Tổng kết buổi off đầu tiên của nhóm tình nguyện

Thảo luận trong 'Hoạt Động Tình Nguyện' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 21/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Buổi offline (buổi họp) đầu tiên của Nhóm tình nguyện GamethuVN có khoảng 20 người tham dự, trong đó có 20 bạn đăng ký để là thành viên chính thức của nhóm.

Danh sách 18 bạn đã đăng ký
    @0onobitao0
    @1lEuro
    @Ấm Poor
    @AnhVanYeu
    @BoyZone9x
    @chienvodoi.
    @gacutduoi
    @h2dxrays
    @Hiep Song Te
    @hoangchipvt1992
    @KyNuLaEm
    @MatRong00
    @phamhaky
    @SEALI0NS
    @sutrolaino1
    @ThienDe
    @Thuydoll
    @viplad

02 thành viên ẩn danh
    Đây là người quen của tôi, do những vấn đề riêng tư nên không công khai danh tính nhưng sẽ nhiệt tình tham gia, ủng hộ các hoạt động của nhóm.

02 bạn không đến dự nhưng vẫn là thành viên nhóm
    (Không tham dự cuộc họp được vì phải thực hiện nhiệm vụ khác của nhóm)
    @B0ThienHa
    @zThienMenhz

04 bạn không đến dự cuộc họp nhưng vẫn được chấp thuận là thành viên chính thức
    (Do đã thể hiện sự quan tâm và chu đáo khi xin phép và nêu lý do không đến được)
    @๖ۣۜMU-Index™
    @chienchoe
    @SonTayPR
    @thanchetzzz

Như vậy, kết thúc buổi offline đầu tiên, hiện nhóm có 26 thành viên chính thức, đây là một kết quả rất ấn tượng nếu nhìn lại chủ đề đăng ký TNV: có 61 đơn đăng ký hợp lệ, trải trên nhiều tỉnh thành khác nhau.

Với những bạn ở xa hoặc vì điều kiện riêng, chưa đến tham dự buổi off để là thành viên chính thức thì sẽ xét duyệt dựa trên sự tham gia diễn đàn và sự năng nổ trong hỗ trợ các hoạt động của nhóm, chẳng hạn bạn online thì có thể hỗ trợ quảng bá thông tin.v.v.. Trong tương lai, tôi sẽ nghiên cứu chương trình, phương pháp để những bạn ở xa có thể tự xây dựng phân nhóm tại khu vực.

Last edited: 21/8/14
  2. Thiên Thanh Hi

Với những thành viên chính thức, các bạn có thể truy cập chuyên mục (box) có tên Riêng tư (chỉ các bạn mới nhìn thấy), là box con- thuộc box Nhóm tình nguyện. Mọi thông tin, hoạt động của nhóm sẽ đăng tải công khai tại box Nhóm tình nguyện, những thông tin liên quan đến tổ chức, thảo luận riêng của nhóm sẽ được đăng tại box Riêng tư.

Dù đã là thành viên chính thức hay đang muốn trở thành thành viên chính thức, bạn hãy thể hiện sự quan tâm của mình bằng cách sử dụng chức năng Theo dõi box Nhóm tình nguyện (và thêm box Riêng tư với thành viên chính thức) để biết khi nào có chủ đề mới. Ngoài việc giúp quảng bá, giới thiệu về nhóm, mong bạn comment tại mỗi chủ đề mới để ủng hộ.

Hãy đọc kỹ mọi thông báo, bởi việc thiện đầu tiên và dễ nhất bạn có thể làm là quan tâm đến những thông tin về việc thiện. Nếu bạn không bớt vài phút để quan tâm thông tin của nhóm, không biết nhóm đang có chương trình gì... thì làm sao có thể bớt vài buổi để phục vụ xã hội?

3. Thiên Thanh Hi

Trong buổi offline của nhóm ngày 20/08, mỗi thành viên đã được phát một tài liệu ngắn, giới thiệu một vài thông tin về nhóm. Nay xin đăng lại để các bạn chưa đến dự sẽ nắm được, đồng thời có thể dùng giới thiệu, rủ bạn bè cùng tham gia.

Nguyên văn tài liệu

4. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Đã đọc và sẽ tìm hiểu thêm các nguồn thông tin khác :">..
    Bên cạnh đó, rất mong sự đóng góp hết mình từ sự nhiệt tình - lòng tin - trí tuệ của các TV cho công tác cộng đồng này!
    Chắc chắn chúng ta sẽ khẳng định được Team Tình Nguyện GameThu VN ngày một hoàn thiện hơn >:D<..
    Một ngày không xa, chúng ta sẽ sát cánh bên nhau - mang yêu thương đến với nơi còn khó khăn, nghèo khó cùng thắp sáng trái tim Việt @};-.

5. Thiên Thanh Hi

Bạn có ý muốn gì và tại sao bạn cảm thấy buồn tẻ thì bạn cứ mạnh dạn nêu ý kiến để chúng ta rút kinh nghiệm nhé.

6. mềnh đang ở HY, nhưng sau này về HN, hi vọng sẽ đc tham gia cùng nhóm

7. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Có ý kiến và đóng góp thì viết cmt ở box bạn à - chứ đừng sms cho QTV, tính Thiên Thanh Hi hay quên lắm =))

SonTayPR, Thu Muộnviplad đã thích.
  8. =)) em làm tình •••• nguyện hết mình. Lần sau mỗi buổi off là + thêm nhậu

viplad, Thiên Thanh Hisutrolaino1 đã thích.
  9. =)) hôm qua muộn quá nên ko nhậu đc . hôm qua mà sớm tý nữa cho ông ko có đường về lê văn lương =))

10. @Thiên Thanh Hi nick diễn đàn em còn dấu Chấm ở cuối nick nữa anh ơi. Em ko zo đc box riêng tư

viplad, Thiên Thanh HiThanh Nghị đã thích.
  11. hiện tại bạn đang ở chỗ nào hưng yên vậy ?

viplad thích bài này.
  12. Được gặp gỡ giao lưu với mọi người nhưg hôm qua mọi người cho có time để làm quen :)
    vì bọn mình ở xa lên cũng phải về trước không thì cũng đi 2 . 3 để làm quen đấy
    vì mình cả a hoàn ở xa lên không thể lên gặp thưởng xuyên như mấy bạn gần đấy được
    nhưng khi nào có nhiệm vụ và công việc được bàn giao
    mình nhận đi chắc là mình sẽ đi. không để lỡ việc của cả nhóm :)

13. hdlove09

hdlove09 Love forever "TheLove"

Chúc các bạn làm tốt công việc .

viplad thích bài này.
  14. ae lào chưa biết a Hi để t chỉ cho>>>cái người mặc áo đỏ bẩn bẩn đang xoè tay trên bàn chính giữa...^:)^ chính hắn đấy...ae ra đường gặp dc thì chặn đường PK cho rớt 1m zen ra xong nhặt nhá!!! ;););)

vipladThiên Thanh Hi đã thích.
  15. Em đã đọc được quy định của bác hi. Hy vọng sẽ được đồng hành cùng tất cả các bạn, anh em ở đây trong các chuyến tình nguyện :). Hôm qua ko đến được hôm sau nhất định sẽ có mặt

vipladThiên Thanh Hi đã thích.
  16. Em đã đọc được quy định của bác hi. Hy vọng sẽ được đồng hành cùng tất cả các bạn, anh em ở đây trong các chuyến tình nguyện :). Hôm qua ko đến được hôm sau nhất định sẽ có mặt

viplad thích bài này.
  17. ở xa ko đi đực nhưng nếu có việc gì cần làm ở hải dương haycos gì phải chuẩn bị cứ gọi em

18. Bino

Bino <b>Ph¡êµ †roⁿg g¡ó</b>

thât tiếc vì lý do công việc (đi làm về khoảng 17h50') trong khi 2 anh em vẫn muốn đi (anh Nghĩa) @yeuemngannamhy nhưng vỡ kế hoặch do vợ anh đang bầu bí vào những tháng cuối. 1 phần do khoảng cách, 1 phần do tác động từ hậu phương nên 2 anh em đã bỏ lỡ dịp gặp mặt này. Thành thật xin lỗi admin @Thiên Thanh Hi cùng toàn thể anh em

viplad, Thiên Thanh HiThu Muộn đã thích.
  19. Chắc ý member là nên có các tiết mục giải trí: văn nghệ, hát hò, đố vui,..................để thay đổi không khí. Ngoài ra có các tiết mục hài kịch càng tốt. :P

20. hdlove09

hdlove09 Love forever "TheLove"

Bác ở chỗ nào HD thế ?
    Cũng làm điện thoại à :D

vipladminhtoanmobile đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi