Bang hội Tổng kết Even CTC

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Gia Cát Lượng, 20/9/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ông quay lại cái dẹp loạn đc ngay :D , bọn nó lấy số lượng đè ng thôi, chứ cũng ko ghê ghớm đến mức bất bại đâu. Thật lòng đấy.

2. Phát ngôn của 1 thanh niên ko có kinh nghiệm CTC chia sẻ

coixuongkkCô Đơn Mình Anh đã thích.
  3. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

CTC cần số đông và nhiều kinh nghiệm. 1 G lèo tèo vài ba người đấu với 1 G mấy chục người thì ăn kiểu gì? Sao biết người ta không có kinh nghiệm CTC? Bạn nên nhìn cái xa, đừng vội phán.

4. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Sai rồi đấy. Thảo nào mãi ko ngóc lên đc. Đi ctc thắng thua đều phải hiểu cái bản chất chứ. Hữu dũng vô mưu thì mãi mãi chỉ là thằng thất bại
    Lại

MasterPie thích bài này.
  5. MasterPie

Kinh nghiệm là số 1, nhưng không có quân số thì làm ăn được giề.

Có kinh nghiệm nhưng không có quân số => hên xui :D.
    Có quân số nhưng không có kinh nghiệm => thua.

Ở BV hiện tại có 2 LM hội tụ đủ 2 yếu tố kinh nghiệm và quân số, đó là XQ và King. Cho nên CTC chỉ có mỗi 2 thím :)).

Last edited: 21/9/16
  6. CTC phụ thuộc nhiều vào số lượng thành viên của G và chất lượng cửa mỗi thành viên. King thì chất lượng của từng thành viên là có, ngang nhau vs XQ và BG. nhưng về số lượng thì ít = 1/3XQ. nên việc gì đến thì nó vẫn cứ đến. :D

MasterPie thích bài này.
  7. Thế ý bạn chê g King lèo tèo vài ba người hay thế nào?còn tôi khẳng định nói về kinh nghiệm ctc thằng trường nghệ an chả có cái vẹo gì cả. Kể cả bạn Cuốc dũng ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng đây cũng chả có cái vẹo gì luôn.còn thích thể hiện tháng sau đky ctc cho vui

8. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Chiến thuật thì ngay từ ngày mới sang King đã sai lầm khi nghĩ chỉ cần 1 G, ăn pa xong dồn tất lên phong ấn chính, nghĩ rằng PA chính dễ phá. Vì cái tư duy đó khiến cho việc xq mất thành rồi chiếm lại quá nhanh chóng vì King không có G phụ. Thử có xem XQ có toát cả mồ hôi đít ra không.
    Thắng thì do thua nhiều nên tiếp thu, XQ thì cũng vậy mà ai thì cũng thế. Cái team XQ đó, ở thần long và ở VQ chỉ về nhì mà. Còn thua thì là do chưa tiếp thu dc.
    @qdung93 ông mod này không nên tham gia và cãi nhau với các thành viên làm cái gì, họ thích nói sao thì cho họ nói miễn là k vi phạm là dc. Phải hiểu bản chất là ng ta thắng nên ng ta xàm l cách mấy thì vẫn dc chấp nhận. King thua, còn ông thì k tham gia ctc nên ông k dc nói !

Xin lỗi ae XQ vào can ngăn thằng bạn nó hơi quá khích tí nhé. chứ h động vào xq thì lại có mấy thành viên theo sau ... mệt lắm. Ra đi a Trường với thằng Dũng!

DatSmileMasterPie đã thích.
  9. MasterPie

Ừ thì các bạn nhất, nhất Gamethu luôn, tôi chả có gì cả, cùi lắm :).

Như trên tôi đã nói, ngoài King XQ ra hiện tại không ai đủ khả năng CTC cả. Còn tôi CTC thì tới tháng sang G này G kia đi ké học hỏi, xong rồi out G về lại. Đơn giản thế thôi. Bạn thì nhất rồi tôi không dám so sánh :D.

10. vtv25

vtv25 Cư Dân

1 chọi 3 mà phong ấn đc 3 lần là được rùi:D:D

coixuongkk thích bài này.
  11. Nói nhiều làm gì chứ thắng là thắng thua là thua. Sao cứ phải đổ thừa làm gì không biết.
    Mình thâm gia CTC nhiều rồi nên cũng hiểu được phần nào.
    Phải nhìn vào sự thật và nhìn vào thực tế. Rõ ràng LM King kém hơn LM XQ đó là điều không bàn cãi làm gì.
    Còn G nào khác hơn thì chịu vì mình chỉ biết G King thôi.
    G King ít người hơn họ thì mình tuyển thêm quân. Non kinh nghiệm hơn thì mình đi nhiều rồi rút ra bài học.
    Chứ cứ thua xong ngồi đổ thừa thì bao giờ mới khá đc cơ chứ.

KhenhDZ, MasterPieNgọa Long đã thích.
  12. MasterPie

Hí hí, kết rồi :)).

13. Cô Đơn Mình Anh

Thắng thua chuyện bt của nhà binh :))
    Nếu đồ đạc +9 và bên còn lại +15 thì kể cả 3vs 1 +9 vẫn thua thôi
    Bên VQ. TL nhìn là hiểu ngay mà :))

MasterPie thích bài này.
  14. MasterPie

Xin phép ngoài lề tí, cho xin 500 ảnh set đồ được không :).

15. Cô Đơn Mình Anh

Ảnh gì thanh niên ???

16. MasterPie

Ủa không bán acc với đồ nữa à?

Thôi có gì ra FB nói luôn :D.

17. Thằng này là ai mà biết cả mềnh :D nói chung ko ham ctc lắm nên thật lòng cũng ít kinh nghiệm thật. Ctc chủ yếu lấy thành để train mt thôi, mà khi đó mình có bãi ngon, acc max cmnr mt hết rồi nên thành hay ko chả ân tâm cho lắm :). Mỗi bên có những sở thích riêng, XQ có sở thích ctc nên team ctc khá mạnh và đông. Còn ta đây chỉ thích pk :D

18. G King ko lèo tèo vài ng, nhưng dám khẳng định Lm XQ số lượng phải gấp 3 4 lần Lm King. Dám khẳng định luôn

coixuongkk thích bài này.
  19. Lại ra cãi nhau ak :))
    Nản :)) ai dc map chả dc .
    Mấy ổng suy nghĩ ích kỉ quá đi :))

coixuongkkkyuc9x đã thích.
  20. để ý mấy bác này có mối thù truyền kiếp :(

KhenhDZ thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi