8 về game Tổng hợp cái gọi là Tâm Huyết của bọn TM=))

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi CuTreLuan, 21/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sau bao trăn trở suy nghĩ, chúng tôi quyết định sát nhập TM vào Bá Vương. Chúng tôi biết rằng anh em sẽ thấy buồn, có người nói nọ nói kia. Chúng tôi chỉ mong anh em hiểu răng, việc sát nhập này là CÓ LỢI CHO ANH EM.
    Sát nhập để anh em có thể tụ họp đông vui hơn, chơi vui vẻ hơn.
    Sát nhập để đồ đạc của anh em không bị trượt giá không phanh như hiện nay, tài sản được đảm bảo.

2. nghỉ cả 2 sv rồi :D NHƯNG vào đọc thấy buồn cười người ta bán đi người ta nghỉ hoặc đầu tư cái khác họ bán có người mua người ta dùng chứ mất men đâu :D họ ko tâm huyết thì bán cho người tâm huyết chứ ôm mãi ah

3. phũ phàng quá :D

4. nói như chủ TP thì ae TM qua BV là chỉ mua thôi chứ đừng bán:D

3TayAn3CaoAnh2Dream đã thích.
  5. đồ người ta! người ta có quyền ma!

3TayAn3Cao thích bài này.
  6. thế các bạn trước khi qua BV các bạn đừng mang theo tư "'TÂM HUYẾT"" nha nghe ngứa lắm !
    tôi cũng chỉ co nhân vật tân thủ thôi !!

7. Ae úp ảnh đánh nhau xem đi nào :))
    Combo combo đi :))

8. mấy thang bên BV gọi là tâm huyet cũng đang rao bán đồ ầm ầm kìa. nghe đâu có cả tứ trụ rao bán đò :))

9. thôi tiện thể có top pic này bác nào co NVP k choi ban cho 1 ẻm tầm 100 sic nha :))

10. Screen(07_21-21_11)-0000.jpg Screen(07_21-21_57)-0012.jpg Screen(07_21-21_11)-0000.jpg Screen(07_21-21_57)-0012.jpg Screen(07_21-21_54)-0009.jpg Screen(07_21-21_57)-0012.jpg Screen(07_21-21_11)-0000.jpg

11. mod nào qua banks hết vài cái níc dd , níc dd như bộ mặt , là cái tâm huyết còn gì nữa
    phân biệt banks hết :))

12. nói chung là *** thằng chó topic óc chó

13. tao nói trước BV chỉ cho phép a e TM sát nhập vào là đẻ mua khuân vác hết đo BV đi nhé. đẻ cho BV dc hết giá đồchứ thang nào TM qua bán đồ bị chủi đừng có trách.
    nhớ là chỉ dc phéps mua chứ ko dc bán. VKL =))
    các sét của BV đang éo có ai mua kìa a e TM vào khuân hét đi bán đừng có trách tao =))

14. CanBoHuyen

CanBoHuyen Guest

mày ngu thi nín me mày mồm lai thì con đo~ cang noi cang thấy cai lloạ mày ngu
    ngay tù đầu AE BV cần AE bên TM sang nắm ah hay bên đó xin sang ( đa xin sang suóng khổ chúng may đi mà chịu chú ) mày mà còn khóc nua thì bố lạy nhà mày
    AE bọn tao đa phản đối nhung ko đc ( có iu tiên cho 1 SV sáp giải tán ) phản đối ko đc chỉ còn cách nói mày hiểu chua

15. ae TM định Đảo chính à :))

16. like cho chú tiền >:)

17. CanBoHuyen

CanBoHuyen Guest

mày cung là 1 trong nhung thằng ngu oc' chó đầu heo bán đồ thì ai cấm chúng mày
    nhung mang về bên TM mà bán hoặc mày có thể viết pic' chỉ bán đồ cho AE TM BV nex

18. CanBoHuyen

CanBoHuyen Guest

:))

19. cho ** vào bàn thờ nhà bạn CuTreLuan cái . có a e nào cùng mình lko :">

20. cho tớ 1 phiếu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi