Thông báo Tổng hợp những thành viên mua đồ vĩnh viễn

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 4/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. :)) mùa quýt sang năm

2. Biết đâu đc đây hi hi

3. Cứ đợi rồi biết

4. Hinh nhu ah nhan dc dò jui thay thang e vao acc bao the ko bjt moi ng tn jui?

5. lâu lâu ms vô DD , thấy vụ này vừa to, vừa rẵc rối quá

6. Ham củ rẻ

7. truong3565

truong3565 Hiệp Sĩ

GT lau qua troi

8. vay thi trc khi noi xem lai minh di nhe chinh ng noi lai la ng dupe do thi dung noi ai la ng dupe o day nhe muon co muon do de ctc hoi a phuong anh day cho muon song duc nguyen si het sach do cua a day con to mon nhung thang dupe thi khoa het di uh gt khoa het me di cho ranh no

9. truong3565

truong3565 Hiệp Sĩ

an noi can than

10. uppppppppp

11. cách ăn nói là biết ae bn nó tương tàn thế nào. :)) :)) :)) mày cũng đc lão đúp đồ mà dùng đó thôi. tốt nhất mày nên im lặng đi

hoangdieu thích bài này.
  12. acc: scholl2
    nhan vat BuomNe
    Xin chao GT.mong GT giai quyêt giup.cach day khoang 1 tuan toi co doi set DeVuong +11 + VTTC +15 lay set De Vuong 2mon +15 1mon +10 2mon+9 cua nhan vat ongvangBV.sang nay vao game thi bi khoa do giao dich voi hang bi hack.mong GT giai quyet giup toi voi.toi cam on

13. ma mong GT xem set chu may mon do kham cui toan k1 k2.toi tu kham roi dap len +11.gio doi lay set do kia thi lai bi khoa acc.gio mat het ko con gi.doi set do De Vuong kia thi cung toan do kham k1 k2.ko co j goi la vip ca.mong GT giai quyet thoa dang giup toi.chu toi choi mu nay do dac cung tu kham.mai moi dc roi dem di doi.

Last edited: 18/7/14
  14. choi tu lau lam roi gio moi bi vu nay nen ko biet lam the nao de lay lai acc va do.mong moi nguoi chi cho minh voi.minh cung chi vao game choi thoi chu co bao gio len dien dan dau.chan qua.moi nguoi giup minh voi

15. upppppppppppppppppppppp

16. mong SLK và GT xem xét kĩ lại.vì 1 người cho acc và mật khẩu cho người khác.rồi người ta có bán đồ hay ko thì ko biết.có thể người ta bán đồ lấy vnd.có thể người ta bị lấy mật khẩu rồi trộm đồ.nhưng đấy là do họ quản lí acc ko chăt chẽ.chứ như bọn mình ko làm gì sai thi lại bị block.còn họ thì lại ko sao.người thiệt hại lại là bọn mình.thế vậy nếu mình cho người khac mượn acc rồi họ đi bán đồ.được tiền rồi.mình đi báo là mất đồ như trường hợp này.thì những người mua đồ bị block.còn mình thì sẽ lấy lại được đồ sao?mong SLK và GT xem xét kĩ.mình cũng biết haloween là người có thời gian buôn bán đồ cũng lâu rồi.chẳng nhẽ lại dính lỗi sơ đẳng như thế sao?và như bọn mình.chẳng nhẽ không được giao dich đồ vọi nhau sao.vì 1 người cứ lên báo mất đồ là tất cả những người khác bị block hết cho dù là lỗi của họ.họ ko quản lí acc cẩn thận thì họ phải chịu trách nhiệm.còn như bọn mình.có làm gì sai?giao dịch đồ tương đương nhau.mà còn phải nói khó mãi nó mới đổi cho.chứ có phải ham đồ giá rẻ đâu.mọi người cũng có niềm đam mê với mu.mình cũng rất thích game này.giờ block acc scholl2 của mình.mình thấy rất lo lắng.

17. upppppppppppppppppppp

18. độc up thôi thì cùng chắc GT k GQ rồi

19. ACC: r0oney10
    Char. THPTXH
    đồ vĩnh viễn trong acc gồm 2 ring 445 +8. 1 wing lửa 2.5 +13, 1 sét lạc nhạn +11 pham k1 PT phòng thủ.
    mình mua của 1 bạn bán cả đồ vs acc để nghỉ game lên k biết là mua của ai. và mình mua qua MrTM đã kiểm tra là đồ và acc là sạch 100%

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi