Tổng kết buổi off đầu tiên của nhóm tình nguyện

Thảo luận trong 'Hoạt Động Tình Nguyện' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 21/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hieudhhh

hieudhhh Hiệp Sĩ

Mình ở xa không tham dự được, mình tưởng có báo cáo tổng kết, phương hướng nhiệm vụ mà chưa thấy đâu cả...? Tạm thời thấy được danh sách thành viên chính thức rùi, hi vọng các bạn làm được cái gì đó, đừng mải mê tham gia để vui chơi đàn đúm là không hay đâu

01632601333Thiên Thanh Hi đã thích.
  2. bạn đọc ở trang 1 nhé. anh @Thiên Thanh Hi đã ghi rõ nội dung văn bản hôm đó rồi

3. mệt mọi rồi đấy cứ từ từ nào đi đâu mà vội mới coa móng thôi đã có tường đâu mà đòi đổ trần làm gì
    khi nào nhóm manh lên và hoạt động rông khắp khi ấy ắt xẽ có đồng phục nhé

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  4. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

phương hướng và nhiệm vụ của chúng ta đó là, giới thiệu quảng bá về nhóm. và có tinh thần tự nguyện . tham gia các hoạt động nhiệt tình, hăng hái . tham gia hoạt động không đòi hỏi gì... ...v..vv

5. Cái gì cũng phải cần thời gian chứ. Hoạt động lâu dài cơ mà. Chờ đợi là hạnh phích :))

Ấm PoorThiên Thanh Hi đã thích.
  6. và sau khi úp lên ss8 thì tình nguyên viên có nhiêu việc làm hơn , nhiều cái cần anh em trải nghiệm và cần sự hợp tác nâu dài và ý nghĩa , cùng với nó là tinh thần tự nguyện . tham gia các hoạt động nhiệt tình, hăng hái . tham gia hoạt động không đòi hỏi gì, đó mới là 1 tình nguyện viên bạn nhé chúc các bạn xẽ là những con chim đầu đàn của MU hàn nội chúng ta

7. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

cái gì cũng có thời gian để hoàn thành . một tác phầm đẹp cần có những bàn tay khéo léo để hoàn thành tác phầm. để tác phẩm trở lên đẹp hơn và ý nghĩa hơn... trong đó có tất cả mọi người,. mọi người sẽ là người thực hiện và hoàn thành tác phầm. với nhóm 1 người không thể hoàn thành 1 tác phẩm, và cần những công sức . tình thần chung....

8. viplad

viplad Hiệp Sĩ

cái j cũng cần thời gian và sự cố gắng.... thời gian sẽ cho ta câu trả lời về sự đoàn kết của mọi người !

9. muốn tạo lên 1 kiệt tác không phải là muốn là được mà nó phải có tâm huyết và nghi lực thi thường cùng sự cố gắng của bạn cũng như những người thân của bạn
    vì vậy không thể đốt cháy thơi gian đươc bạn nhé
    hãy tự tin vào mình để có thể làm được tất cả

10. việc của tình nguyên viên là đây các bạn nhé
    Các vấn đề khác của SS8 như quái, sức mạnh vũ khí, giáp, PK ... có thể sẽ khác biệt một chút so với SS6. Nếu bạn thấy chưa hài lòng hãy viết bài trên diễn đàn để chúng ta cùng bàn luận chỉnh sửa.
    Việc nâng cấp lên phiên bản SS8 thực sự rất phức tạp. Chúng tôi mong các bạn hãy bình tĩnh tối đa, rộng lượng hết sức khi có sự cố sai sót để cùng nhau tìm phương hướng giải quyết vấn đề
    anh em hãy tham gia chơi đi và trải nghiêm nào sem cần điều chỉnh ở đâu nhé
    chúc anh em xẽ hài lòng

11. Khi chạy bản SS8 bạn hãy kiểm tra ngay tài sản của mình gồm Bank, đồ trên người có còn nguyên vẹn hay không. Nếu có vấn đề hãy chụp hình lại rồi đăng lên diễn đàn. Chúng tôi sẽ kiểm tra và xử lý sớm nhất trong 48h.
    nhớ là kiểm tra tài sản của mình chước nhé các bạn hiền

12. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Một vào hình ảnh đêm ngày 21.08.2014 gói đồ cùng Khai Tâm Hội và các bạn bên Team Phượt Tình Nguyện này anh em nhà mình ơi :">
    Các TV nhóm Tình Nguyện Viên GameThuVN gồm: @Thiên Thanh Hi, @Ấm Poor, @ThienDe , Bạn @SonTayPR Bạn chạy 40km đến để tham gia với anh em, rồi lại chạy về... mặc dù nhóm chúng ta còn chưa đông thành viên, nhưng nếu mỗi thành viên đều có tinh thần đáng quý như bạn thì chẳng mấy chốc sẽ lớn mạnh! (Trích dẫn lời cmt của Mr.Hi)
    Và chiều tối qua chuyến công tác "Tiếng trống trường em" đã hoàn thành xuất sắc, trong đó Chị Hi nhà ta - di chuyển có sự cố.. xe bị bục cả xăm - lòi cả lốp .. mờ vẫn hoàn thành NV @};-=D>=D>=D>

P1040240.JPG P1040241.JPG

Last edited: 26/8/14
  13. vậy là kết thúc 1 đoạn đường khá rài và nhiều nỗi buồn vui lẫn lộn
    ai cũng xẽ có lúc thấy tiếc nối những gì ta đã có và cũng cảm thấy buồn khi mọi chuyện trở thành rĩ vãng
    tam biệt ss6 tạm biệt đi những kỷ niệm của 1 thời hoàng kim
    tam biệt nhé !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Va giờ đây ta đón chào 1 kỷ nguyên mới ở lơi đây cần nắm những bàn tay chung sức cần nắm những tấm lòng

Thanh Nghị thích bài này.
  14. Và chiều tối qua chuyến công tác "Tiếng trống trường em" đã hoàn thành xuất sắc, trong đó Chị Hi nhà di chuyển có sự cố.. xe bị bục cả xăm - lòi cả lốp .. mờ vẫn hoàn thành NV
    đó mới là tình thần thép của tnv của nhóm chứ nhiệt liệt vỗ tay hưởng ưng nào anh em đó cũng là những tấm gơng để anh em ta học hỏi

Thiên Thanh HiMasterPie đã thích.
  15. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

tặng cho các anh 1 tràn pháo tay nhé :D

Thanh Nghị thích bài này.
  16. hieucoitb

hieucoitb Hiệp Sĩ

Em ở Thái Bình đã tham gia 1 CLB Tình Nguyện có truyền thống 7 năm tại địa phương các ACE trong nhóm tình nguyện có việc gì cần cứ alo cho em nhé Em tên Hiếu Sđt cố định 0979254602

Thiên Thanh HiThanh Nghị đã thích.
  17. có chương trình gi ơ bắc giang cứ alo cho mình nhé 0906181829 minh xe hoàn thanh tốt mọi việc được giao

Thiên Thanh HiThanh Nghị đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi