Tổng kết: Làm bánh trung thu 28/08 chùa Hòe Nhai

Thảo luận trong 'Hoạt Động Tình Nguyện' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 28/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Tham gia đê anh bạn ơi >:D<
    Làm thành viên nhóm chắc chắn Nghị sẽ mời bạn ly cafe nhăm nhỉ chém gió =))

SonTayPRcuunon đã thích.
  2. đầu tháng có làm gì không nhỉ Thanh Nghị

SonTayPRThanh Nghị đã thích.
  3. ngày mai chủ nhật nấu 600 xuất tại chùa, bạn tham gia đi

4. Mình không để ý lịch đăng ký tham gia tình nguyện viên. Nhà mình ở ngay nguyễn lương bằng Đống Đa, Hà Nội. hic

5. Anh Nghị, em có thể tham gia tình nguyện bằng cách nào nhỉ??

SonTayPR thích bài này.
  6. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Trước tiên mời em đọc thông báo của ADM này nhé: http://diendan.gamethuvn.net/threads/tuyen-tinh-nguyen-vien-gamethuvn.710087/
    Sau đó em viết thông tin của em theo mẫu sau (viết vào đây cũng được):
    Sắp tới có Event nào anh sẽ Alo cho em, và em cũng phải thường xuyên theo dõi box này để biết được thông tin tiếp theo >:D<
    Hy vọng sự nhiệt tình của em sẽ tác động với Trường nhóm [Là ADM @Thiên Thanh Hi ] cho em gia nhập là Tình Nguyện Viên GameThu b-)

Băng Băng thích bài này.
  7. Cảm ơn Anh. trước khi đăng ký, em trao đổi một chút đã:
    Công việc của em tại cơ quan là làm dự án. công việc đặc thù mang tính không cố định. tức là lúc chơi dài lúc dự án về thì rất bận. Em đang suy nghĩ nếu làm thành viên tình nguyện thì hỗ trợ khi có chương trình, rơi vào lúc em làm dự án không đi được thì rất ngại.
    Anh có phương án nào không? hoặc là khi nào có event anh alo em. Em sẽ tham gia ngay nếu không bận công việc cơ quan. Anh thấy thế nào ạ?

8. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

việc này là tham gia có thời gian. có điều kiện tham gia được thì tham gia. nếu bận vào ngày đó thì sẽ không đi nữa thôi, nếu ngày nào đi được thì đi

SonTayPRThiên Thanh Hi đã thích.
  9. ĐƠN ĐĂNG KÝ TÌNH NGUYỆN VIÊN
    Họ và Tên: Nguyễn Văn Mạnh
    Hiện đang sống tại: Nhà số 1, ngách 52, ngõ 85, Nguyễn Lương Bằng, Đống Đa, Hà Nội
    Thời gian có thể tham gia hoạt động trong tuần: Thứ 7 hoặc Chủ nhật hàng tuần.

10. SoLonGiBuoi

SoLonGiBuoi Guest

bác ơi mì gạo còn hại hơn mì tôm đới [-([-([-(

SonTayPR thích bài này.
  11. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

bạn cho cái sdt để liên lạc nữa...

12. ĐƠN ĐĂNG KÝ TÌNH NGUYỆN VIÊN
    Họ và Tên: Nguyễn Văn Mạnh
    Số điện thoại: 0978.678.929
    Hiện đang sống tại: Nhà số 1, ngách 52, ngõ 85, Nguyễn Lương Bằng, Đống Đa, Hà Nội
    Thời gian có thể tham gia hoạt động trong tuần: Thứ 7 hoặc Chủ nhật hàng tuần.

13. sáng mai có event làm 1000 chiếc bánh trung trung thu đó. bạn tham gia đi, đến đó gặp trực tiếp anh @Thiên Thanh Hi luôn ^^

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  14. Uh. nhưng sao không thấy có trên box tình nguyện sự kiện đó ?

15. OTE="SumManhTrang, post: 6201436, member: 81265"]Uh. nhưng sao không thấy có trên box tình nguyện sự kiện đó ?[/QUOTE]
    Cái này khi nào bạn là thành viên chính thức bạn sẽ nhận được thông báo của trưởng nhóm,hoặc qua bos riêng tư
    cố lên .mai đến nhé,

Ấm Poor thích bài này.
  16. Mình biết. Ý là mỗi khi có sự kiện Anh @Thiên Thanh Hi đều đăng topic lớn màu đỏ trên diễn đàn mà.

chienchoe thích bài này.
  17. chú cứ chịu khó theo dõi trên diễn đàn là ok - có gì TTH pm vào số đt đó :)

18. Vâng ạ. Khi nào anh ý đăng tuyển tình nguyện như đợt 31/8 vừa rồi, em sẽ tham gia. hi

19. mỗi lần tham gia anh Hi đều có danh sách. vấn đề post bài cũng có lý do, bạn lên quan tâm đến vấn đề tình nguyện thì hơn.
    còn vấn đề công việc bạn ko cố định thời gian. vấn đề đó ko quan trọng lắm vì mình đi làm tình nguyện chứ ko phải công việc chính mà bắt buộc ai phải đi hay ko đi, chủ yếu do mình tự nguyện mà. bạn cố gắng tham gia được làm thành viên chính thức sẽ có quyền đọc bài box riêng tư và khi có event anh Hi sẽ thông báo đến từng số ĐT

20. đợt tuyển thành viên trước - a đi viện suốt còn ở trong viện ko có Internet gì cả nhưng a vẫn cập nhập tình hình của nhóm qua anh em băng nhiều cách: alo, lên diễn đàn, face....

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi