8 về game Tổng hợp về sách thuộc tính Season 8

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi saivado1, 20/6/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mọi người cho e hỏi với. ví dụ e muốn xoay 1 cái PN lửa 1 Mithril lửa + 1 elixir +1 uoc nguyện có ra PN lửa không hay có thể ra PN của các thuộc tính sách khác nữa thanks all

2. saivado1

saivado1 SuperMan

@đặng viết huy : với nguyên liệu như của bạn khi xoay nếu thành công thì chắc chắn sẽ ra Errtel ngọc thuộc tính là lửa, nhưng chưa chắc sẽ ra phẫn nộ mà ra ngẫu nhiên 1 trong 5 thuộc tính: phẫn nộ, ước nguyện, cao quý, tâm linh hoặc gió nhé!

3. soul dùng sách gì mn

4. thanks anh a

5. hiện tại em đang choi elf có 1 quyển thuộc hệ đất em có 5 nguyên tố mà em vẫn chưa hiểu các khe và sao để em đc khe vào sách
    em mới chơi nên chưa biết mong anh chỉ bảo thêm

6. saivado1

saivado1 SuperMan

@vũ mạnh tuấn: sách thuộc tính đất của bạn có mấy khe và các khe đó là khe nào? Bạn vui lòng post ảnh sách thuộc tính đó lên đây tôi sẽ chia sẻ thêm với bạn về nó nhé!
    Để khảm ngọc thuộc tính (Errtel) cho nó hoàn toàn không phức tạp. Bạn chỉ cần:

Đưa sách xuống rương đồ cá nhân/chỉ vào sách và click phải chuột => bảng khe sách xuất hiện/click trái chuột vào ngọc thuộc tính (Errtel) và đặt vào khe tương ứng.

*Chú ý: có thể lấy ra hoặc đặt lại vào khe đều được, nhưng lấy ra có tỷ lệ mất ngọc thuộc tính (Errtel) là 20%

vũ mạnh tuấn thích bài này.
  7. ông này giỏi nhỉ

8. tks ad nhieu

em có 1 cuốn etramun đất
    thì ep ngọc nào trk ạ
    hiện tại em có 1 errtel đất +0
    em k cho vao đc ad ạ

Last edited by a moderator: 24/11/16
  9. saivado1

saivado1 SuperMan

@vũ mạnh tuấn: Etramu đất của bạn nên chỉ có thể khảm ngọc thuộc tính (Errtel) đất vào.
    Tuy nhiên Errtel cũng có 5 loại tương ứng 5 khe phẫn nộ, ước nguyện, cao quý, thần linh và gió.
    Do đó để khảm được vào Etramu đất của bạn, bạn phải xem Etramu đất đó có khe là gì trong 5 khe ở trên.
    Giả sử Etramu đất của bạn có khe phẫn nộ thì bạn cần phải dùng Errtel đất phẫn nộ để khảm nhé.

*Chú ý: phiền bạn không comment liên tiếp 2 bài viết liền nhau (có thể vào mục sửa bài để bổ sung bài viết - nếu muốn).

vũ mạnh tuấn thích bài này.
  10. Không khi nào có STT+15 :)

Last edited: 12/4/16
  11. etramu đất có khe phẫn nộ 1 thì em ép đc ngọc nào ạ
    làm sao để có errter phẫn nộ ạ

12. xuanvinh1991

xuanvinh1991 Hiệp Sĩ

sách e quay vỡ mặt mới lên 12,xịt cả chục cuốn,vậy mà đi săn HQ cũng chỉ ngang với sách +9 là sao.đề nghị ADM xem xét lại, VD +9 dame 10k thì +12 cũng tầm 13k chứ

13. @saivado1 cho hỏi mình chơi nv dk thùy nên dùng stt nào là hợp nhất và mu hà nội đã có ae nào có quyển sách stt 5 khe chưa

14. saivado1

saivado1 SuperMan

@xuanvinh1991: bạn vui lòng tiếp tục nâng hạng và nâng option cho sách thuộc tính để có thêm sức mạnh của sách như hướng dẫn tại đầu topic nhé!

VitPro thích bài này.
  15. saivado1

saivado1 SuperMan

@35NhoQuan: Sách thuộc tính không phụ thuộc vào chủng tộc, chỉ phụ thuộc vào hệ tương khắc của chúng tại đầu topic tôi đã chia sẻ với các bạn, bạn có thể đọc lại nhé.
    Sách thuộc tính 4 khe hiện server đã có, còn 5 khe (khe 5 gió rất khủng khiếp về lượng máu), có lẽ admin sẽ quan tâm tại phiên bản SS11.3 sau.

35NhoQuan thích bài này.
  16. xuanvinh1991

xuanvinh1991 Hiệp Sĩ

vậy +12 với +9 không khác nhau ak anh,mà nâng hạng còn đỡ chứ nâng option thì còn khó hơn cả lên trời ai mà dám way anh

17. saivado1

saivado1 SuperMan

@xuanvinh1991 : sách thuộc tính có tăng theo cấp độ (level) của sách (bạn có thể nhìn ở dòng trắng lực tấn công và hấp thụ thuộc tính của sách), tăng level 2 dòng này cũng tăng theo. Vì sách thuộc tính damage bé nên có tăng lên ít bạn không để ý.
    Nhưng nó thực sự mạnh lên nếu ta nâng hạng và option cho Errtel của nó.
    Ngoài ra nâng level cho nó các Errtel nâng hạng khi khảm vào sách mới có tác dụng.

:) Đồ khó có thể có được thì nó mới có tác dụng mà. Sang SS11 sẽ còn nhiều vật phẩm thuộc tính nữa.

titmatdo thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi