Thông báo Tổng hợp thiệt hại của trung gian gamemuvp - thu hồi tài sản của kẻ lừa đảo leroi123 cùng các clone.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi saivado1, 15/10/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

2. bác có thể bạt bí cho em là ai đang sở hữu huyền thoại được không ? Lâu lắm rồi không được gặp huyền thoại . từ ngày lão @Thanh Nghị già nghỉ /

Thanh NghịMới Đổi Tên đã thích.
  3. Ai bảo . sieuchuoi xuất hiện lần cuối là đầu ss6 cậu ạ. Còn ông nghị già nghỉ lúc cũng gần cuối ss6 ông ạ

coixuongkk thích bài này.
  4. mình không nhớ rõ cho lắm . Nhưng thấy ông Nghị già có lần cầm bem mình mà

Mới Đổi Tên thích bài này.
  5. Đợt ông ấy nghỉ acc suol ông ấy 2 max rs 2 k mặc thần ma cả lũ lao vào sâu xé mà không chết ;)) công nhận ss6 suol là bao cát chứ ss11 này suol là bao trấu :))

coixuongkk thích bài này.
  6. bộ thần ma mà SieuChuoi mặc là đồ theo acc . Mình cũng đã vài lần được vào acc Huyền Thoại chơi :))

coixuongkkMới Đổi Tên đã thích.
  7. Bao cao su.
    Chém là rách.
    Đâm ra thủng.
    Và sút là bay =))

SH300iiMới Đổi Tên đã thích.
  8. mới lập 1 nhân vật GakeEm trong acc cuả mình. ko biết có bị sao không :((

9. Suol ss11 không có bản nào phết bằng thủ thì chắc fix xuống 1/2 . công thì tạm tạm . nói chung suol giờ hết thời bao cát rồi :(( sai lầm khi rl về suol :((

SH300ii thích bài này.
  10. @saivado1 event là e kết lắm nhưng bác tính kĩ nhé kẻo lại về tay các bác hàng khủng thì chít! :D

saivado1 thích bài này.
  11. saivado1

saivado1 SuperMan

@oanhonpk: Không chỉ trung gian, các thành viên thường cũng được BQT quan tâm nếu bị hại nghiêm túc, thành khẩn khai báo, đầy đủ bằng chứng xác thực... và điều quan trọng là phải biết thành thật khai báo, biết nhận lỗi.
    Chẳng hạn như vụ @yadhannaS bị lừa lấy mất gậy rồng cấp 2 vừa qua.

Các bạn có thể tham gia hoặc xem phiên đấu giá acc onghung82 tại topic Account onghung82 lên sàn đấu giá. nhé!

@XauXiQuaBi : Event sẽ là kiến thức lịch sử MUHN không phải là bem, giết, ks... nhau. Hàng khủng không phản ánh điều gì bạn yên tâm điều đó nhé!
    Cái quan trọng Event tôi sẽ hướng về sự tìm hiểu/trải nghiệm của chính các bạn tới MUHN. >> định hướng thi tài kiến thức.

Tuy vậy, tại topic này các bạn vui lòng không Spamer sai nội dung chủ đề nhé, các bạn có thể inbox cho nhau nói chuyện riêng tư, hay gọi @Thanh Nghị vào cùng để bàn chuyện Neptune, sieuchuoi, sieucu, sieuhinh, sieuthe, sieuhoa hay sieuthan... với nhau nhé!

Last edited: 16/10/16
  12. Đọc cmt của mod em uông nước tí chết nghẹn :)) neptune sieucu hầy . em không sp đâu nhá. Nếu lad sp thì em xin lỗi :)

saivado1 thích bài này.
  13. cậu ơi cho mình hỏi đấu gia acc ở đâu vậy tìm mãi không thấy đâu

14. Cậu sang box chợ trời nhé đang đấu giá sôi nổi lắm

15. hết làm ăn gì , như trên , Ban quản lý lãi hay lỗ

16. saivado1

saivado1 SuperMan

@anhtraifan: BQT làm chứ không có ăn gì ở đây.
    Bạn vui lòng đọc hết từng phần để hiểu nội dung thay vì hỏi câu khá là vô duyên :|

FreeTime thích bài này.
  17. Đúng kiểu dân mọt , đọc thì ko đọc , vào lướt qua xong buông 1-2 câu bốc phét rồi nghĩ mình là bố đời nhưng chả ai hiểu gì

18. leroi123

leroi123 Guest

@saivado1 còn mấy cái acc của ae tôi có lấy nốt ko này lấy đưa số dt tôi chuyển luôn mà đấu giá luôn có 3x k bạc ít quá

nhận tiên cho xin cái đỉa chỉ ae rảnh ra uống càfe nhỉ

19. Cay cú rồi. Cái tội đã ngu rồi còn tham nó khổ thế đấy :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi