân ng ta biết cả. quan làm tốt thì sẽ dc nhiều dân yeu và ngược lại
    toi cũng chỉ là góp ý vối bạn mà thôi. trong các MoD chả thấy ai dc như Vì 1 Nguoi bên TL cả
    và hay cho câu các vụ lừa đảo đều do TM làm. tôi tự hào là ng của a e TM quá :))

16. Tại sao biết các vụ lừa đảo toàn do TM nhỉ.
    Tao cũng không thích câu nói này.
    Vì bên Thiên mệnh Ae mình là member còn khi sang bá vương mình bị phân biệt là bọn TM cmnr:D

BeHaChi thích bài này.
  17. Yến Trường

Yến Trường Yến Nhi

Thôi giải tán hết đê ai cũng có cái khó của mình , chưa chắc người khác đã làm tốt hơn cậu ấy , Thôi nào các anh hùng bán phím , chặt chém ít thôi !

Ngày xưa bên TM tớ bị ném gạch hồi đồng nhiều rồi , khi nào các cậu làm Mod sẽ hiểu cảm giác mình phải đối mặt với những gì !

18. upppp

19. Đọc hết comment 4 trang của các bên
    Rút ra được 1 câu : Á ĐÙ !

20. ZxNhoEmzZ

ZxNhoEmzZ Hiệp Sĩ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi